When a president becomes a thief ... .... .


Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2009
Messages
12,765
Likes
1,031
Points
280
Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2009
12,765 1,031 280
aptanzaniaelection3nov2.jpg





There are those people, who thought that CCM will relinquish power on a platter, they were wrong. They never knew that CCM thugs are used to power and they will do anything possible under the sun to remain in power warning the Americans and British colonial masters not to interfere despite the opposition crying foul.

Never in the history of this country had the majority of people voted for the opposition in the country regarded as the haven of peace, time will tell what will happen next.

Jakaya Kikwete is in dilemma because he knows and the majority knew time is up for him and his party. He might not survive the full 5 year term as he has gone into the path where nobody dared to go. He will need all the support from his close friends whom he thinks will help him including his own son who wields a lot of power within the inner circle but ridiculed by scholars as a failure. The people of Tanzania spoke with their votes, now its time for action to those who can read between the lines. The damage has been done and a lot of Tanzanians will never trust this Government for a very very long time to come. The people will know that they're on their own and should do anything possible to survive and fight the foreign occupation in the name of EAC. The worth of this country is given just like tokens to those chosen by Jakaya Kikwete and his thugs, no wonder his campaign was feigned by his wife, cousins, chickens, cows and his children but not the party.

What will happen next is anybody's guess, but people aren't stupid and time will tell who the real winners are.
 
Makame

Makame

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2008
Messages
512
Likes
0
Points
0
Makame

Makame

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2008
512 0 0
Hizi ndio fikra za watu wasioheshimu kura.

Tumeweka utaratibu.

Tumesshiriki.

Tumemaliza.

Tunakataa.


Tungeshinda tusingetoa shutuma.

Hata usalama wametutanabahisha kuwa chadema wanapenda kutumia uongo kwa propaganda
 
PgSoft2008

PgSoft2008

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2008
Messages
256
Likes
9
Points
35
PgSoft2008

PgSoft2008

JF-Expert Member
Joined May 15, 2008
256 9 35
Hizi ndio fikra za watu wasioheshimu kura.

Tumeweka utaratibu.

Tumesshiriki.

Tumemaliza.

Tunakataa.


Tungeshinda tusingetoa shutuma.

Hata usalama wametutanabahisha kuwa chadema wanapenda kutumia uongo kwa propaganda
I think we need to make a research on these. wahenga husema pafukapo moshi .........
 
Easymutant

Easymutant

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2010
Messages
2,583
Likes
569
Points
280
Easymutant

Easymutant

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2010
2,583 569 280
people aren't stupid and time will tell who the real winners are.:A S-cry: nina hasira nao kichiz
 
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
4,012
Likes
100
Points
160
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
4,012 100 160
Hizi ndio fikra za watu wasioheshimu kura.

Tumeweka utaratibu.

Tumesshiriki.

Tumemaliza.

Tunakataa.


Tungeshinda tusingetoa shutuma.

Hata usalama wametutanabahisha kuwa chadema wanapenda kutumia uongo kwa propaganda
I hope you are talking for the people whose votes were stolen. Every word is true except for the last sentence. They are the state apparatus of power and they collaborated 100% in the rip off. Period. This is an undisputed fact and it will remain so forever because it is the truth regardless of what spin doctors say.
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
Naogopa sana kushirikiana na rais alkiyeiba kura zetu
 
Makame

Makame

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2008
Messages
512
Likes
0
Points
0
Makame

Makame

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2008
512 0 0
Naongelea utaratibu wa huru na haki tulioweka na tulioufuata.

1. Mawakala wameshiriki.

2. Wagombea wameshiriki

3. Observers wameshiri

ripoti ya observers inasema uchaguzi ni huru na haki

sasa huo wizi unatokea wapi kama sio kuzua yasiyokuwepo?

Dr slaa alianza kuonyesha dalili za uchochezi tanguu alipokuwa kwenye kampeni, alipoleta msamiati wa kuchakachua. Hapajachakachuliwa kitu; ccm ingeamua kuchakachua isingeachi majiji ya mwanza na arusha. Jamani, tuheshimu uamuzi wa watanzania.
 
A

A Lady

Senior Member
Joined
Apr 28, 2009
Messages
103
Likes
0
Points
0
A

A Lady

Senior Member
Joined Apr 28, 2009
103 0 0
Naongelea utaratibu wa huru na haki tulioweka na tulioufuata.

1. Mawakala wameshiriki.

2. Wagombea wameshiriki

3. Observers wameshiri

ripoti ya observers inasema uchaguzi ni huru na haki

sasa huo wizi unatokea wapi kama sio kuzua yasiyokuwepo?

Dr slaa alianza kuonyesha dalili za uchochezi tanguu alipokuwa kwenye kampeni, alipoleta msamiati wa kuchakachua. Hapajachakachuliwa kitu; ccm ingeamua kuchakachua isingeachi majiji ya mwanza na arusha. Jamani, tuheshimu uamuzi wa watanzania.
"ripoti ya observers inasema uchaguzi ni huru na haki" Umesoma kweli report zao au unaandika tu? Jamani tusiwe vipofu kiasi hiki! Kuweni wazalendo msishabikie vyama ili mradi tu! Naomba usome report za waangalizi wote tena sio vichwa vya habari soma content!
 
K

Kachest

Senior Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
192
Likes
0
Points
0
K

Kachest

Senior Member
Joined Nov 6, 2010
192 0 0
Kama rais akiwa mwizi unategemea nini kwa watendaji wake, tungojee kuumia
 
Makame

Makame

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2008
Messages
512
Likes
0
Points
0
Makame

Makame

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2008
512 0 0
ANZA NA HII COMPREHENSIVE YA SADC KWENYE LINK HAPO CHINI

allAfrica.com: Tanzania: SADC Electoral Observer Mission Report on Elections (Page 1 of 3)

USHABIKI HAUPO HAPA, TUNAENDA KWA HOJA NA DATA.

AU NA OBSERVERS REPORTS ZITACHAKACHULIWA?

Bora watu wakae :tape: kuliko kubaka demokrasia yetu.

Tanzania ni Nchi ya mfano, na mafanikio yetu ni IMARA; ila kuna watu wachache ambao hawaridhiki na mafanikio hayo. Watu hao ndio walioharibu mali pamoja na kuingilia zoezi la kkuhesabu kura kwa fujo zisizo maana.

We should learn to RESPECT VOTERS DECISION.

Dr SLAA alifanya kubembelezwa na wana CHADEMA kugombea, kwa kuwa alikuwa anajuwa fika kuwa hatoshinda URAIS.

Ila Upinzani umeimarika 2010, na hilo ni jambo zuri.


"ripoti ya observers inasema uchaguzi ni huru na haki" Umesoma kweli report zao au unaandika tu? Jamani tusiwe vipofu kiasi hiki! Kuweni wazalendo msishabikie vyama ili mradi tu! Naomba usome report za waangalizi wote tena sio vichwa vya habari soma content!
 
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2009
Messages
2,923
Likes
515
Points
280
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2009
2,923 515 280
ANZA NA HII COMPREHENSIVE YA SADC KWENYE LINK HAPO CHINI

allAfrica.com: Tanzania: SADC Electoral Observer Mission Report on Elections (Page 1 of 3)

USHABIKI HAUPO HAPA, TUNAENDA KWA HOJA NA DATA.


AU NA OBSERVERS REPORTS ZITACHAKACHULIWA?

Bora watu wakae :tape: kuliko kubaka demokrasia yetu.

Tanzania ni Nchi ya mfano, na mafanikio yetu ni IMARA; ila kuna watu wachache ambao hawaridhiki na mafanikio hayo. Watu hao ndio walioharibu mali pamoja na kuingilia zoezi la kkuhesabu kura kwa fujo zisizo maana.

We should learn to RESPECT VOTERS DECISION.

Dr SLAA alifanya kubembelezwa na wana CHADEMA kugombea, kwa kuwa alikuwa anajuwa fika kuwa hatoshinda URAIS.

Ila Upinzani umeimarika 2010, na hilo ni jambo zuri.
Pirates of caribean...
 
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
932
Likes
2
Points
0
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
932 2 0
aptanzaniaelection3nov2.jpg





There are those people, who thought that CCM will relinquish power on a platter, they were wrong. They never knew that CCM thugs are used to power and they will do anything possible under the sun to remain in power warning the Americans and British colonial masters not to interfere despite the opposition crying foul.

Never in the history of this country had the majority of people voted for the opposition in the country regarded as the haven of peace, time will tell what will happen next.

Jakaya Kikwete is in dilemma because he knows and the majority knew time is up for him and his party. He might not survive the full 5 year term as he has gone into the path where nobody dared to go. He will need all the support from his close friends whom he thinks will help him including his own son who wields a lot of power within the inner circle but ridiculed by scholars as a failure. The people of Tanzania spoke with their votes, now its time for action to those who can read between the lines. The damage has been done and a lot of Tanzanians will never trust this Government for a very very long time to come. The people will know that they're on their own and should do anything possible to survive and fight the foreign occupation in the name of EAC. The worth of this country is given just like tokens to those chosen by Jakaya Kikwete and his thugs, no wonder his campaign was feigned by his wife, cousins, chickens, cows and his children but not the party.

What will happen next is anybody's guess, but people aren't stupid and time will tell who the real winners are.
A mere Nonsense!
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
Sad to go through it for another solid 5 years!
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
138
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 138 160
Hizi ndio fikra za watu wasioheshimu kura.

Tumeweka utaratibu.

Tumesshiriki.

Tumemaliza.

Tunakataa.


Tungeshinda tusingetoa shutuma.

Hata usalama wametutanabahisha kuwa chadema wanapenda kutumia uongo kwa propaganda
Makame,
kwa nini uko nyuma ya uovu kwa kuutetea? ama wewe ni mmoja wa wadhalimu?
hiyo kataa kubari lakini ukweli ni huo kwamba cCm wameyabaka matokeo ya uraisi na ubunge
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
202
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 202 160
Naongelea utaratibu wa huru na haki tulioweka na tulioufuata.

1. Mawakala wameshiriki.

2. Wagombea wameshiriki

3. Observers wameshiri

ripoti ya observers inasema uchaguzi ni huru na haki

sasa huo wizi unatokea wapi kama sio kuzua yasiyokuwepo?

Dr slaa alianza kuonyesha dalili za uchochezi tanguu alipokuwa kwenye kampeni, alipoleta msamiati wa kuchakachua. Hapajachakachuliwa kitu; ccm ingeamua kuchakachua isingeachi majiji ya mwanza na arusha. Jamani, tuheshimu uamuzi wa watanzania.
Are you sure of what your talking guy?
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
202
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 202 160
ANZA NA HII COMPREHENSIVE YA SADC KWENYE LINK HAPO CHINI

allAfrica.com: Tanzania: SADC Electoral Observer Mission Report on Elections (Page 1 of 3)

USHABIKI HAUPO HAPA, TUNAENDA KWA HOJA NA DATA.

AU NA OBSERVERS REPORTS ZITACHAKACHULIWA?

Bora watu wakae :tape: kuliko kubaka demokrasia yetu.

Tanzania ni Nchi ya mfano, na mafanikio yetu ni IMARA; ila kuna watu wachache ambao hawaridhiki na mafanikio hayo. Watu hao ndio walioharibu mali pamoja na kuingilia zoezi la kkuhesabu kura kwa fujo zisizo maana.

We should learn to RESPECT VOTERS DECISION.

Dr SLAA alifanya kubembelezwa na wana CHADEMA kugombea, kwa kuwa alikuwa anajuwa fika kuwa hatoshinda URAIS.

Ila Upinzani umeimarika 2010, na hilo ni jambo zuri.
Crap. Maana hata wakati wa zimbabwe hawa hawa waangalizi wa SADC walikuwa na maoni kama haya haya. Hii ndio Afrka bwana! kila kitu kwao ni sawa. Wameshindwa kuangalia hadi utangazaji wa kura eti tayari ripoti imetoka. What a mess?
 
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
3,009
Likes
21
Points
135
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
3,009 21 135
ANZA NA HII COMPREHENSIVE YA SADC KWENYE LINK HAPO CHINI

allAfrica.com: Tanzania: SADC Electoral Observer Mission Report on Elections (Page 1 of 3)

USHABIKI HAUPO HAPA, TUNAENDA KWA HOJA NA DATA.

AU NA OBSERVERS REPORTS ZITACHAKACHULIWA?

Bora watu wakae :tape: kuliko kubaka demokrasia yetu.

Tanzania ni Nchi ya mfano, na mafanikio yetu ni IMARA; ila kuna watu wachache ambao hawaridhiki na mafanikio hayo. Watu hao ndio walioharibu mali pamoja na kuingilia zoezi la kkuhesabu kura kwa fujo zisizo maana.

We should learn to RESPECT VOTERS DECISION.

Dr SLAA alifanya kubembelezwa na wana CHADEMA kugombea, kwa kuwa alikuwa anajuwa fika kuwa hatoshinda URAIS.

Ila Upinzani umeimarika 2010, na hilo ni jambo zuri.
SADC ni walewale wezi wa kura. Soma ripoti ya waangalizi toka EU uone walichosema.
 
Sijali

Sijali

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
2,106
Likes
492
Points
180
Sijali

Sijali

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
2,106 492 180
This story is potentially libelous!
 

Forum statistics

Threads 1,236,572
Members 475,187
Posts 29,262,642