What's your favorite movie line/quote?

donlucchese

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
12,177
Points
2,000

donlucchese

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
12,177 2,000
Salaam wakuu,

Habari za furahi day?

Okay, mimi kama mpenzi wa movie hua napenda kuhakikisha hakuna kinachonipita hata sentensi moja na ndio maana hua napenda kuangalia movies zenye subs.

Huwa unakuta kwenye movie kuna punchline matata ambayo inakupa msisimko wa kutamani kujua actions zinazofata.

Personally ziko quotes nyingi tu, ila hii "l don't think you understand, these boys killed my dog" Nilijua kinachoenda kutokea itakua ni hatari... hebu tupia na zako
 

Forum statistics

Threads 1,367,041
Members 521,649
Posts 33,385,864
Top