What's your favorite break up song?

Mayu

JF-Expert Member
May 11, 2010
4,315
2,000
Ule juma neture alimuimbia sinta

Miaka hiyo kuna demu alinimwaga, wimbo huu ulinifariji
 

Guasa Amboni

JF-Expert Member
Aug 13, 2015
8,499
2,000
Wimbo kama am doing just fine wa Boyz two men na he wasn't man enough wa toni mimi huzichukulia kama nyimbo za kujipa moyo na kujifariji ila kiukweli unakuwa umekula za uso .
 

CalvinD

Senior Member
Feb 5, 2016
194
250
1)holy grail- justin timberlake
2) whats goes around- justin timberlake
#3)yesterday- diddy dirty money
4)last night-diddy
5)give in to me- michael jackson
6)stolen- jay sean
7)song cry- jay z
8)hayakua mapenzi- sugu
9)crawl- chris brown
10)dont leave- blackstreet
11)i dont wanna know- mario winans
12)how do i breath- mario
13)somebody else- mario
14)no love- august alsina
15)hurt attack- trey songz
 

Smart Guy

JF-Expert Member
Dec 19, 2016
4,906
2,000
West Life _Soledad...
Michael bolton _Missing You Now...
Sheby Medine _Poa...
Benson _Hauzimi, Bwagamoyo...
Joyce Sims_Come into my Life...
 

Patra31

JF-Expert Member
Apr 24, 2020
3,658
2,000
I wish -- Toni Braxton
Better in time-- Leona Lewis
atlantic starr_i'll remember you
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom