What's the story: Ulipataje kazi unayofanya(uliyowahi kufanya)?

Clara18

Clara18

Member
Joined
Sep 9, 2018
Messages
18
Points
75
Clara18

Clara18

Member
Joined Sep 9, 2018
18 75
Kazi ninayoifanya sasa ni kazi ya tatu.
Ni kazi ambayo niliipata kupitia rafiki mfanyakazi mwenzangu ambaye tulikuwa tunafanya naye kazi kwenye kazi yangu ya 2.Alinipigia simu akaniambia kuna sehemu wanataka mtu peleka cv basi baada nikaenda Mungu akajalia.
-Kazi yangu ya pili niliipata humu Jamiiforum nilijitambulisha mimi ni nani,sifa zangu na nini naweza fanya basi Mungu akajalia 1person akanipick soon.sitasahau nilipata kazi sehemu nzuri kupitia JF.That why I respect jf mpaka kesho,coz sikutarajia kwa %kubwa kwamba kupitia jf ningeweza kupata kazi.
-Kazi ya kwanza niliipata kupitia class met wangu wa chuo.alikuwa anafanya kazi sehemu akaulizwa kama kuna mtu anamfahamu anayeweza fanya kazi fulani basi akanipoint tu nikapeleka cv Mungu akajalia.

:Nilichojifunza
Yeyote unayekutana nae maishani,sehemu yeyote ile anaweza kuwa sababu ya wewe kupiga hatua na kufikia ndoto zako.Mungu atusaidie kuweze kuhusiana na watu vizuri.Hata kwenye hii mitandao ya kijamii ambayo hatujuani,trust me unaweza kula bingo la kiuhalali kabisa kama mimi nilivyopata kazi.
 
jang

jang

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2014
Messages
1,118
Points
2,000
jang

jang

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2014
1,118 2,000
Kazi ninayoifanya sasa ni kazi ya tatu.
Ni kazi ambayo niliipata kupitia rafiki mfanyakazi mwenzangu ambaye tulikuwa tunafanya naye kazi kwenye kazi yangu ya 2.Alinipigia simu akaniambia kuna sehemu wanataka mtu peleka cv basi baada nikaenda Mungu akajalia.
-Kazi yangu ya pili niliipata humu Jamiiforum nilijitambulisha mimi ni nani,sifa zangu na nini naweza fanya basi Mungu akajalia 1person akanipick soon.sitasahau nilipata kazi sehemu nzuri kupitia JF.That why I respect jf mpaka kesho,coz sikutarajia kwa %kubwa kwamba kupitia jf ningeweza kupata kazi.
-Kazi ya kwanza niliipata kupitia class met wangu wa chuo.alikuwa anafanya kazi sehemu akaulizwa kama kuna mtu anamfahamu anayeweza fanya kazi fulani basi akanipoint tu nikapeleka cv Mungu akajalia.

:Nilichojifunza
Yeyote unayekutana nae maishani,sehemu yeyote ile anaweza kuwa sababu ya wewe kupiga hatua na kufikia ndoto zako.Mungu atusaidie kuweze kuhusiana na watu vizuri.Hata kwenye hii mitandao ya kijamii ambayo hatujuani,trust me unaweza kula bingo la kiuhalali kabisa kama mimi nilivyopata kazi.
Kweli kabisa mkuu
 
Rozanna Agro Africa

Rozanna Agro Africa

Verified Member
Joined
Jul 22, 2018
Messages
785
Points
1,000
Rozanna Agro Africa

Rozanna Agro Africa

Verified Member
Joined Jul 22, 2018
785 1,000
Mimi kazi yangu niliipata kwa kuchukua jembe na kulima, nikavuna mahindi na mazao mengine, maisha yanaendelea. Kilimo kinalipa vijana wenzangu, kuajiriwa siyo poa.
 
Boeing 747

Boeing 747

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2018
Messages
782
Points
1,000
Boeing 747

Boeing 747

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2018
782 1,000
Nilipata kazi kwa kuambiwa ukifika pale sema nimeelekezwa na A. Lakini hadi leo hii hatujawahi kuonana na A.
wewe kuwa mpole tu...huyo A anaweza akajitokeza kama mwizi siku na saa usiyoitarajia...akaomba fadhila
 
Boeing 747

Boeing 747

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2018
Messages
782
Points
1,000
Boeing 747

Boeing 747

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2018
782 1,000
Tulipomaliza chuo ilipita miezi 3, nikapata simu kutoka shirika moja kwamba unatakiwa kutuma barua ya maombi ya kazi, tumepata jina lako kutoka kwa Dean of faculty. Kumbe tulikua wanafunzi kama 15 hivi, hadi sasa watu bado wapo makazini.
Itabidi nyie 15 muungane mjifhange mumnunulie huyo dean hata ka passo akikaendesha tu anawakumbuka
 
vvm

vvm

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2014
Messages
3,086
Points
2,000
vvm

vvm

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2014
3,086 2,000
Yaani umenena mkuu siku hizi hata ukisema unajitolea hawataki, sasa sijui wanaogopa gharama za kukununulia kiti na meza, au nini, ila huwa natamani serikali ingelazimisha kila kampuni na shirika lililosajiliwa kuchukua graduates kwaajili ya internships za mwaka mmoja mmoja.
Bongo mpaka kujitolea kwa gharama zako watu bado wanabana.Ila siku zote usichoke kuhangaika naamini mungu anakuona mateso yako.
 
TRANSPONDER

TRANSPONDER

Senior Member
Joined
Aug 3, 2018
Messages
151
Points
250
TRANSPONDER

TRANSPONDER

Senior Member
Joined Aug 3, 2018
151 250
Hii ngumu kuamini, yaani unawapa nguvu kazi bure na hawataki
 
joseph1989

joseph1989

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2014
Messages
3,249
Points
2,000
joseph1989

joseph1989

JF-Expert Member
Joined May 4, 2014
3,249 2,000
Yaani umenena mkuu siku hizi hata ukisema unajitolea hawataki, sasa sijui wanaogopa gharama za kukununulia kiti na meza, au nini, ila huwa natamani serikali ingelazimisha kila kampuni na shirika lililosajiliwa kuchukua graduates kwaajili ya internships za mwaka mmoja mmoja.
We acha kuna mwanangu ana CCNA na degree ya Telcom kahangaika kutafuta internship amabayo atajigharamia haitaji posho wala mshahara,katafuta wee mpaka basi ,hivi sasa anashika chaki anakata pindi maisha yanaendelea.Sometimes mpaka unajiuliza undugulization au hawajiamini na nafasi zao yaani sijui.
 
TRANSPONDER

TRANSPONDER

Senior Member
Joined
Aug 3, 2018
Messages
151
Points
250
TRANSPONDER

TRANSPONDER

Senior Member
Joined Aug 3, 2018
151 250
We acha kuna mwanangu ana CCNA na degree ya Telcom kahangaika kutafuta internship amabayo atajigharamia haitaji posho wala mshahara,katafuta wee mpaka basi ,hivi sasa anashika chaki anakata pindi maisha yanaendelea.Sometimes mpaka unajiuliza undugulization au hawajiamini na nafasi zao yaani sijui.
Naomba kujua aliomba wapi akanyimwa
 
joseph1989

joseph1989

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2014
Messages
3,249
Points
2,000
joseph1989

joseph1989

JF-Expert Member
Joined May 4, 2014
3,249 2,000
Duuh, huyo jamaa kamaliza mwaka gani
2013 alikuwa kwenye minara ila huko kidogo ajira zake ,hazieleweki kwan project ikiisha kazi hamna na 2015 akachange kuingia ktk Networking mpaka kufanikiwa kuchukua CCNA ,mzuri upande wa Cisco na Huawei.Tatizo lake yy hajawai ,kuexperience real network environment,zaidi ya kufanya configuration na troubleshoot ktk software na ndio maana alihangaika kutafuta Internship lkn hakupata. .
 
M

Mpombote

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2017
Messages
1,369
Points
2,000
M

Mpombote

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2017
1,369 2,000
2013 alikuwa kwenye minara ila huko kidogo ajira zake ,hazieleweki kwan project ikiisha kazi hamna na 2015 akachange kuingia ktk Networking mpaka kufanikiwa kuchukua CCNA ,mzuri upande wa Cisco na Huawei.Tatizo lake yy hajawai ,kuexperience real network environment,zaidi ya kufanya configuration na troubleshoot ktk software na ndio maana alihangaika kutafuta Internship lkn hakupata. .
Mi naamini huyu mwamba akifatilia Utumishi vizuri anatoboa mwaka 2020 hafiki kama kweli ulichokiongea jamaa anacho.
 
vvm

vvm

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2014
Messages
3,086
Points
2,000
vvm

vvm

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2014
3,086 2,000
Wadau vipi kazi hampati tena ? Natamani kujua story zenu mlipataje kazi ili nawengine tujifunze mawili matatu, ya kuapply tuyatumie yakuepuka tuyaepuke vile vile!
 
ankol

ankol

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2012
Messages
1,282
Points
2,000
ankol

ankol

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2012
1,282 2,000
Mimi haikua rahisi hata kidogo. Namaliza chuo sina referee wala godfather.
Nilihastle mbaya eeh Mungu nisamehe. Loga sana saa nyingine nakalia kiti ya ofisi natafakari nakumbuka afu nabakia kucheka tu.
Life is not with heartless people. Risk it all to achieve your goal.
If succession is your goal then winning is not your option.
Sorry usifuate kama imani yako hair unusu.
 

Forum statistics

Threads 1,315,672
Members 505,292
Posts 31,866,345
Top