What would you prefer?


MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
94
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 94 145
Habarini wapendwa. Nimewamiss

Jamani niko huku kijijini nikitafakari mwaka uishao na kuufikiria uanzao kwa Rehema za Mwenyezi MUNGU. Kwangu mie 2011 ni mwaka wa kipekee sana as nimeupangia kuufanya spesheli. Lakini wakati nawaza na kuwazua nimejikuta nikikumbana na vijiswali uzushi vya hapa na pale naomba tushee ili tujuzane zaidi yaliyo muhimu katika kuboresha mahusiano yetu na wenzi wetu. Najiuliza
1. Ni mwenzi wa aina gani ambaye ungependa/ anafaa kuwa naye katika mahusiano

a) Aliye wild chumbani na mpole/mkimya hadharani
b) Aliye mwenye aibu/haya za kike chumbani lakini mchangamfu -mwenye matani hadharani au
c) Aliye mkimya/mwenye aibu kote hadharani na hata chumbani?

Ninaposema mchangamfu namaanisha: Mcheshi, mwenye matani na mwongeaji kwa wote wewe, friends zako, ndugu zako e.t.c.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,753
Likes
46,148
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,753 46,148 280
All of the above
 
Smiles

Smiles

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
1,231
Likes
5
Points
135
Smiles

Smiles

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
1,231 5 135
MJ1 kabla sijatoa preference yangu naomba nieleweshe by 'wild' unamaanisha nini exactly....?
wild as in romantically......or in hostility?:confused2:
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
7,154
Likes
9,139
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
7,154 9,139 280
Naona hili linawahusu walio ''single''. Over and out!
 
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2008
Messages
5,465
Likes
84
Points
0
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined May 30, 2008
5,465 84 0
Utakoma shosti! Watataka zote hizo sijui kama utaweza mwaya!
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
94
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 94 145
MJ1 kabla sijatoa preference yangu naomba nieleweshe by 'wild' unamaanisha nini exactly....?
wild as in romantically......or in hostility?:confused2:
Opssss my bad........wild inamaanisha wild romantically dia sisy..... yaani masiuala ya utundu kwenye game, uchokozi (yaani si kila siku yeye awe mgeni mwalikwa, siku nyingine naye anaalika pia) yaani that full package ya utundu
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
94
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 94 145
Naona hili linawahusu walio ''single''. Over and out!
Mh...Consultant bana hata kama uko married twambie dream zako bana acha kubania my kaka!!
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
94
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 94 145
Utakoma shosti! Watataka zote hizo sijui kama utaweza mwaya!
Dada we mbona kazi nnayo....laiti wangejua ilivyo muhimu kwangu kujua loh.

Mzima lakini?? Long time no see bana what is not happening?
 
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2008
Messages
5,465
Likes
84
Points
0
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined May 30, 2008
5,465 84 0
Dada we mbona kazi nnayo....laiti wangejua ilivyo muhimu kwangu kujua loh.

Mzima lakini?? Long time no see bana what is not happening?
A lot is happening aisee..nimeku txt check simu yako! We need to catch up soon!
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,817
Likes
5,414
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,817 5,414 280
Habarini wapendwa. Nimewamiss

Jamani niko huku kijijini nikitafakari mwaka uishao na kuufikiria uanzao kwa Rehema za Mwenyezi MUNGU. Kwangu mie 2011 ni mwaka wa kipekee sana as nimeupangia kuufanya spesheli. Lakini wakati nawaza na kuwazua nimejikuta nikikumbana na vijiswali uzushi vya hapa na pale naomba tushee ili tujuzane zaidi yaliyo muhimu katika kuboresha mahusiano yetu na wenzi wetu. Najiuliza
1. Ni mwenzi wa aina gani ambaye ungependa/ anafaa kuwa naye katika mahusiano

a) Aliye wild chumbani na mpole/mkimya hadharani
b) Aliye mwenye aibu/haya za kike chumbani lakini mchangamfu -mwenye matani hadharani au
c) Aliye mkimya/mwenye aibu kote hadharani na hata chumbani?

Ninaposema mchangamfu namaanisha: Mcheshi, mwenye matani na mwongeaji kwa wote wewe, friends zako, ndugu zako e.t.c.
Yaani kwa mimi ni hiyo b)............Aliye mwenye aibu/haya za kike chumbani lakini mchangamfu -mwenye matani hadharani au
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,753
Likes
46,148
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,753 46,148 280
Smiles wewe ni ipi kati ya hizo?
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,753
Likes
46,148
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,753 46,148 280
Kelvin shem....bahati mbaya wenye sifa zote zilizotajwa hapo yaani a,b, and c hawapo ni aither a, b or c.
Ushanipa sababu murua ya nyumba ndogo mbili
 
Smiles

Smiles

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
1,231
Likes
5
Points
135
Smiles

Smiles

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
1,231 5 135
Opssss my bad........wild inamaanisha wild romantically dia sisy..... yaani masiuala ya utundu kwenye game, uchokozi (yaani si kila siku yeye awe mgeni mwalikwa, siku nyingine naye anaalika pia) yaani that full package ya utundu
Then in that case category 'a' will do me much better......:teeth::teeth:
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
94
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 94 145
Yaani kwa mimi ni hiyo b)............Aliye mwenye aibu/haya za kike chumbani lakini mchangamfu -mwenye matani hadharani au
Aksante Ngalikihinja..let me get it right......by aibu/haya za kike ni kuwa asiwe mtundu yaani mapenzi ya kitchen party sijui kukupokea na kisource cha chai.... sijui kukufunga kwa kitenge usitoke....... sema na mic na vyote hivyo asiwe navyo au?? na wala asiwe anaanzisha mchezo.
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
94
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 94 145
Ushanipa sababu murua ya nyumba ndogo mbili
Ohoooo Kaka Kelvin no banaa...................... sijakupa sababu ina maana we unataka wa aina zote?? you must have preference...no?
 
D

dora

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2010
Messages
246
Likes
44
Points
45
D

dora

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2010
246 44 45
I prefer Aliye wild chumbani na mpole/mkimya hadharani........
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
94
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 94 145
I prefer Aliye wild chumbani na mpole/mkimya hadharani........
Thanx dora...........as your name depict I assume you are a she........ so unapenda shem awe mpole hadharani... hata tule tuuchokozi twa siri tusiwepo ....kama kukanyagana miguu chini ya meza, au kukuprick kwenye mbavu pale ambapo watu hawawaoni yaani ungependa utundu huu uwe confidential tu kati yenu?.................... no showing off kama kukukiss hata a peck kiss?? Hivi wakaka wa hivi wapo?
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,753
Likes
46,148
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,753 46,148 280
Ohoooo Kaka Kelvin no banaa...................... sijakupa sababu ina maana we unataka wa aina zote?? you must have preference...no?
Moi like variety...you know. I get bored easily so that's why I need one with all of those attributes so she can switch it up every now and then. I am a multi faceted fella who needs a multi-dimensional woman. One dimensional won't cut it for me. Afterall who wants or likes monotony in life? Do you? I want a lady in the streets but a freak in the bedroom.
 

Forum statistics

Threads 1,235,480
Members 474,585
Posts 29,223,906