• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

What is the average salary of software engineer in Tanzania? Wastani wa Mshahara wa sofware enjinia ni kiasi gani?

matokeotz

matokeotz

Member
Joined
Nov 30, 2016
Messages
27
Points
45
matokeotz

matokeotz

Member
Joined Nov 30, 2016
27 45
Hello,
I am wondering what is the average monthly salary for developer/software engineer in Tanzania? Junior/Senior levels?

Je mshahara wa programa wa kompyuta ni kiasi gani kwa mwezi? wastani.


asanteni
 
ambatz

ambatz

Senior Member
Joined
Nov 13, 2018
Messages
111
Points
225
ambatz

ambatz

Senior Member
Joined Nov 13, 2018
111 225
700,000 mpaka 2,000,000 depending on the company
 
MtamaMchungu

MtamaMchungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
4,702
Points
2,000
MtamaMchungu

MtamaMchungu

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
4,702 2,000
Serikalini ni constant as always, sijui ni kiasi gani.

Ila private, ni wewe tu. You will be paid directly proportional to the challenges you solve.

Kuna software engineers wanalipa mpaka 15m, na ni wadogo tu below 30yrs
 
mnengene

mnengene

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2011
Messages
1,695
Points
2,000
mnengene

mnengene

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2011
1,695 2,000
Serikalini wanaotumia TGS ni TGS D kwenye mashirika mingine ya umma inarange kati ya 1.3 M na 2.0 M hii ni kwa level ya kuanzia kwa mtu mwenye degree moja na bila hata na uzoefu wa kazi
 

Forum statistics

Threads 1,406,193
Members 532,237
Posts 34,508,034
Top