What does it Contain "Government Circular Na. CAC. 45/257/01/D/140 issued 30th November 2010" | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

What does it Contain "Government Circular Na. CAC. 45/257/01/D/140 issued 30th November 2010"

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Mpangamji, May 17, 2011.

  1. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 536
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kazi zinazotangazwa na Utumishi zimekuwa zikiambatana na sentesi hii, lakini sijui watu kama wanafahamu hiyo circular inaelezea nini. mimi binafsi sifahamu kuna maelezo gani kwenye hiyo circular. kama kuna mtu anacopy tafadhari naomba aiweke hapa jamvini

    "Applicants for entry levels currently employed in the Public Service should not apply, they have to adhere to Government Circular Na. CAC. 45/257/01/D/140 issued 30th November 2010."
     
  2. kinja

    kinja Senior Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    wanasheria wekeni hiyo
     
  3. chumvichumvi

    chumvichumvi JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 767
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    mhh.....!!
     
  4. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,632
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    nashangaa government act, haipatikani popote, google eeee waaap, ningeshatupia hapa
     
  5. S

    Sir M.D.Andrew JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ingia website ya bunge,goverment act ipo,public service recruitment act pia ipo
     
  6. l

    luvara Senior Member

    #6
    Oct 2, 2013
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 133
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hata hapo haipo, ni majanga tu. Hawataki tuombe kazi.
     
  7. t

    taxbabe Senior Member

    #7
    Oct 2, 2013
    Joined: Dec 12, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwanza, thats a government notice, so its a notice not an act. Pili, hiyo sheria inakataza watu walio ajiriwa serikali kuamie kwenye kitengo kingine ndani ya serikali. Na u can apply for that job kama ushafanya kazi kwa muda wa zaidi ya mwaka moja (not sure on the exact duration, so dont take my word for this) and upate consent ya bosi wako and hiyo kazi unaapply ni iwe bila wewe hakuna mwingine anaweza kuifanya.
     
  8. Elly Andrew

    Elly Andrew JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2015
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    duh hii ni majanga
     
  9. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2015
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,687
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    huu unaitwa waraka kandamizi
     
  10. m

    mzee wa_ngada Member

    #10
    Feb 5, 2015
    Joined: Feb 4, 2015
    Messages: 72
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Waraka unasema kuwa watumishi walioajiriwa serikalini hawatakiwi kuomba kazi hiyo. Pill hakuna mwanasheria Wa masuala ya Utumishi,maafisa utumishi wengi hawajui vitu kama hivi.
     
  11. v

    vunjajungu JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2015
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 580
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa hio ndio kusema kama uliomba kazi usioipenda ndio imekula kwako?
     
Loading...