what apps in your phone you use a most?

waOLDmoshi

waOLDmoshi

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2018
Messages
616
Points
1,000
waOLDmoshi

waOLDmoshi

JF-Expert Member
Joined May 20, 2018
616 1,000
Bro unamiliki page ya udaku insta? Sio kwa kuipiku whatsapp hivi.
Nami nimejua jana baada ya kuangalia, sikuwa najua kama mb's zangu nyingi huishia instagram mwanzoni nilijua YouTube ndio unimalizia mb.

Instagram nime follow pages nyingi za sports highlights na comedy nahisi ndio sababu, sina Account yoyote tofauti na yangu mara ya mwisho kupost instagram ni dec 2018 .
 
Baba Swalehe

Baba Swalehe

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2017
Messages
14,121
Points
2,000
Baba Swalehe

Baba Swalehe

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2017
14,121 2,000
mm cna cha kudownload wala kuperuz kwenye ki tecno changu cha tochi nilichonunua 23,000/- tena kipya kabisa dukani na risiti nikapewa,sana sana nikitaka kufanya madoido ya kitochi changu basi natafuta steshen moja kabaambe kabisa ya fm na kula midundo balaa,mtaniambia nini bana nyie
We jamaa bhana kwa hiyo ki tecno hcho kinaingia jf
 
T

Takeu style

Member
Joined
Aug 24, 2019
Messages
84
Points
125
T

Takeu style

Member
Joined Aug 24, 2019
84 125
Mimi sisemi ona. Mwenyewe hapa kwenye screenshort
screenshot_20190826-163002-jpeg.1190500
 
James88

James88

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2017
Messages
1,387
Points
2,000
James88

James88

JF-Expert Member
Joined May 14, 2017
1,387 2,000
Hizo zilizofichwa zimefichwa kwa purpose sababu zinanidefine mm ni mtu wa aina gani.

Napenda sana kushinda youtube ila mara nyingi huwa natumia Laptop. Otherwise bandwidth iliyotumika hapo kwenye youtube ingekuwa inasoma hata 60GB...
20190826_163609-jpeg.1190501
 
waOLDmoshi

waOLDmoshi

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2018
Messages
616
Points
1,000
waOLDmoshi

waOLDmoshi

JF-Expert Member
Joined May 20, 2018
616 1,000
kumbe app ya jamii forum haili mb kihivo
Yeah inatumia wake wa mbs ni kidogo kwa sababu hakuna video streaming, words ndio uchukua nafasi kubwa na picha kwa uchache. That's why.
 
spartacus boy

spartacus boy

Senior Member
Joined
Aug 5, 2019
Messages
140
Points
225
spartacus boy

spartacus boy

Senior Member
Joined Aug 5, 2019
140 225
Yeah inatumia wake wa mbs ni kidogo kwa sababu hakuna video streaming, words ndio uchukua nafasi kubwa na picha kwa uchache. That's why.
SAWA mkuu huku unapata maarifa kuntu afu mb chache ila sasa insta!!!!!!! umbea tu thats why nme unstall insta pamoja na mama ake fb.nmebakiza jf,whatsap na telegram
 
mzee74

mzee74

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2011
Messages
8,882
Points
2,000
mzee74

mzee74

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2011
8,882 2,000
mm cna cha kudownload wala kuperuz kwenye ki tecno changu cha tochi nilichonunua 23,000/- tena kipya kabisa dukani na risiti nikapewa,sana sana nikitaka kufanya madoido ya kitochi changu basi natafuta steshen moja kabaambe kabisa ya fm na kula midundo balaa,mtaniambia nini bana nyie
Ni mchina?
 

Forum statistics

Threads 1,334,522
Members 512,012
Posts 32,479,022
Top