What actually makes people stay in their cars for long before entering the house?

ThemiOne

Member
Mar 9, 2017
82
125
Jichagulie hapa;

1.kusoma na kufuta mawasiliano tatanishi.(sms,call logs, nk)
2.kuficha hela/walet
3.kusali kumshukuru Mungu
4.kusubiri gari ipoe baada ya mwendo mrefu
5.kufanya mawasiliano hasa wale walio kutafuta wakati wa safari.


Unaweza ongezea
 

Nyalumana originally

Senior Member
Apr 24, 2019
148
500
Kumpa muda mgoni wako kutoroka
Hii ni sawa kabisa si vizuri kufumania,make hata wazee zamani walikuwa wanafanya hivyo,akitoka safari anapitia grocery ambayo ipo karibu anapata chochote km ana mzigo anamtuma mtoto yeyote jirani aupeleke kwake lengo ni kutuma taarifa kuwa amekuja incase km kuna uchafu home mama arekebishe


Sent from my SM-G531H using JamiiForums mobile app
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
165,476
2,000
What actually makes people stay in their cars for long before entering the house?
Not all people.. Maybe a few or fewer of them! Me i get off immediately...lakini kama nitabaki kwa walau dakika moja basi ni kwa ajili ya kumshukuru Mungu kwa kunirudisha nyumbani salama
 

ntamaholo

JF-Expert Member
Aug 30, 2011
12,570
2,000
Jichagulie hapa;

1.kusoma na kufuta mawasiliano tatanishi.(sms,call logs, nk)
2.kuficha hela/walet
3.kusali kumshukuru Mungu
4.kusubiri gari ipoe baada ya mwendo mrefu
5.kufanya mawasiliano hasa wale walio kutafuta wakati wa safari.


Unaweza ongezea
Gari huhitaji cooling, unasubiri kuzima
 

smarte_r

JF-Expert Member
Nov 8, 2013
2,165
2,000
What actually makes people stay in their cars for long before entering the house?
hawajashikwa na tumbo la kuhara(Diarrhea).

chezea tumbo la kuhara wewe. utahisi unachelewa kufika home....na ukifika tu, fasta unashuka kwenye gari kuwahi chooni.
 

Idimi

JF-Expert Member
Mar 18, 2007
14,109
2,000
Hii ni sawa kabisa si vizuri kufumania,make hata wazee zamani walikuwa wanafanya hivyo,akitoka safari anapitia grocery ambayo ipo karibu anapata chochote km ana mzigo anamtuma mtoto yeyote jirani aupeleke kwake lengo ni kutuma taarifa kuwa amekuja incase km kuna uchafu home mama arekebishe


Sent from my SM-G531H using JamiiForums mobile app
Na ndio sababu ndoa zao zilidumu sana. BUSARA inatuelekeza kwamba "Usimfumanie kama huna mpango wa kumuacha baada ya fumanizi", kwa sababu itakutesa maisha yako yote.
 

gidume

JF-Expert Member
Dec 12, 2017
676
1,000
Huwa sishuki nasubiria adi mziki wangu nnaoupenda uishe..ikiwezekana nirudie sehem nnayoipenda zaidi ya mara mbili..nafuta chats za ovyo then naingizana mjengoni
 

Nyalumana originally

Senior Member
Apr 24, 2019
148
500
Na ndio sababu ndoa zao zilidumu sana. BUSARA inatuelekeza kwamba "Usimfumanie kama huna mpango wa kumuacha baada ya fumanizi", kwa sababu itakutesa maisha yako yote.
True brother,siku hizi eti mtu anafumania meseji kwa simu mnaachana!!!!Duu, hatari sana,ni wanawake wachache sana ambao wanajua kuwa simu ya mme haipekuliwi kwn kifatacho chaweza kumdhuru mpekuaji mwenyewe
 

Idimi

JF-Expert Member
Mar 18, 2007
14,109
2,000
True brother,siku hizi eti mtu anafumania meseji kwa simu mnaachana!!!!Duu, hatari sana,ni wanawake wachache sana ambao wanajua kuwa simu ya mme haipekuliwi kwn kifatacho chaweza kumdhuru mpekuaji mwenyewe
Correct. Hata mie huwa sipekui simu ya mke, naweza kukuta mamo ambayo yanaweza kunifuishi safari ya maisha yangu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom