wezi wa magari Dar waja na mbinu mpya


Kiboko.

Kiboko.

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2013
Messages
2,704
Likes
464
Points
180
Kiboko.

Kiboko.

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2013
2,704 464 180
Salaam wanajamvi,

Hili limetokea maeneo ya Airwing Banana, wezi wa magar wanavaa sare za askar wa usalama barabara majira ya usiku na reflector wanasimamisha gar lako kama kuna kitu wanataka kukagua ile umesimama tu wanakuja wenzao toka mafichon kukupiga na kukutoa ndan ya gari, limemtokea mke wangu jana usku kilichosaidia gar haikuwa na mafuta ya kutosha likazimika njian na kulitelekeza barabara ya machimbo.. Jeshi la polisi tuelezen wazi muda wenu ni upi ili tusijeonekana tunakiuka kusimama kukwepa wez kma hivi.
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
23,783
Likes
27,986
Points
280
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
23,783 27,986 280
Pole sana kiboko kwa usumbufu alipata "my wife wako"
vipi walimpora gari hawakumfanyia mambo mengine mabaya?
 
LEGE

LEGE

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2011
Messages
5,039
Likes
5,849
Points
280
LEGE

LEGE

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2011
5,039 5,849 280
Siku mbinu za polisi zinapo gota ndipo mbinu za wezi na majambazi huanzia
 
chumvichumvi

chumvichumvi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2010
Messages
1,053
Likes
111
Points
160
chumvichumvi

chumvichumvi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2010
1,053 111 160
Pole
 

Forum statistics

Threads 1,275,113
Members 490,908
Posts 30,532,960