Wezi wa madini ya TANZANITE hapo Mererani Mkoani Manyara watiwa mkononi mwa POLISI!


LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,017
Points
1,250
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,017 1,250
Wale wezi waliotajwa majuzi kuiba madini yenye thamani ya mabilioni ya Tsh wametiwa nguvuni jana na police wakisadiana na raia kwa namna ya pekee! Wezi hao wamekamatwa katika kijiji cha jirani kabisa na makazi ya machimbo yalipo na wale wenzangu wanaoijua vizuri hapo Mererani ni wamekamatwa pale kijiji cha Naisinyai. Alikuwa amefukia madini yote ardhini na kupanda mboga juu yake,lakini polisi walipofika walinyookea pale pale mzigo ilipokuwa. Na mpaka sasa ni zaidi ya watu 19 wameshashikiliwa kwa upelelezi zaidi

Kwa kweli huyu aliyekamatwa ni mzembe katika wazembe wote yeye ndiyo wa kwanza na katika wajinga yeye ndiyo nambari wani.


UPDATES

Kesi inaendelea tarehe 17/12/2012 na imeahirishwa mpaka trh 19/12/2012

NITARUSHA YAJIRIO MWANZO MWISHO!
 
Ally Kombo

Ally Kombo

Verified Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
11,434
Points
1,225
Ally Kombo

Ally Kombo

Verified Member
Joined Nov 11, 2010
11,434 1,225
Una mpango mzuri wa kuiba, ila huna mpango kabisa wa kutoroka ! Bora usingeiba kabisaaaa !
 
yegella

yegella

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
3,115
Points
1,250
yegella

yegella

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
3,115 1,250
Wange wapa kidogo hao polisi wangepiga kimya tuna wajua ni jaa sana...
 
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,351
Points
2,000
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,351 2,000
hawa walikuwa kama kasusura, ngja wanyeedebe wajinga sana.
 
yegella

yegella

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
3,115
Points
1,250
yegella

yegella

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
3,115 1,250
Kwani walioibiwa si Riz1 na wahuni wake au...kama ndiyo naona wawaibie tu maana taifa halifaidiki kwa vyovyote riz1 ananua magari
Hivoe kwaiyo tusiwalaumugi wakifanyaga ivo sometimes...
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
25,122
Points
2,000
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
25,122 2,000
Hawana uzoefu, wap wazee wa Epa?
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,017
Points
1,250
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,017 1,250
Ally Kombo; Nakwambia ungekuwa unajua bei ya hiyo madini bila shaka huyu aliyekamatwa ni kwamba nimeshindwa kumjua alikuwa na lengo gani. Gram 1 ya tanzanite ni Tsh 900,000 bila hata kupungua shilingi sasa ukisikia mtu kama huyu amekamatwa Mi inanigusa sana. Makaburu wakisaidiana na mtoto wa jk wanaisombea South Africa.


QUOTE=Ally Kombo;5183365]Una mpango mzuri wa kuiba, ila huna mpango kabisa wa kutoroka ! Bora usingeiba kabisaaaa ![/QUOTE]
 
Last edited by a moderator:
M

MLERAI

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
672
Points
225
M

MLERAI

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2012
672 225
Lazima kuna kiherehere aliwashwa akamwuza mwenzie.Hao makaburu hawana faida kwa maisha mtanzania.Bora yangebaki kwa mtz angetununulia bia.
 
Wingu

Wingu

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,324
Points
1,225
Wingu

Wingu

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,324 1,225
Hao maaskari nao hawana huruma kwa watz wenzao bora wangewaacha tu hawa wazungu hawana msaada wowote
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,017
Points
1,250
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,017 1,250
MLERAI; kwa kweli kabisa hili watakuwa wameuzana tu!


Lazima kuna kiherehere aliwashwa akamwuza mwenzie.Hao makaburu hawana faida kwa maisha mtanzania.Bora yangebaki kwa mtz angetununulia bia.
 
Last edited by a moderator:
manuu

manuu

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2009
Messages
4,072
Points
2,000
manuu

manuu

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2009
4,072 2,000
Duh kama kweli wamekamatwa roho imeniuma sana watu walivyokuwa wanavuatilia kununua huo mzigo...Dah nimeishiwa nguvu kabisa.
 
babuwaloliondo

babuwaloliondo

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
378
Points
195
babuwaloliondo

babuwaloliondo

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
378 195
Roho inaniuma, sana, siungi mkono wizi ila kwa hili hapana, hawakujipanga vizuri, na watakuwa wamesalitiana
 
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
5,763
Points
1,250
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
5,763 1,250
Ina onekana hawaja vunja ungo hao, wamenirusha roho kweli hao dah! Mi nili jipanga kulipa kash
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,017
Points
1,250
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,017 1,250
babuwaloliondo; Hakika hakuna mtu anayeunga makono wizi ila kwa jinsi serikali tawala na chama chake kinachowafanya wanainchi kwa kweli kwa hili hakika niliunga mkono hoja!

Huu uzembe waliofanya hawa wahusika hakika Mi ninailaani mbaya mbovu!


Roho inaniuma, sana, siungi mkono wizi ila kwa hili hapana, hawakujipanga vizuri, na watakuwa wamesalitiana
 
Last edited by a moderator:
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,017
Points
1,250
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,017 1,250
Ile kesi ya wadau hapo juu imeendea jana jumatatu na hata hivyo imesomwa tu bila ya kusikilizwa na kupigwa tarehe ya 19/12/2012 jumatano na ndipo waangalie kama jamaa watapata mdhamana,habari hizi nimezipata live toka mtu aliyetoka jana hapo Mkoani Manyara na hata hiyo asubuhi ya kesho atakuwepo tena mahakamani na habari alizonitonya ni kwamba madini yenyewe aliyokutwa nayo mshitakiwa imefika kitu kingine tofauti! Ama kweli hili neno linakamilika KUPASUKA KWA PAKACHA NAFUU KWA MCHUKUZI na hata hivyo tegemeeni news zaidi hiyo kesho! Ni hayo nimeyanyaka jioni hii na nikaona niwajuze! Asanteni na jioni njema!
 

Forum statistics

Threads 1,285,566
Members 494,675
Posts 30,866,929
Top