Wezi wa EPA wafungwa miaka mitatu, sie wa kuku tunafungwa maisha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wezi wa EPA wafungwa miaka mitatu, sie wa kuku tunafungwa maisha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Steve Dii, Jul 24, 2012.

  1. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,416
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Mmoja wa watuhumiwa kwenye kesi ya EPA, Farijala, amehukumiwa kifungo. Habari zaidi baadae kidogo...
     
  2. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,284
    Likes Received: 1,432
    Trophy Points: 280
    Steve Dii siku hizi kawa news breaker
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 13,012
    Likes Received: 1,817
    Trophy Points: 280
    Mkuu umeoteshwa na hukupewa jina au? Baadaye saa ngapi?
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,508
    Likes Received: 2,249
    Trophy Points: 280
    Ulipoambiwa kafungwa, vocha ikakata? Makusudi hadi kwenye siasa, duh! Haya tunasubiri baba.
     
  5. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,624
    Likes Received: 819
    Trophy Points: 280
    Basi ujue huyo alikuwa na bifu binafsi na mkuu wa kaya, si bure!
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,012
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Tangu zamani ndio kazi yake hiyo
     
  7. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ya Mramba na Yona lini?
     
  8. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,416
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Ni Hakimu Mkazi Kisutu (Fatuma Masengi) ndiye aliyewahukumu kwenda jela miaka mitatu. Na ni mtu na binamu yake, Rajab Maranda na Farijala Hussein. Katika moja ya hatua ya kesi hiyo, watuhumiwa hao pia walifutiwa shitaka moja kati ya mashitaka saba waliyotuhumiwa nayo. Shitaka lililofutwa ni la wizi wa zaidi ya shs. 600mil. za benki kuu, ni kwamba ushahidi hakuna.
     
  9. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,640
    Likes Received: 1,429
    Trophy Points: 280
    Kafungwa miaka mingapi? manake kesi za ufisadi hua hazizidi miaka miwili
     
  10. a

    armanisankara JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hii EPA wanafungwa watu waliochukua fedha ndogo tu.. wale waheshimiwa wenyewe kabisa wapo mtaani tuu hawana hata wasiwasi..
     
  11. Azipa

    Azipa JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 1,072
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Unaweza kusikia kesho kutwa katoka msamaha wa raisi kwa kisingizio mgonjwa.
     
  12. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,256
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Duh, maiaka mitatu! Ngoja na mimi niwe fisadi! Miaka mitatu na mabilioni waliokwiba si issue!
     
  13. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    waliofungwa ni kambale na dagaa....ma papa bado wako baharini wanaogelea na kuendelea kula bata tu
     
  14. k

    kimeloki JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 1,927
    Likes Received: 950
    Trophy Points: 280
    Wale waliosamehewa walikwapua nyingi mbaya.
     
  15. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 7,134
    Likes Received: 1,088
    Trophy Points: 280
    Changa la macho hilo!
     
  16. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,537
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ulitakaje? waachiwe?
     
  17. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,420
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    Chagua CCM ,CHAGUA UFISADI! Fuul stop
     
  18. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #18
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 10,314
    Likes Received: 5,605
    Trophy Points: 280
    Jumla miaka 8 wamefungwa kwa kuiba bil 6!!kazi ipo!!
     
  19. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #19
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,920
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    case closed!?
     
  20. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #20
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 17,569
    Likes Received: 1,935
    Trophy Points: 280
    Haya majina hata siyakumbuki,unajuwa ile ssue imo humu inside out.Hawa watu role yao ilikuwa ipi kwenye EPA?
    Halafu hizi adhabu mhn!Kama hivyo nani ataogopa kufisadi?Tena ukizingatia kama una pesa jela bongo unaishi kwa raha tu,godoro,ml safi unaletewa na ndugu,unachillout tu,cellphone, unahamishiwa gereza "zuri" kazi ngumu et etc.
     
Loading...