Wewe unasema masikini na hawa wanao lala ovyo watakuwa hali gani? Fikiria sana


Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Likes
64
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 64 0
Umasikini unatofautiana, sawasawa na ugonjwa, unaweza ukajiona unaumwa mpaka unatamani kufa...... Ukienda hospital unaweza kuta kuna mgonjwa zaidi yako tena mahututi kupita kiasi hapo waweza kiri we simgonjwa!
Na umasikini ni hivyohivyo waweza sema we ni masikini ukakutana na masikini chokest ile mbaya...... Mbona waweza jiita young billionaire bila kupenda?
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,892
Likes
40
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,892 40 0
umasikini unaanzia kwenye akili,mfano viongozi wa ccm wanajitahidi sana kuondokana na umasikini kibinafsi lakini kila wanapoingia mikataba feki na kujipatia hela wanajikuta bado ni masikini wanapeleka mabilioni uswis bado wanajiona masikini.ukitaka kuondokana na umaikini unatakiwa uanzie kwenye akili;na mfano wako uwe george washingto na nyerere au uruguay.
 
S

Salum Sanane

Member
Joined
Apr 14, 2013
Messages
30
Likes
2
Points
0
S

Salum Sanane

Member
Joined Apr 14, 2013
30 2 0
Umasikini ni kilema. Tena kilema kikubwa sana zaidi ya kilema unachofikiria wewe.
Angalia ni walemavu wangapi wenye pesa wanaoishi katika hali bora ya maisha. Hawafikirii chochote juu ya ulemavu wao. Ukiwaona majukwaani wanaongelea ulemavu wa viungo ni kujiona tu wana kasoro katika miili yao. Haiwaathiri chochote katika maisha.
Masikini hana muda wa kuabudu,kukaa na familia yake, kujichanganya katika starehe na hata kupanga utaratibu wa kula.
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,027
Likes
5,484
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,027 5,484 280
Na huyu kiumbe wa Mungu utasemaje? anatia huruma jamani.

 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
24,283
Likes
7,552
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
24,283 7,552 280
Maisha hayana formula
 
ummu kulthum

ummu kulthum

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2012
Messages
2,791
Likes
13
Points
0
ummu kulthum

ummu kulthum

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2012
2,791 13 0
Umasikini ni kilema. Tena kilema kikubwa sana zaidi ya kilema unachofikiria wewe.
Angalia ni walemavu wangapi wenye pesa wanaoishi katika hali bora ya maisha. Hawafikirii chochote juu ya ulemavu wao. Ukiwaona majukwaani wanaongelea ulemavu wa viungo ni kujiona tu wana kasoro katika miili yao. Haiwaathiri chochote katika maisha.
Masikini hana muda wa kuabudu,kukaa na familia yake, kujichanganya katika starehe na hata kupanga utaratibu wa kula.
mkuu umetetea hoja yako KI RAHISI sana,huwezi kamwe ukapigana na ukweli kwamba UMASIKINI SI KILEMA.
 

Forum statistics

Threads 1,272,596
Members 490,036
Posts 30,454,659