Wewe unaedai unamp


M

Mtama

Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
64
Likes
0
Points
0
M

Mtama

Member
Joined Nov 8, 2010
64 0 0
Umemtamani mpenzi wako au umempenda??Umevutika kwake kwa sababu,ana miguu mizuri?Au ni englishfigure?Au ni handsome au ni tajiri,au ana makalio mazuri,au ana rangi nzuri,au anatoka famij tajiri,au umechaguliwa na wazazi?Kama uko na huyo unaemuita mpenzi wako kwa moja kati ya sababu hizi au nyingine za kufanana na hizo wewe ni fake tena fake!!!!Hizo sababu ambazo hazina mashiko,zikiondoka hizo sababu anakosa maana,TAFAKARI
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Mtama leo mapemaaaa. Lakini ni kweli unayosema
 
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
346
Likes
0
Points
0
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
346 0 0
mbona wote ndo tulivyo au kusema we mtama ni watofauti, hakuna wa mapenzi ya kale wote hapo ni DOT com love.............sijui labda wewe tu ndo umebaki huku duniani.
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,509
Likes
79
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,509 79 145
Umemtamani mpenzi wako au umempenda??Umevutika kwake kwa sababu,ana miguu mizuri?Au ni englishfigure?Au ni handsome au ni tajiri,au ana makalio mazuri,au ana rangi nzuri,au anatoka famij tajiri,au umechaguliwa na wazazi?Kama uko na huyo unaemuita mpenzi wako kwa moja kati ya sababu hizi au nyingine za kufanana na hizo wewe ni fake tena fake!!!!Hizo sababu ambazo hazina mashiko,zikiondoka hizo sababu anakosa maana,TAFAKARI
A true love has no a reason, but it is associated with unlimited and unconditional forgivenesses...!
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,938
Likes
1,953
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,938 1,953 280
Umemtamani mpenzi wako au umempenda??Umevutika kwake kwa sababu,ana miguu mizuri?Au ni englishfigure?Au ni handsome au ni tajiri,au ana makalio mazuri,au ana rangi nzuri,au anatoka famij tajiri,au umechaguliwa na wazazi?Kama uko na huyo unaemuita mpenzi wako kwa moja kati ya sababu hizi au nyingine za kufanana na hizo wewe ni fake tena fake!!!!Hizo sababu ambazo hazina mashiko,zikiondoka hizo sababu anakosa maana,TAFAKARI
hapa hoja ni kutamani ama kupenda, ndo issue inaanzia hapo,

na inategemea....mwanaume au mwanamke....manake wengine wanaanza kwanza kutamani kisha wanapenda, wengine wanaanza kwanza kupenda kisha ndo wanatamani.....na hayo yanategemea mazingira na maadili/malezi ya wahusika

mfano kwa wanawake wanategemea kwamba watapendwa kwanza kisha habari ya kumegana baadaye, wakati kwa wanaume, huwa kwanza tunaona, tunatamani kisha mapenzi yanaota!

Muhimu ni kuelewa hizi dynamics ili kusiwe na dissapointments baadaye. Ndo maana naona vigumu kutenganisha kati ya kupenda na kutamani, of course kuna factors nyingi zinazopelekea watu kutamaniana na kupendana...sio moja tu..
 
M

Mtama

Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
64
Likes
0
Points
0
M

Mtama

Member
Joined Nov 8, 2010
64 0 0
Kiukweli hakuna mahusiano kati ya kupenda na kutamani,hivi ni vitu viwili tofauti,ili uelewe inahitaji muda na nafasi ya kutosha ndo maana nimesema ukiwa na mtu kwa sababu nilizotoa hapo juu wewe ni fake!!!!
 
Y

Yusuph Salehe

Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
58
Likes
0
Points
0
Age
26
Y

Yusuph Salehe

Member
Joined Nov 12, 2010
58 0 0
Namtamani tu bado sijampenda
 

Forum statistics

Threads 1,239,097
Members 476,369
Posts 29,342,182