Wewe unaamini bila ya CCM kuwepo hakuna Tanzania?

  • Thread starter Allen Kilewella
  • Start date

Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
9,789
Likes
15,627
Points
280
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined Sep 30, 2011
9,789 15,627 280
Kutokana na mambo mbali mbali yanayotokea kwenye siasa za nchi yetu nimeona niulize hili swali.

Wewe kama Mtanzania mwenye akili timamu unaamini kuwa bila ya Chama Cha Mapinduzi kuwa madarakani nchi ya Tanzania haitakuwa salama. Kwa nini unaamini hivyo?
 
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
30,244
Likes
78,809
Points
280
Age
18
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
30,244 78,809 280
Itakuwa salama endapo hawa MaCCM yakikubali kushindwa maana wao ndio watakuwa chanzo cha machafuko endapo wasipokubali kushindwa
 
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
9,789
Likes
15,627
Points
280
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined Sep 30, 2011
9,789 15,627 280
Itakuwa salama endapo hawa MaCCM yakikubali kushindwa maana wao ndio watakuwa chanzo cha machafuko endapo wasipokubali kushindwa
Hawajawahi kuwaza iko siku watashindwa, na hata wakishindwa hawataamini kama wameshindwa!
 
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
30,244
Likes
78,809
Points
280
Age
18
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
30,244 78,809 280
Hawajawahi kuwaza iko siku watashindwa, na hata wakishindwa hawataamini kama wameshindwa!
Naomba ufafanue kidogo, kwa nini unafikiri hawajawahi kuwaza kushindwa na endapo watashindwa hawataamini?
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
16,171
Likes
8,831
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
16,171 8,831 280
Kutokana na mambo mbali mbali yanayotokea kwenye siasa za nchi yetu nimeona niulize hili swali.

Wewe kama Mtanzania mwenye akili timamu unaamini kuwa bila ya Chama Cha Mapinduzi kuwa madarakani nchi ya Tanzania haitakuwa salama. Kwa nini unaamini hivyo?
fb_img_1509843520041-jpg.624466
 
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2010
Messages
8,439
Likes
2,071
Points
280
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2010
8,439 2,071 280
Siamini hivyo.
 
K

Kasongo

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2007
Messages
2,348
Likes
1,609
Points
280
K

Kasongo

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2007
2,348 1,609 280
CCM ilikuta Tanzania na itaiacha Tanzania.Nadhani nimejibu swali lako
 
xavia jr

xavia jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2015
Messages
918
Likes
1,894
Points
180
xavia jr

xavia jr

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2015
918 1,894 180
CCM ndio adui nambari 1 wa nchi hiii....√√√
 
LUGWA

LUGWA

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2013
Messages
848
Likes
334
Points
80
LUGWA

LUGWA

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2013
848 334 80
Kwanza kabisa umeshafika Libya,Congo ya Kabila,Uganda,Rwanda,Burundi,Central africa,umeshiba pilauukoloni mambo leo haujawahi waacha watu salama
 
Hussein Melkiory

Hussein Melkiory

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2016
Messages
7,407
Likes
9,127
Points
280
Hussein Melkiory

Hussein Melkiory

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2016
7,407 9,127 280
Kutokana na mambo mbali mbali yanayotokea kwenye siasa za nchi yetu nimeona niulize hili swali.

Wewe kama Mtanzania mwenye akili timamu unaamini kuwa bila ya Chama Cha Mapinduzi kuwa madarakani nchi ya Tanzania haitakuwa salama. Kwa nini unaamini hivyo?
Hii nchi ni kubwa kuliko CCM.CCM itapita ila Tanzania itabaki
 
D

Donasian kabengo

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2016
Messages
327
Likes
135
Points
60
Age
59
D

Donasian kabengo

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2016
327 135 60
Bila Nyerere aliye anzisha Ccm Tanzania bado IPO, hivyo bila Mafia own Tanzania itakuwepo
 
Online Pastor

Online Pastor

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2017
Messages
1,969
Likes
1,488
Points
280
Online Pastor

Online Pastor

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2017
1,969 1,488 280
Bila CCM Tanzania itasonga,tena yaweza kuwa maradufu ya sasa.

Tena itasitawi vyema,kwani ile laana ya unafiki wa kijamaa itakuwa imekwisha.

Kwani hao wana CCM ni akina nani,kama siyo wajomba zetu,baba na mama zetu tuliochangia nao damu ila tukatofautiana nao tofauti za kiitikadi tu!

Serikali itakuwepo,Tanzania pia itakuwepo kesho au kesho kutwa haijalishi kashinda CHADEMA au hao CCM.

Swali pekee la kujiuliza ni:Je CCM wameshajiandaa na wataridhika kuishi kama Chama bila ya Dola?
 
maguluashimba

maguluashimba

Senior Member
Joined
Sep 13, 2017
Messages
155
Likes
127
Points
60
maguluashimba

maguluashimba

Senior Member
Joined Sep 13, 2017
155 127 60
Mkuu, CCM ni chama kikongwe, kimeendesha nchi hii kwa miaka zaidi
 
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2007
Messages
22,031
Likes
63,948
Points
280
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2007
22,031 63,948 280
Kama hakipo basi nitaanzisha chama changu na naamini nilivyo nitapata wanachama wengi nchini kupita hata waliopo CCM. Na chama changu kitaongoza nchi hii vizuri kuliko

Eeeeh nitakuita nawe upate cheo chako... au bado hutaki chama..eeeh
Nitaanza kuvuta vichwa vya JF hata wale walio kimya miaka hii kwa kutambua nondo zao enzi hizo yaani miaka hiyo iliyopita..

Kwa nguvu ya pamoja nikiwa mwenyekiti ni kishindo cha historia.. tutamzidi Magu kwa sababu miaka usogea mapya utokea kwa kwenda na wakati na kusoma mengi.. na mengine atakuwa ameyaweka sawa pia..

Eeeeeeeh
Nimeandika halafu nimechekelea..
 

Forum statistics

Threads 1,262,846
Members 485,721
Posts 30,134,261