Wewe ni mvulana wangu wa pili


Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
1,878
Likes
606
Points
280
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
1,878 606 280
Kuanzia nimebalehe, kila msichana nikimuuliza mimi ni bwana wako wa ngapi, utasikia we ni bwana wangu wa pili... akizidi sana utasikia wa nne.
je mimi nina bahati gani ya kuwa napata wanawake ambao hawajatumika sana?
Acheni wizi wanawake
 
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
763
Likes
0
Points
0
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
763 0 0
usiulize hilo swali,what for???hutapata ukweli....
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,982
Likes
1,286
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,982 1,286 280
Una bahati ,wewe wanakuambia hivyo mi kuna mmoja nilimuuliza akaniambia kama sikosei utakuwa wa 168 ila sina kumbukumbu vizuri, nikachoka.......
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
Kuanzia nimebalehe, kila msichana nikimuuliza mimi ni bwana wako wa ngapi, utasikia we ni bwana wangu wa pili... akizidi sana utasikia wa nne.
je mimi nina bahati gani ya kuwa napata wanawake ambao hawajatumika sana?
Acheni wizi wanawake

Hahaaa, bora wao wanakuwa wa wazi wanasema wa pili.

Wengine (sijui kwa sababu haipimiki) wanawaambia binti za watu, yaani wewe ni wa kwanza na sijawahi kujua mwanamke mwingine!!! kumbe wa 22.5
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,396
Likes
38,575
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,396 38,575 280
mapenzi + maswali = wizi mtu + udanganyifu.
hii ni kanuni ya kweli kabisa ya mapenzi na inafanya kazi
 
jino kwa jino

jino kwa jino

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
770
Likes
11
Points
35
jino kwa jino

jino kwa jino

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
770 11 35
ukitaka raha ya mapenzi usitake kuuliza maswali mengi kazi yako moja tu, sex sex sex, may be na future hapo mtaenjoy sana ila ukitaka kuumia na kudanganya uliza mambo ya nyuma (yaliyopita).
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Ha ha ha ha umedanganywa sana mkuu wa pili wizi mtupu. We ulitaka akwambie wa kwanza. Ukiona anasema wa pili hesabu mkichwa kaka
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,396
Likes
38,575
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,396 38,575 280
Kweli sex ni mbele kwa mbele, ukirudi tu nyuma utaumia moyo
ukitaka raha ya mapenzi usitake kuuliza maswali mengi kazi yako moja tu, sex sex sex, may be na future hapo mtaenjoy sana ila ukitaka kuumia na kudanganya uliza mambo ya nyuma (yaliyopita).
 
K

KIDUNDULIMA

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2010
Messages
851
Likes
161
Points
60
K

KIDUNDULIMA

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2010
851 161 60
na wewe umemwambia kuwa yeye ni wangapi kwako?
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,865
Likes
152
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,865 152 160
unajua maswali mengine huwa ni magumu sana na LAZIMA UDANGANYWE TUU!
 
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
2,699
Likes
32
Points
135
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
2,699 32 135
Wajanja tunataka vitu used. Wakuja ndio watakao vitu vya dukani. Mimi raha yangu mwanamke aliyeachika walau mara tatu. Wanawake wa aina hiyo ni wavumilivu sana.

Stop asking discouraging questions! Wewe mbona huulizwi umechovya mara ngapi?

I love used apparatus.
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
Kuanzia nimebalehe, kila msichana nikimuuliza mimi ni bwana wako wa ngapi, utasikia we ni bwana wangu wa pili... akizidi sana utasikia wa nne.
je mimi nina bahati gani ya kuwa napata wanawake ambao hawajatumika sana?
Acheni wizi wanawake
basi we unabahati, mi nilishamuuliza akaniambia hakumbuki orodha, alisema ni wengi mno...wakati huo nilikuwa nimemaliza ku-do, nilikuwa mdogo kama pilton maana hata condom yennyewe sikuwa na imani nayo...kwa ufupi nilichananyikiwa mno.
nadhani siyo vema kuwauliza hilo swali...ni waongo mno..
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,982
Likes
1,286
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,982 1,286 280
unajua maswali mengine huwa ni magumu sana na LAZIMA UDANGANYWE TUU!




Soppooooort,na sijakiona tu kile kidude cha senksi nikikiona nitakutendea haki.
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,882
Likes
310
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,882 310 180
The difference is the same - **** usinyaa na kutanuka! Hata kama ungekuwa wa 500!
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
:a s 109::a s 109::a s 109::a s 109::a s 109::a s 109::a s 109::a s 109::a s 109:

the difference is the same - **** usinyaa na kutanuka! Hata kama ungekuwa wa 500!
 
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
1,306
Likes
7
Points
135
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
1,306 7 135
Una bahati ,wewe wanakuambia hivyo mi kuna mmoja nilimuuliza akaniambia kama sikosei utakuwa wa 168 ila sina kumbukumbu vizuri, nikachoka.......
Black Cat mimi namwomba huyo maana ameshamaliza anajua aina zote na pia ni mkweli maana hawa mabinti wamezidi sanaa.
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Likes
26
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 26 0
kuna demu aliniuliza mi ni bwana wake wa ngapi, nikamwambia huwa situnzi kumbukumbu.
akaniambia ningejua mwanzo kabla hujanichakachua ningekuacha
 
Elia

Elia

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2009
Messages
3,442
Likes
5
Points
135
Elia

Elia

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2009
3,442 5 135
Kuanzia nimebalehe, kila msichana nikimuuliza mimi ni bwana wako wa ngapi, utasikia we ni bwana wangu wa pili... akizidi sana utasikia wa nne.
je mimi nina bahati gani ya kuwa napata wanawake ambao hawajatumika sana?
Acheni wizi wanawake
Ongeza swali la nyongeza.. Huyo kwa kwanza yupo wapi? utaambiwa South, UK USA, UAE ....etc (kwa watoto wa kishua)
 
semango

semango

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
533
Likes
7
Points
35
semango

semango

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
533 7 35
Kuanzia nimebalehe, kila msichana nikimuuliza mimi ni bwana wako wa ngapi, utasikia we ni bwana wangu wa pili... akizidi sana utasikia wa nne.
je mimi nina bahati gani ya kuwa napata wanawake ambao hawajatumika sana?
Acheni wizi wanawake
ha!ha!ha!.......bora umegundua unadanganywa.siku hizi hakuna ambae sio 'used' labda umlee mwenyewe lakini wa kukutana nao mtaani wote ni used.cha msingi tu pima mwenyewe kiwango cha uchakavu wake maana ukibeba scraper kabisa itakua soo
 

Forum statistics

Threads 1,236,183
Members 475,020
Posts 29,249,043