Wenzetu waanza kupewa kadi za kuthibitisha wamepata chanjo ya Corona kama Jumuiya ya Kimataifa inavyoelekeza

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
81,767
2,000
Kama wote mlivyokwisha sikia kwamba kuna maeneo bila kuwa na ushahidi kwamba umechanjwa ili kujikinga na Corona hutakanyaga wala kutia pua yako, basi nchi zilizostaarabika na kuamua kufuata mwongozo wa WHO zimeanza kuwapa kadi za uthibitisho wa chanjo raia wake waliochanjwa ili wawe huru kupokelewa popote waendapo duniani.

Swali: Je, sisi Watanzania wengine ambao ni wafanyabiashara wa Kimataifa, tunaolazimika kusafiri hapa na pale duniani kwa sababu za kibiashara tufanyeje?

FB_IMG_1614853703089.jpg
 

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
41,711
2,000
View attachment 1717157

kama wote mlivyokwisha sikia kwamba kuna maeneo bila kuwa na ushahidi kwamba umechanjwa ili kujikinga na Corona hutakanyaga wala kutia pua yako , basi nchi zilizostaarabika na kuamua kufuata mwongozo wa WHO zimeanza kuwapa kadi za uthibitisho wa chanjo raia wake waliochanjwa ili wawe huru kupokelewa popote waendapo duniani .

Swali : Je sisi Watanzania wengine ambao ni wafanyabiashara wa Kimataifa , tunaolazimika kusafiri hapa na pale duniani kwa sababu za kibiashara tufanyeje ?
Subirini hapo hapo Ufipa mtaletewa chanjo kutoka China!
 

elvischirwa

JF-Expert Member
Jan 26, 2013
8,966
2,000
Shauri yao vibaraka hao, sisi hatuzihitaji humu nchini mwetu, kama ni safari, safari ya kwenda wapi! Kila kitu tunacho.
Maradhi tuliyonayo huku siyo Korona ni kupumua tu ambayo yanatibika na tangawizi ukichanganya na ndimu, sasa chanjo ya Korona itayakinga vipi?
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
81,767
2,000
Shauri yao vibaraka hao, sisi hatuzihitaji humu nchini mwetu, kama ni safari, safari ya kwenda wapi! Kila kitu tunacho.
Maradhi tuliyonayo huku siyo Korona ni kupumua tu ambayo yanatibika na tangawizi ukichanganya na ndimu, sasa chanjo ya Korona itayakinga vipi?
Eee bhana eeee !!!
 

white wizard

JF-Expert Member
May 18, 2011
4,995
2,000
Hii ndiyo tofauti kati ya nchi zenye Marais wenye weledi na nchi yenye Rais mataputapu.Imagine wewe ni mfanyabiashara wa kimataifa halafu unakumbuna na hili!
Sasa itakuwaje , nashangaa kuwaona viongozi wakuuu wa dini ya kiislam wanapinga chanjo, na huko macca mwaka huu bila kuwa umepata chanjo ni marufuku kutia mguu!!kwenda kuhij!!akili hizi bwana yaani dunia nzima waende clockwise, wewe tena kiinchi maskini, ujifanye eti kwenda anticlockwise?? Mala eti ni vita ya kiuchumi!!!kwa kitu gani ulichonacho?yaani USA, awe na vita ya kiuchumi na CHINA, anaweza kuwa na vita na wewe!!
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
81,767
2,000
Sasa itakuwaje , nashangaa kuwaona viongozi wakuuu wa dini ya kiislam wanapinga chanjo, na huko macca mwaka huu bila kuwa umepata chanjo ni marufuku kutia mguu!!kwenda kuhij!!akili hizi bwana yaani dunia nzima waende clockwise, wewe tena kiinchi maskini, ujifanye eti kwenda anticlockwise?? Mala eti ni vita ya kiuchumi!!!kwa kitu gani ulichonacho?yaani USA, awe na vita ya kiuchumi na CHINA, anaweza kuwa na vita na wewe!!
Nadhani sasa BAKWATA itajianika zaidi , kwamba lengo lao si Allah bali lengo lao kuu ni Hela wanazopewa barabarani bila utaratibu na kujengewa misikiti .
 

zandrano

JF-Expert Member
Jan 24, 2017
1,937
2,000
Tanzania isiingie kwenye huu mtego wa majaribio,
sikubali kupigwa hii chanjo ni hatari sana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom