Wenzetu sajiliini dirisha dogo msisahahau na mshiko wa marefa raundi ya 2


U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
20,717
Points
2,000
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
20,717 2,000
Kama mchezi mliouzoea kupata matokea mazuri nje ya uwanja:
1.Mlimpa Mwakingwe rushua Kado akawaumbua
2.Mkawapa Miembeni kombe la Mapinduzi wakaachia,Bausi kalalamika kajiuzulu.
3.Mkampa Mwamanda akaachia mwaka uleee...
4.Mkampigia Kasambale avute,akasema uongozini
5.Mmewashikisha Azam mkawaponza, wako kijiweni wanacheza ndondo.

Sisi twashinda kihalali natuko juuuuuuuuu...............
 
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,756
Points
1,225
Age
39
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,756 1,225
Umesahau walishanunua hadi penet 3, hyo rekodi ya dunia sjawai ona ndani ya dk90, wakamwonga mwamuzi gem ya october3 akakataa goli la wazi la yanga na kumtoa nje msuva
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,725
Points
2,000
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,725 2,000
mmmmhhhh vitu kama hivi unaishia kusepa tu like a viewer..
 
Anselm

Anselm

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
1,706
Points
1,225
Anselm

Anselm

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
1,706 1,225
Umesahau na yule Mshika kibendera waliyemjaza manoti akawa anaua move zote za kina Kavumbagu na Bahanuzi kwa offside kwenye ile game ya tarehe 3 hadi wakaishia kuadhibiwa.
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
20,717
Points
2,000
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
20,717 2,000
Umesahau walishanunua hadi penet 3, hyo rekodi ya dunia sjawai ona ndani ya dk90, wakamwonga mwamuzi gem ya october3 akakataa goli la wazi la yanga na kumtoa nje msuva
Kweli mkuu...Maharage noma sana...
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
20,717
Points
2,000
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
20,717 2,000
Umesahau na yule Mshika kibendera waliyemjaza manoti akawa anaua move zote za kina Kavumbagu na Bahanuzi kwa offside kwenye ile game ya tarehe 3 hadi wakaishia kuadhibiwa.
Jamaa hawa wamezoea sana aiseeee.................
 
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
3,395
Points
2,000
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
3,395 2,000
Yanga V RedSea (kagame 2011). Hayo 2

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
M

mourad77

Senior Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
177
Points
0
M

mourad77

Senior Member
Joined Sep 13, 2012
177 0
Chezea FOS Weyee! Hapa kuna mhaini kule kuna al shabab hapo kuna kaburu botha mtalala tu hata goli la mkono weka kati hawa jamaa wanasifa hii siku nyingi ndio maana laana inawatesa hata pesa ya rambirambi inawatoa nishai
 
M

mourad77

Senior Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
177
Points
0
M

mourad77

Senior Member
Joined Sep 13, 2012
177 0
Kama mchezi mliouzoea kupata matokea mazuri nje ya uwanja:
1.Mlimpa Mwakingwe rushua Kado akawaumbua
2.Mkawapa Miembeni kombe la Mapinduzi wakaachia,Bausi kalalamika kajiuzulu.
3.Mkampa Mwamanda akaachia mwaka uleee...
4.Mkampigia Kasambale avute,akasema uongozini
5.Mmewashikisha Azam mkawaponza, wako kijiweni wanacheza ndondo.

Sisi twashinda kihalali natuko juuuuuuuuu...............
umesahau wakataka kumshikisha mlokole berko akachomoa akakata kurudi baada ya mapumziko
 

Forum statistics

Threads 1,296,575
Members 498,672
Posts 31,252,730
Top