Wenyeviti wa mtaa na afisa watendaji wana matatizo au??


S

Solarpanel

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2012
Messages
236
Likes
1
Points
35
S

Solarpanel

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2012
236 1 35
Habarini wakuu,naomba kuleta hoja hii hawa wenyekiti siwaelewi kama wanavchofanya ni sahihi,mimi nafanya kazi benki kuna fomu tunawapa wateja wetu wakasainiwe na wenyeviti kuverify makazi,lakini wanasema wanawakatalia mpaka watoe hela kama elfu kumi hivi?je ni sawa?kingine hata unapotaka kununua kiwanja ukihitaji huduma yao wanataka ten pacent ya kiwanja ulichonunua ndo wagonge muhuri.is it fair?navojua wanalipwa mshahara kwann wanafanya hivi,je kwa kuanza na huyu mmoja nimtishieje ili aache kuwatesa wateja hivi
 
chaUkucha

chaUkucha

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
3,241
Likes
336
Points
180
chaUkucha

chaUkucha

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
3,241 336 180
kila mbuzi anakula kwa urefu wa kamba yake, rushwa ipo duniani kote ila bongo imezidi kinachofanyika hapo wanakuomba hela ya kuendesha ofisi lakini pia inategemea na ishu unayoenda kufanya mfano barua ya udhamini ndugu yako kaswekwa ndani utachajiwa buku au buku 2 kama huna wanasamehe na wengine njaa wanakukomalia kwa ishu ya kiwanja lazima wakupige hela si unazo na huwezi kuwafanya chochote hao ndo serikali iyo
 

Forum statistics

Threads 1,273,433
Members 490,382
Posts 30,481,498