Wenyeji Hodiiii...! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenyeji Hodiiii...!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by livinstonne, Nov 25, 2010.

  1. livinstonne

    livinstonne Member

    #1
    Nov 25, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 33
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Wenye nyumba nabisha hodi rasmi leo baada ya kuwa guest kwa long time now. Naombeni mnipokee na kama chakula kipo mnipe nile....asanteni
     
  2. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2010
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,696
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Karibu lakini mbona umeingia kiivyo hiyo avatar yako ndio inafanya nini? Naona kama honda anam-do nissan au? Kwani una ugomvi na nissan?
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Nov 25, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,084
    Likes Received: 2,311
    Trophy Points: 280
    karibu sana sana muheshimiwa:A S crown-1:
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Nov 25, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,039
    Likes Received: 3,798
    Trophy Points: 280
    Ahahahaaaaah hii avatar iliwahi kuwepo hapa na ilizusha mjadala mkubwa sana.
     
Loading...