wenye uzoefu na biashara ya kitimoto mzaha tuache jaman

theoka

JF-Expert Member
Dec 20, 2013
374
0
ndugu zangu nipo morogoro naitaji kufungua biashara ya kuuza kitimoto ningeomba wenye uzefu mnisaidie nijue mambo ya msingi yakuzingatia na kama kuna mtu wa morogoro mjin anisaidie jinsi ya kupata walipo kiraisi.thanks in advance
 

Kolero

JF-Expert Member
Apr 11, 2010
492
250
Nenda barabara ya Kilakala hapo wapo vijana kibao wafanya biashara hiyo, ama maeneo ya kwa Mzuanda barabara ya Iringa watakupa ushauri wa biashara hiyo, kama haitoshi nenda maeneo ya Bigwa kuna vijana watakushauri. Asante, kazi njema la maana zingatia mambo ya afya.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom