Wenye mpango wa kumhujumu RC Makonda hawa hapa


D

dmkali

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2014
Messages
3,379
Likes
5,712
Points
280
D

dmkali

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2014
3,379 5,712 280
Habari wadau;

Kuna kundi la wanufaika wa uhalifu, matapeli, mashoga na wanufaika wake kwa kushirikiana , wameanzisha propaganda chafu za kumdhihaki mkuu wetu bora ambaye anasafisha jiji lililokuwa limegeuzwa dampo la kila aina ya uozo.

Kuna watu maisha yao yote yalikuwa ni udalali na utapeli, Watanzania tujiulize hivi wewe kama ni mtu mwema makonda kafanya lipi baya? Rc makonda anamakusudi ya dhati ya kuliweka jiji safi na kwa hilo nauhakika atafanikiwa, asigeuke nyuma kamwe.

Ana mpango wa dhati wa kuwasaidia vijana kupata ajira na kuwatengenezea fursa mbalimbali, Je atawezaje Pasipo kuwa na Takwimu ya wasio na ajira? Wapinzani wanajuwa kabisa endapo atafanikiwa yote anayoyafanya, ni dhahiri kabisa upinzani utakuwa umekufa. Watuambie ni nani anafaa mwingine zaidi ya Makonda?

Eti sasa hivi wanasema bora ya aliyekuwa mkuu wa mkoa MECKY SADICK, Jiulize alipokuwepo mbona walimponda? Waogopeni hao wanafiki Makonda tunamwamini ataendelea kuziba mianya ya waharifu bila uwoga. Naomba mtambue kwamba Wapenda uharifu,wakwepa kodi na Mashoga hawapendezwi na utendaji wa Mkuu wetu mtukufu; MAKONDA GO! GO! GO! Wengi tukonyuma yako.

WALIOZOEA VYA KUNYONGA SASA HIVI VYA KUCHINJA KWAO NI HARAMU NI WA KUPUUZWA
 
Zagazaga

Zagazaga

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2011
Messages
531
Likes
99
Points
45
Zagazaga

Zagazaga

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2011
531 99 45
Habari wadau;

Kuna kundi la wanufaika wa uhalifu,matapeli,mashoga na wanufaika wake kwa kushirikiana na nyumbu na viongozi wao, wameanzisha propaganda chafu za kumdhihaki mkuu wetu bora ambaye anasafisha jiji lililokuwa limegeuzwa dampo la kiila aina ya uozo. Kuna watu maisha yao yote yalikuwa ni udalali na utapeli, Watanzania tujiulize hivi wewe kama ni mtu mwema makonda kafanya lipi baya? Rc makonda anamakusudi ya dhati ya kuliweka jiji safi na kwa hilo nauhakika atafanikiwa, asigeuke nyuma kamwe. Ana mpango wa dhati wa kuwasaidia vijana kupata ajira na kuwatengenezea fursa mbalimbali, Je atawezaje Pasipo kuwa na Takwimu ya wasio na ajira? Wapinzani wanajuwa kabisa endapo atafanikiwa yote anayoyafanya, ni dhahili kabisa upinzani utakuwa umekufa. Watuambiye ni nani anafaa mwingine zaidi ya makonda? Eti sasa hivi wanasema bora ya aliyekuwa mkuu wa mkoa MECKY SADICK , Jiulize alipokuwepo mbona walimponda? Waogopeni hao wanafiki Makonda tunamwamini ataendelea kuziba mianya ya waharifu bila uwoga. Naomba mtambue kwamba Wapenda uharifu,wakwepa kodi na Mashoga hawapendezwi na utendaji wa Mkuu wetu mtukufu; MAKONDA GO! GO! GO! Wengi tukonyuma yako.

WALIOZOEA VYA KUNYONGA SASA HIVI VYA KUCHINJA KWAO NI HARAMU NI WA KUPUUZWA
Pole uelewa wako mdogo sana....
 
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
2,290
Likes
1,224
Points
280
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
2,290 1,224 280
We we dmkaki huyo MKUU kila kukicha matamko tu Mara Nyumba Kwa Nyumba je akikwambia hana Kazi una Kazi ya kumpa?
 
kirumonjeta

kirumonjeta

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2008
Messages
3,452
Likes
832
Points
280
kirumonjeta

kirumonjeta

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2008
3,452 832 280
Kumbe wapinzani ndo walioligeuza jiji la Dar kuwa dampo hapo kabla ya Makonda????usichokielewa na unachotaka kuwaaminisha watu ni kuwa polisi ndiyo wamegeuka watu wa TAKWIMU,sheria zipo wazi za kufanya inspection nyumba kwa nyumba usikurupuke!!!!!!!!! Makonda kwenye hili kateleza tusiwalaumu wapinzani kwenye hili
 
C

chotera

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2016
Messages
1,231
Likes
1,886
Points
280
C

chotera

JF-Expert Member
Joined May 19, 2016
1,231 1,886 280
Makonda sio kiongozi bora anabebwa hafai na hawezi uongozi kwani hakuna alilofanikiwa unapoona kiongozi anatoa maagizo yasiyotekelezeka na kua na mashiko basi ana matatizo sana atulize kichwa tutamuunga mkono akiwa na papara ataondoka mapema sio kwamba ana ushawishi kwa mamlaka iliyomteua kutuzidi hapana.
 
D

dmkali

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2014
Messages
3,379
Likes
5,712
Points
280
D

dmkali

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2014
3,379 5,712 280
We we dmkaki huyo MKUU kila kukicha matamko tu Mara Nyumba Kwa Nyumba je akikwambia hana Kazi una Kazi ya kumpa?
Umeelewa lengo na mpango huo ni nini? msilaumu pasipo kujuwa lengo ni nini. anampango mzuri sana kwa wasio na ajira wapate fursa.
 
C

chotera

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2016
Messages
1,231
Likes
1,886
Points
280
C

chotera

JF-Expert Member
Joined May 19, 2016
1,231 1,886 280
The man had no leadership vision lazima dar aondoke.
 
D

dmkali

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2014
Messages
3,379
Likes
5,712
Points
280
D

dmkali

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2014
3,379 5,712 280
Makonda sio kiongozi bora anabebwa hafai na hawezi uongozi kwani hakuna alilofanikiwa unapoona kiongozi anatoa maagizo yasiyotekelezeka na kua na mashiko basi ana matatizo sana atulize kichwa tutamuunga mkono akiwa na papara ataondoka mapema sio kwamba ana ushawishi kwa mamlaka iliyomteua kutuzidi hapana.
NI MAAGIZO GANI HAYATEKELEZEKI? EBU YATAJE
 
Biohazard

Biohazard

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
2,013
Likes
325
Points
180
Biohazard

Biohazard

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
2,013 325 180
Umeelewa lengo na mpango huo ni nini? msilaumu pasipo kujuwa lengo ni nini. anampango mzuri sana kwa wasio na ajira wapate fursa.
Mmmmmmhhh... Huo mpango kuna haja ya kuhusisha na polisi wenye silaha?, Mbona mpango ukiwekwa wazi wasio na ajira watajisalimisha wenyewe kuandikishwa.
 
jmabtz

jmabtz

Member
Joined
Jul 6, 2016
Messages
38
Likes
25
Points
25
Age
44
jmabtz

jmabtz

Member
Joined Jul 6, 2016
38 25 25
Aseme wasio kuwa na ajira waende awape siyo tu kwakuwa ni Makonda hata akila mavi nasi tutake tule kwakuwa Makonda hebu jaribu hata kubust akili zako yani lengo zuri kwakuhusisha Jeshi LA polisi all behind Makonda R.I.P
 

Forum statistics

Threads 1,237,964
Members 475,809
Posts 29,308,152