Wenye majina ya watu walioweka fedha uswisi wawataje - Mkuchika!


B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Points
1,195
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 1,195
waziri mkuchika amewataka wale wote wenye majina ya watu walioficha fedha uswisi wawataje ili washughulikiwe.

Itv habari
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,073
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,073 1,500
bila aibu wale akina baba jamani
bora wange-skip hilo swali
 
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,382
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,382 0
Mie, siwajui! Uswizi wametoa masharti magumu ili kushilikiana na selikari dhaifu kuwabaini hao watu.
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,744
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,744 0
Zitto si anawajua?sasa wamfate awatajie
 
Last edited by a moderator:
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,761
Points
2,000
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,761 2,000
waziri mkuchika amewataka wale wote wenye majina ya watu walioficha fedha uswisi wawataje ili washughulikiwe.

Itv habari
Wewe hebu elezea vizuri, ebo!

Anayeshughulikiwa nani, ANAYETAJA au ANAYETAJWA? Manake hii serikali yetu imegeuzwa betri usije ukatuponza bure
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,605
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,605 0
Kweli Tanzania tuna viongozi wendawazimu kabisa badala ya kutupa matokeo ya uchunguzi wao wa zaidi ya miezi mitatu sasa kuhusu suala hilo, wao wanakuja leo wanataka tuwatajie majina!!!

Kesho nitawatumia majina ya watu wanaotuhumiwa kuficha pesa Uswis ili tuone kama watawachukulia hatua.
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Points
1,195
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 1,195
Hosea amesema wanataka watu woote wenye majina yao wampelekee ili waanze kuyashuhulikia, na hatua zichukuliwe.

Hapa naona wameanza kuweka vizuizi!
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
34,068
Points
2,000
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
34,068 2,000
Kama serikali ya ccm haiwajui hao mafisadi haina haja ya kuendelea kukaa madarakani kwani wameshimdwa hata kuwakamata wahujumu uchumi wa nchi yetu.Ni wanafiki wakubwa.Hakuna wa kumnyooshea mwenzake kidole kwani wote ni wachafu.
 
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2010
Messages
8,343
Points
0
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2010
8,343 0
Mie, siwajui! Uswizi wametoa masharti magumu ili kushilikiana na selikari dhaifu kuwabaini hao watu.
wala siyo magumu hiyo ndiyo itifaki yenyewe...benki haziendeshi kwa majungu na umbea..hizo ni akaunti na fedha halali mpaka sasa unless proven otherwise na tz kuwa kuna tatizo na umiliki wa hizo akaunti pamoja na hela zake. kwa vile wanaomiliki hizo akaunti wamewahi kuwa wafanyakazi wa serikali na walijaza fomu za mali na fedha walizonazo na wanavyozipata itakuwa rahisi kama tz wana takwimu zao na kuiambia uswisi kuwa takwimu zetu hazionyeshi watu hao kuwa na kiasi hicho cha fedha.
 
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2010
Messages
4,651
Points
2,000
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2010
4,651 2,000
...vyombo vilivyopewa kazi ya kuchunguza kazi imewashinda...eti wamekaa wanataka wapelekewe majina na...hahaa...eti na ushahidi...
 
Mr. Mwalu

Mr. Mwalu

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2010
Messages
1,057
Points
1,500
Mr. Mwalu

Mr. Mwalu

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2010
1,057 1,500
washavimbiwa kodi zetu hao! majukumu yao wanatutupia sisi!!!
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,189
Points
2,000
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,189 2,000
Hosea amesema wanataka watu woote wenye majina yao wampelekee ili waanze kuyashuhulikia, na hatua zichukuliwe.

Hapa naona wameanza kuweka vizuizi!


Hosea alishindwa richmond ya lowasa itakuwa mihela ya nje kabisa uswiss?
 
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,382
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,382 0
wala siyo magumu hiyo ndiyo itifaki yenyewe...benki haziendeshi kwa majungu na umbea..hizo ni akaunti na fedha halali mpaka sasa unless proven otherwise na tz kuwa kuna tatizo na umiliki wa hizo akaunti pamoja na hela zake. kwa vile wanaomiliki hizo akaunti wamewahi kuwa wafanyakazi wa serikali na walijaza fomu za mali na fedha walizonazo na wanavyozipata itakuwa rahisi kama tz wana takwimu zao na kuiambia uswisi kuwa takwimu zetu hazionyeshi watu hao kuwa na kiasi hicho cha fedha.
Wewe unategemea salikari hii ifate hayo masharti? hao aw kuyafata ndio wahusika ... Baba tumeliwa tufanya mabadiliko kwanza
 
J

juni

Member
Joined
Apr 5, 2011
Messages
87
Points
0
J

juni

Member
Joined Apr 5, 2011
87 0
waache ubabaishaji kama hakuna kitu kama hicho si waseme kwa uhakika! waache longolongo la kutaka wapelekewe majina. hivi taasisi za dola haziwezi kupata majina mpaka watajiwe? basi hatuna nchi kana vyombo vyetu ni hivo vinavotegemea upelelezi wa zito
 
B

blueray

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2012
Messages
2,219
Points
0
B

blueray

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2012
2,219 0
waziri mkuchika amewataka wale wote wenye majina ya watu walioficha fedha uswisi wawataje ili washughulikiwe.

Itv habari
Hivi we hujui magamba wanaishi kwa usanii!
 
Mto

Mto

Senior Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
170
Points
170
Mto

Mto

Senior Member
Joined Sep 6, 2011
170 170
Mimi binafsi sioni sababu ya kuendelea kuwa na TAKUKURU wala waajiriwa wake maana ni kupoteza bure kodi za watanzania. Tangu iamzishwe, pamoja na kupewa uwezo mkubwa zaidi kisheria na kubadilishwa jina toka TAKURU kuwa TAKUKURU, taasisi hii imekosa tija kwa taifa, haijaweza kudhibiti rushwa wala kuipunguza. Siwashangai wanaoibeza kuwa ni yafaa kirefu chake kuwa ni "Taasisi ya Kuruhusu na Kupamba Rushwa". Sasa hebu sikia hiki kituko kingine, eti TAKUKURU badala ya kufanya uchunguzi wake kugundua viongozi wa serikali walioiba na walioficha fedha Uswisi, leo Dr. Hosea anasema eti wenye majina wampelekee. Hivi TAKUKURU japokuwa ina watumishi wengi wanaolipwa fedha nyingi inakaa ofisini na kuwataka watu wenye taarifa za rushwa na walioficha fedha Uswisi kuna haja gani ya kuendelea kuihudumia taasisi hii isiyokuwa natija kwa taifa? Lakini wiki kadhaa zilizopita wakati vuguvugu la walioficha fedaha lilipokuwa hot, Dr. Hosea alisema anafanya uchunguzi. Je ni nini Dr. Hosea amekifahamu kupitia uchunguzi wake, kama kweli aliufanya?
 
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
3,772
Points
1,225
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
3,772 1,225
Huu msimamo wa serikali kutaka majina ya walioficha pesa Uswisi au popote pale nje ya nchi yatajwe, ni janja ya serikali kuipotezea/kuiua hoja ya Zitto Kabwe kisanii. Kwa sababu kama kutajwa kwa majina ya hao mafisadi ndiyo kutaifanya serikali ichukue hatua , basi chenge na mwezake idrisa Rashid ambao walitajwa na SFO ya Uingereza kwenye sakata la rada, walitakwa wawe wameishashitakiwa au wangekuwa jela miaka mingi iliyopita.
 
F

FJM

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
8,081
Points
1,225
F

FJM

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
8,081 1,225
TAKUKURU, Usalama wa Taifa vyote hivi viko chini ya wizara anayoongoza Mkuchika. Kama Mkuchika anashindwa kuchunguza taarifa za hela huko Uswis basi hana sifa ya kuwepo kwenye hiyo nafasi. Anategemea wauza korosho wa Newala wawe na taarifa za watanzania wanaoficha hela Uswis? Kwanini tuendelee kugaramia ofisi yake kama hana uwezo wa kufanya kazi kama inavyotakiwa?
 

Forum statistics

Threads 1,294,412
Members 497,915
Posts 31,175,074
Top