Wenye magari binafsi watoe lift kwa watoto wa shule vituoni ili mbarikiwe

FRESHMAN

JF-Expert Member
Sep 29, 2011
4,796
2,000
wanafunzi wa kike.. na chuchu zao saa sita.. uwape wape lifti.. shetani hachelewi kuingia kati ukajikuta segerea
 

Emiir

JF-Expert Member
Dec 15, 2013
24,763
2,000
Ukibeba wanafunzi ni sawa na tanker la mafuta limeanguka, akitokezea mmoja akitekenya tu moto utakaotokea hutosahau maisha yako na utasimulia kwa wafungwa wenzako muda huo uko Keko au Segerea
Wengine sio kama hatupendi kuwabeba, tatizo sheria.
 

Chukwu emeka

JF-Expert Member
Jan 12, 2018
14,685
2,000
Upo sahihi mkuu ila kwa dunia ya sasa hilo jambo ni hatari maana watu roho za ubinadamu haipo tena cha msingi kila mtu awe responsible kwa watoto wake
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom