Wenye maduka ya hardware.....Wote wekeni contact zenu hapa tufanye biashara !!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenye maduka ya hardware.....Wote wekeni contact zenu hapa tufanye biashara !!!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Senior Boss, Oct 11, 2012.

  1. Senior Boss

    Senior Boss JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 3,131
    Likes Received: 1,619
    Trophy Points: 280
    Habari zenu wakuu.
    1. Nilikua nataka nipate list ya wafanya biashara wote wa hardware...

    Ninahitaji

    1. Jina la biashara zao na managers/wamiliki wake.
    2. Namba zao za simu
    3. Geographical position (mahala walipo)

    Nataka niwasiliane nao tufanye biashara nzuri yenye faida.....nita wasiliana nao kwa simu !!!


    2. Kwa wanaohitaji PVA roofing paints 20 litres (Rangi PVA za kupaka kwenye mabati za litre 20) kwa bei nafuu sana.....tuwasiliane utauziwa rangi kwa bei nafuu na kwa idadi yoyote unayotaka wewe.

    Tuwasiliane hata kwa message:
    0774-000655


    Thanks !!
     
  2. Sabayi

    Sabayi JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 2,320
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Unabidhaa za hardware unataka kuwauzia au kununua? Funguka!!!!!!!!!
     
  3. Senior Boss

    Senior Boss JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 3,131
    Likes Received: 1,619
    Trophy Points: 280
    Nataka kuwauzia pva roofing paints kwa bei poa sana.....na pia kama kuna watu (wateja) wanataka kununua kwangu kwa bei rahisi wote wanakaribishwa !!! Biashara ni nzuri kabisa na Receipts kila kitu wanapewa !!
     
  4. aspen

    aspen JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 504
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Vipi kuhusu mabati ungeuza na mabati kabisa ili tukishapaua tu tunapakahizo rangi
     
  5. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 9,199
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    bei gani? na kwa walio
     

    Attached Files:

  6. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,909
    Likes Received: 3,538
    Trophy Points: 280
    wewe upo pande gani?. mia
     
  7. Senior Boss

    Senior Boss JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 3,131
    Likes Received: 1,619
    Trophy Points: 280
    Mkuu issue ya mabati kwa sasa bado tunaifuatilia....bado haijaiva kisawa sawa.....ikiwa tayari ntawajulisha wadau.....issue ya rangi ndio ipo tayari.....Na kwa ndoo ya litre 20 mimi nauza kwa tsh. 100,000/= maduka mengine inauzwa tsh. 120,000 mpaka tsh. 130,000. Receipts kila kitu unapewa !!!
     
  8. Senior Boss

    Senior Boss JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 3,131
    Likes Received: 1,619
    Trophy Points: 280
    Tuna matawi mengi...mwenge, sinza, kijitonyama,manzese..... !!
    Tuwasiliane kwa namba niliyoweka hapo juu !!!
     
  9. Senior Boss

    Senior Boss JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 3,131
    Likes Received: 1,619
    Trophy Points: 280
    Mkuu utanunua na issue ya usafirishaji tutakuandalia....tuna supply nchi nzima !! Karibu sana !!
     
Loading...