Wenye maduka Bukoba wabandua picha za Kikwete kutani kwa kukosa wateja | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenye maduka Bukoba wabandua picha za Kikwete kutani kwa kukosa wateja

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Zak Malang, Oct 15, 2010.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Nimepata habari kutoka kwa swahiba wangu aliye Bukoba kwambapicha za JK zilizokuwa zime4bandikwa kwenye nyumba ambazo ni maduka na sehemu nyingine za biashara zimeanza kuondolewa na wenye biashara hao kwa kukosa wateja.

    Baada ya tsunami ya Dr Slaa iliyopita jana, watu waliorudi kutoka kwenye mkutano waliona wafanya biashara wenyewe wakizibandua picha hizo huku baadhi yao wakisikika wakinung'unika kwamba wanakosa biashara.
     
  2. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,490
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    H ah aha ha, mwaka huu mpaka kieleweke
     
  3. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0

    Kumekucha mashabiki wa chama dola!! Imekuwaje tena -- yaani sura haiuzi tena!!
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    JK ana gundu
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,810
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    JK nuksi!!
     
  6. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,710
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    wera weraaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa :whistle::whistle::whistle:
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    jk kazamaaaaaa:A S 103::A S 103::A S 103::A S 103:
     
  8. J

    Jafar JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Na bado
     
  9. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #9
    Oct 15, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,606
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Nakumbuka mwaka 2007 Raila Odinga aliwaasa wakenya kutonunua vitu kutoka kwenye viwanda na maduka ya Mafisadi, hivi hii haiwezi kufanyika Bongo?
     
  10. Azadirachta

    Azadirachta Senior Member

    #10
    Oct 15, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kikwete ni Mgonjwa!
     
  11. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 8,314
    Likes Received: 5,032
    Trophy Points: 280
    hii nawezekana , mathalani watu wanaweza kuisusa Vodacom kwa ujinga wanaoufanya wa kutoa namaba za watu na kutuma msg za ujinga ujinga
     
  12. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,057
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    zitapotea wapi
     
  13. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,740
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    ni wakati muafaka wa kuachana na vodacom, alphatel, alpha dry cleaners. nk
     
  14. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,622
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Mhhh Maralia sugu hapo unasemaje?
     
  15. R

    RMA JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 410
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kikwete Nuksi tupu. Nguvu za majini haziwezi kushinda nguvu za Mungu. Kura yako mpe Dr Slaa!
     
  16. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 80,617
    Likes Received: 38,934
    Trophy Points: 280
    Mapana ya CCM Chama Cha Mafisadi sasa ncha zake ni Dr. Slaa na Chadema
     
  17. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,935
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Si uliona mwenyewe Taifa Juzi, wamorocco sio wakutufunga sisi, kwa sababu kama tuliwadindia algeria kwao, then Afrika ya kati waka wadindia Morocco kwao, Sasa kwanini Afrika ya kati wa wafunge algeria sisi tushindwe kuwafunga Moroco nyumbani kwetu?
    Nuksu huyu jamaa, Kamulize Kaijage kwanini CD ziligoma atakuambi Kikwete NUKSI!
     
  18. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,622
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Jamaa yangu alikuta wamebandika katika nyumba yake kwa lazima na yeye akalazimika kulazimisha kuziondoa. Watu wameamka. Ni saa 12 asubuhi. Ukombozi uko around wakuu wangu.
    Bukoba wameamka. Mikoa mingine vipi? Matunda ya Operation Sangara hiyo.
     
  19. mfukunyunzi

    mfukunyunzi Senior Member

    #19
    May 15, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yalaaah! :majani7:
     
Loading...