Wenye kujua tigo bima

Mr Hero

JF-Expert Member
Jun 11, 2015
5,550
2,000
Habari zenu wadau hapa, nimepokea simu kama mara 2 kwa namba ya tigo ni mwanamke ananielezea mambo ya tigo bima,
Natakiwa nichangie elfu 10 kwa mwaka, na maelezo yake nitalipwa mil 3 kwa janga litalonikuta ikiwa jumla ya mimi, mke na watoto,
Si jambo baya, nachotaka kujuzwa hapa hii huduma je tigo wanayo au aina fulani ya utapeli tu?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom