Wenye hii tabia Msimu huu wa sikukuu Waiache Kabisa.

Zero Hours

JF-Expert Member
Apr 1, 2011
12,320
2,000
Kuna mtindo ambao utaanza kujitokeza siku hizi za sikuku kwenye magroup ya watsup, instagram, FB na hata humu wakutuma chakula mlichopika hapo home kwenu siku ya sikukuu. Tafadhari msifanye hivyo kwa wengine chrismas imetukuta ovyo .

Hela haionekani kama kaburi la Faru John.♀
 

Twilumba

JF-Expert Member
Dec 5, 2010
7,600
2,000
Kuna mtindo ambao utaanza kujitokeza siku hizi za sikuku kwenye magroup ya watsup, instagram, FB na hata humu wakutuma chakula mlichopika hapo home kwenu siku ya sikukuu. Tafadhari msifanye hivyo kwa wengine chrismas imetukuta ovyo .

Hela haionekani kama kaburi la Faru John.♀
Hapo kwenye Faru John ndo balaa linapozaliwa!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom