Wenye hereni masikioni ni mabwabwa?????? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenye hereni masikioni ni mabwabwa??????

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtama, Nov 11, 2010.

  1. M

    Mtama Member

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutokana na utaratibu wa kule kwenye makambi ya jesh marekani,wale jamaa wanaotoa tigo wana utambulisho wao na utambulisho huo ni hereni masikioni,je kama na wewe unaweka hereni masikioni unatangaza wanachofanya hao wa marekani??
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,717
    Trophy Points: 280
    :tape:
     
  3. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 1,013
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    :tape:
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,545
    Likes Received: 14,950
    Trophy Points: 280
    :tape:
     
  5. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,340
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    :tape:
     
  6. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,340
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    :tape:
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,545
    Likes Received: 14,950
    Trophy Points: 280
    :tape:
     
  8. s

    seniorita JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    In some cultures men do wear earrings, so we cannot judge or generalize. It is the what a person does that matters the most. Judge not, and thou shalt not be judged
     
  9. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,967
    Likes Received: 890
    Trophy Points: 280
    Ni kweli si vizuri kujumlisha ila mambo mengine hayafai kuigwa hata kidogo.
     
  10. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 4,002
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Kule ni marekani na hapa ni tz.
     
  11. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Naomba swali hilo ukawaulize wamasai na wamang`ati.
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Nov 12, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,089
    Likes Received: 2,315
    Trophy Points: 280
    sikio gani tena kama ni la kushoto ndio kama la kulia hapana......
    na kama ni masikio yote:doh::doh:

    na si vizuri ku copy kitu ambacho hujui maana yake...
     
  13. s

    sirgeorge Member

    #13
    Nov 12, 2010
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli unachosema na ninakubaliana nawe. Mfano kuna nchi moja inaitwa Vanuatu wanaume huvaa skirt. Sasa sijui tutawaita mabwabwa? lakini ukweli ni kuwa hiyo ndo culture yao.
    Swali la kujiuliza je taulo ikifungwa kichwani itaendelea kuitwa taulo au tutaiita kilemba? Tafakari kisha chukua hatua.
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Nov 12, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Double Road
     
  15. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #15
    Nov 12, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    si kweli si wote mashoga cz kuna mashoga wapo smat tu hawana kiheren wala nini
    wanavaa kijentroman na hawana swaga za kishoga in shot huwez kuwatambua bt stl ndo ivo MABWABWA
    si vyema kuiga iga tu........mi nikiona mkaka kavaa kieren ata machen meng shingon automatically namtupia kwenye dust bin
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Nov 12, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Papaaa musofe, papaaa muzamili wapi akudo napesa nangai nakolobate nakati ya kongo na biso na biso faranga mingi kufasi ya kinondoni
     
  17. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #17
    Nov 12, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,768
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    hebu fafanua vizuri, unaana hata rose, maria, preta, smatta na "she" wote wa jf ni bwabwa?!
     
  18. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #18
    Nov 12, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hii inaambatana na ya kuvaa cheni mguuni kwa wadada kuwa hapo tiqo bwerere ama?
     
  19. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #19
    Nov 12, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,069
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    mabwawa ndio
     
  20. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #20
    Nov 12, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,768
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    mabwawa?!, tafadhari shika kalamu yako vizuri juu ya daftari.
     
Loading...