Wenye Degree za B.com Sheria na Nyinginezo Kufundisha primary scul


F

FFU

Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
5
Likes
0
Points
0
Age
18
F

FFU

Member
Joined Aug 14, 2011
5 0 0
hatimaye Tanzania aft 5 yearz to come watu wenye degree hawatapata ajira wataishia kufundisha shule na nchi itakuwa pabaya hi ni kutokana na output ya graduates kwa wingi
 
Janja PORI

Janja PORI

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2011
Messages
809
Likes
52
Points
45
Janja PORI

Janja PORI

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2011
809 52 45
ya ni kweli serikali wajipange
 
D

dy/dx

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
618
Likes
17
Points
35
D

dy/dx

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
618 17 35
dah,mkuu unantisha sana sababu nimepangwa bcom,ni kweli hayo unayoyaongea mkuu?
 
VUVUZELA

VUVUZELA

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2010
Messages
3,105
Likes
21
Points
135
VUVUZELA

VUVUZELA

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2010
3,105 21 135
hatimaye Tanzania aft 5 yearz to come watu wenye degree hawatapata ajira wataishia kufundisha shule na nchi itakuwa pabaya hi ni kutokana na output ya graduates kwa wingi
Tatizo liko wapi? What's the big deal about B-Com or LLB?
Mbona kuna wenye PhD za fani nyingi tu na wanafundisha high school?
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,175
Likes
3,952
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,175 3,952 280
Tatizo tunadhani kazi inachagua mtu,The time will tell...wao si waangalie hata kwa wenzao leo hii wanavyomaliza visigino vya viatu vyao?sasa 5years to come hawa watauza chips mtaani
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
523
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 523 280
Kwani kufnundisha sio ajira. Jaribu kusoma kuhusu maendeleo ya Norway. Jinsi walivyoinvest kwenye elimu kwa kuweka wataalam wafundishe mashuleni. Hivyo basi wanafunzi wakawa wanafundishwa na watu wanaozielewa zile field. Just imagine ukifundishwa biology na daktari jinsi itakavyokuwa. Soma zaidi, unayo internet itumie.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
Sa mbona umetolea mfano bcom na sheria 2,fani zngne kwan hazna wa2?
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
Aaaa,walimu tunapeta tuuuu,,,,,,namshukuru mungu sikupata shida saana kuanza mchakato wa kuichangia kodi serikali
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
Aaaa,walimu tunapeta tuuuu,,,,,,namshukuru mungu sikupata shida saana kuanza mchakato wa kuichangia kodi serikali
<br />
<br />
2tabanana huko huko kwenu 2,ngoja 2malize na vbcom vye2 kwanza.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
hatimaye Tanzania aft 5 yearz to come watu wenye degree hawatapata ajira wataishia kufundisha shule na nchi itakuwa pabaya hi ni kutokana na output ya graduates kwa wingi
<br />
<br />
sa si bora hata hao wa bcom m2 anasoma public administration,human resources,community dvt na political sciance cjui wao hata kama hzo dili za kufundsha watazpata.
 
Janja PORI

Janja PORI

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2011
Messages
809
Likes
52
Points
45
Janja PORI

Janja PORI

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2011
809 52 45
nadhani muwasilisha mada kalenga degree zote
 
B

Bulah

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2011
Messages
227
Likes
5
Points
35
B

Bulah

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2011
227 5 35
Walimu tunapeta tu. Nimefundisha miaka miwili, sasa wamenichagua Bcom.... Nasoma bcom nikimaliza narudi kufundisha nikicheki michongo mingine. Wale fresh from skul kazi kwenu.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
Tatizo liko wapi? What's the big deal about B-Com or LLB?
Mbona kuna wenye PhD za fani nyingi tukuna wenye PhD za fani nyingi tu na wanafundisha high school?

hapo nimebishaaaa......................huh
 
N

Nzowa Godat

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2011
Messages
2,671
Likes
183
Points
160
N

Nzowa Godat

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2011
2,671 183 160
hatimaye Tanzania aft 5 yearz to come watu wenye degree hawatapata ajira wataishia kufundisha shule na nchi itakuwa pabaya hi ni kutokana na output ya graduates kwa wingi
<br />
<br />
Tatizo kama hili liliikumba Nigeria miaka ya late 1980's ilianza kutoa output kubwa ya graduates kuliko uwezo wa kuajiri. Matokeo yake ni utapeli, unabii wa uongo, usanii wa kujiaibisha kama vile comedy, uuzaji na utumiaji wa MIHADARATI a.k.a NDUMU bin GANJA, n.k.
 
Janja PORI

Janja PORI

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2011
Messages
809
Likes
52
Points
45
Janja PORI

Janja PORI

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2011
809 52 45
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
Tatizo kama hili liliikumba Nigeria miaka ya late 1980's ilianza kutoa output kubwa ya graduates kuliko uwezo wa kuajiri. Matokeo yake ni utapeli, unabii wa uongo, usanii wa kujiaibisha kama vile comedy, uuzaji na utumiaji wa MIHADARATI a.k.a NDUMU bin GANJA, n.k.
<br />
<br />
Ka ka we umekuwa mjanja we subiri uone
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
Nyie vijana somen 2,mkimalza mtaingia jeshini.
 
P

Parachichi

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2008
Messages
513
Likes
8
Points
0
P

Parachichi

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2008
513 8 0
Cha muhimu inabd vijana waangalie vizuri kuhusu kuajiriwa au kujiajiri!ila bado soko la wahitimu wa vyuo bado Tz lipo sana tuu!ukiangalia kwenye halmashauri kuna watu wangapi hawana elimu ya kutosha?vijana msivunjke moyo nyie someni then mtajua huko huko itakuwaje!
 

Forum statistics

Threads 1,237,180
Members 475,465
Posts 29,280,505