Wenje umebebwa na Dr. Slaa tu, sasa kafanye kazi


Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
1,077
Likes
7
Points
0
Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
1,077 7 0
Wenye mimi namuona ni mtu asiyekuwa na msimamo saaana hata mawazo yake ni ya kuegamia. Watu wamempigia kura kutaa kuitoa CCM madarakani na kwa kutumia Nguvu ya Dr. Slaa. kwa bahati hiyo naomba usiende kuharibu chama na ukafanye kazi sio mchezo mchezo hapa. Maana tunajua CCM days are numbered.
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
Wenye mimi namuona ni mtu asiyekuwa na msimamo saaana hata mawazo yake ni ya kuegamia. Watu wamempigia kura kutaa kuitoa CCM madarakani na kwa kutumia Nguvu ya Dr. Slaa. kwa bahati hiyo naomba usiende kuharibu chama na ukafanye kazi sio mchezo mchezo hapa. Maana tunajua CCM days are numbered.
Ndugu hata 2005 JK alibeba wengi sana... ndio hawa wanaangushwa leo... hivyo ni kweli wapo wengi watapita kwa Mgongo wa Slaa, hivyo waje kufanya kazi na sio zaidi ya hapo.
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
705,438
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 705,438 280
Akiboronga wengine watampiku ndiyo maana ya siasa za ushindani......
 
P

Pax

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
269
Likes
1
Points
35
P

Pax

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
269 1 35
Wabunge wa CHADEMA inabidi wafundwe hasa, wakapige kazi ya kufa mtu ili next time mambo yazidi kunyooka tuondoe hawa wasanii kwenye uongozi, :yield:
 
payuka

payuka

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2010
Messages
832
Likes
13
Points
0
payuka

payuka

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2010
832 13 0
Ushauri mzuri mkubwa!
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
155
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 155 160
Ndugu hata 2005 JK alibeba wengi sana... ndio hawa wanaangushwa leo... hivyo ni kweli wapo wengi watapita kwa Mgongo wa Slaa, hivyo waje kufanya kazi na sio zaidi ya hapo.
Thanks Kasheshe.... Yani ningekua na uwezo ningeweka hata font 20.... huo ndio ukweli, some of us huwa tunapita kama kenge ndani ya msafara wa Mamba

Namshukuru Mungu kwa matokeo yanaendelea kutoa, na kikubwa zaidi, bila kujali matokeo rasmi, Slaa aemonyesha kwamba ni chuma cha pua

CCM walijiandaa kuwa na dola miaka mitano iliyopita, na KJ alikua anawaza baraza la mawaziri mwezi wa tatu, lakini leo hii presha inapanda, na presha inashuka

liwalo na liwe.... ujumbe kwa mafisadi umefika
 
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,056
Likes
72
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,056 72 145
Chamaana sana ni kuwa chama kama chama lazima kiwe na utaratibu wa kuwa update wabunge wake juu ya utendaji na uadilifu. kwa sababu kama haitakuwa hivi basi hatutapata mabadiliko ya kweli. Hii ni hatua na siyo kwamba tumepita
 
Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
1,077
Likes
7
Points
0
Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
1,077 7 0
Chamaana sana ni kuwa chama kama chama lazima kiwe na utaratibu wa kuwa update wabunge wake juu ya utendaji na uadilifu. kwa sababu kama haitakuwa hivi basi hatutapata mabadiliko ya kweli. Hii ni hatua na siyo kwamba tumepita
kwa kweli lazima chama kijiimarishe na wabunge wa kubebwa hawa wafundwe sana elimu ya uraia.
 
B

Bobby

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
1,844
Likes
437
Points
180
B

Bobby

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
1,844 437 180
Thanks Kasheshe.... Yani ningekua na uwezo ningeweka hata font 20.... huo ndio ukweli, some of us huwa tunapita kama kenge ndani ya msafara wa Mamba

Namshukuru Mungu kwa matokeo yanaendelea kutoa, na kikubwa zaidi, bila kujali matokeo rasmi, Slaa aemonyesha kwamba ni chuma cha pua

CCM walijiandaa kuwa na dola miaka mitano iliyopita, na KJ alikua anawaza baraza la mawaziri mwezi wa tatu, lakini leo hii presha inapanda, na presha inashuka

liwalo na liwe.... ujumbe kwa mafisadi umefika
Najuwa ukiamuaga kuandika points huwa unajipinda ila kwa hili nahisi ni Roho wa Bwana amekuongoza Acid. I'm sure kwa hili invisible atakuondoa kifungoni hata kama siku hazijafika. Thanks Acid!
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,157
Likes
4,014
Points
280
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,157 4,014 280
Habari njema kwetu wana chadema.................watz wameamka
 
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2006
Messages
1,138
Likes
17
Points
0
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2006
1,138 17 0
Inabidi tutafute semina ya ukweli kwa wabunge wa CHADEMA sio ile ya Ngurudoto 1 & 2
 
Wakwetu03

Wakwetu03

Senior Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
160
Likes
11
Points
35
Wakwetu03

Wakwetu03

Senior Member
Joined Sep 15, 2010
160 11 35
Kata ya Nzovwe diwani wa Chadema Hezron Mwakalobo ashinda.Source kampen meneja wake
 
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
744
Likes
1
Points
0
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2010
744 1 0
Je uraisi tutachukua????:nono:
 
Wakwetu03

Wakwetu03

Senior Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
160
Likes
11
Points
35
Wakwetu03

Wakwetu03

Senior Member
Joined Sep 15, 2010
160 11 35
kwa Mbeya mjini Raisi ni dk wa ukweli(Slaa) na hata Mbozi pia.Mikoa mingine labda ituangushe
 
N

Ngandema Bwila

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2010
Messages
999
Likes
6
Points
135
N

Ngandema Bwila

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2010
999 6 135
Akiboronga wengine watampiku ndiyo maana ya siasa za ushindani......
mfano Tunao, Tarime. Mwera alibweta. Vijana wamepinga chini. Hapendwi mtu bali wajibu. fanya
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
110
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 110 145
Ndugu hata 2005 JK alibeba wengi sana... ndio hawa wanaangushwa leo... hivyo ni kweli wapo wengi watapita kwa Mgongo wa Slaa, hivyo waje kufanya kazi na sio zaidi ya hapo.
slaa alishasema yeye ni mkali na ana uwezo wa kumwamuru mtu kufanya kazi. Sio kama jk hivyo msihofu
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
28
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 28 135
dah,nimekubali point yako ila nilivo ona title nilijiandaa kukudis ila umetoa point ya maana sana
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
Thanks Kasheshe.... Yani ningekua na uwezo ningeweka hata font 20.... huo ndio ukweli, some of us huwa tunapita kama kenge ndani ya msafara wa Mamba

Namshukuru Mungu kwa matokeo yanaendelea kutoa, na kikubwa zaidi, bila kujali matokeo rasmi, Slaa aemonyesha kwamba ni chuma cha pua

CCM walijiandaa kuwa na dola miaka mitano iliyopita, na KJ alikua anawaza baraza la mawaziri mwezi wa tatu, lakini leo hii presha inapanda, na presha inashuka

liwalo na liwe.... ujumbe kwa mafisadi umefika
Tupo pamoja wamenyolewa tayari na hawatasahau!
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,595
Likes
3,153
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,595 3,153 280
Inabidi tutafute semina ya ukweli kwa wabunge wa CHADEMA sio ile ya Ngurudoto 1 & 2
Kweli ndugu yangu nilikuwa nawaza ili swala tokea Alfajiri kwenye saa kumi, kwani ni muhimu vijana hawa wanaongia saa hizi kujidfunza nini cha kufanya kwani tulishuhudia ZITTO, MDEE, nk. wakipata tabu sana bungeni walipoingia kwa mara ya kwanza.
Na sio UBUBGE tu pia na HALMASHAHURI wanakiwa wajifunze kutoka KARATU mafanikio na chalange zilizopo kuongoza HALMASHAHURI.

HOPE TUTAFANIKIWA WOTE KAMA WAPINZANI!
PAMOJA TUNAWEZA!!!!!!
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
198
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 198 160
hatuna Muda wa kufikiria, chamsingi CHADEMA imemuangusha fisadi mtoto.
 

Forum statistics

Threads 1,251,958
Members 481,948
Posts 29,791,579