Wenje asakwa kwa uchochezi....adaiwa kutimkia Dar!


Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,713
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,713 280
Gazeti La CCM Uhuru la leo linatuhabarisha ya kuwa Wenje ametimkia Dar akikimbia mkono mrefu wa dola ambayo inamsaka kwa kuhamasisha machinga kufanya vurugu endapo Chadema haitanyakua nafasi ya umeya wa jiji la Mwanza......

Wenje asakwa kwa uchochezi

Thursday, 09 December 2010 14:23 newsroom




* Adaiwa kutimkia Dar
NA PETER KATULANDA, MWANZA
POLISI mkoani hapa inamsaka Mbunge wa Jimbo la Nyamagana kupitia CHADEMA, Ezekia Wenje kwa tuhuma za uchochezi.
Aidha, limemuonya mbunge huyo pamoja na wafuasi wa chama hicho kwamba wasithubutu kuvunja au kuchoma mali za halmashauri ya Jiji la Mwanza na mali za wanachama wa Chama Cha Mapinduzi (CCM). Akitoa onyo hilo, Kamanda wa Polisi wa Mkoa, Simon Sirro aliwataka wafuasi wa chama hicho pia kutothubutu kuvamia kituo kikuu cha polisi kwa lengo la kukomboa pikipiki zilizokamatwa kwa mujibu wa sheria, vinginevyo watakiona cha moto. Wenje katika mkutano wake alioufanya katika viwanja vya Sahara mjini hapa Desemba 6, mwaka huu, alihamasisha wanachama wa chama hicho kuharibu mali za jiji na za wanaCCM.

ìPolisi tuko imara, ole wao watakaothubutu kufanya hayo watakiona cha moto maana tulikuwa tunapima kujua tunashughulika na watu wa aina gani, lakini sasa tumegundua ni wahuni na vibaka,î alisema Sirro. Alisema: ìIkifikia kiongozi kama Mbunge unasema maneno kama hayo ina maana haujui utawala wa kisheria, lakini pia kutojua kwako hakutafanya tusikuchukulie hatua za kisheria, hivyo tumefungua jalada la uchunguzi, tunamtafuta tumhoji.î Alisema baada ya Wenje kupata taarifa kuwa anasakwa, inadaiwa amekimbilia mjini Dar es Salaam, na kwamba atakapopatikana atahojiwa kuhusiana na kauli hizo.
Kamanda Sirro alifafanua kwamba alipata taarifa kuwa Wenje katika mkutano huo alikuwa akihamasisha wananchi, wakiwemo wafuasi wake kwamba Desemba 17, mwaka huu waende katika ofisi za halmashauri hiyo kusubiri matokeo ya Meya wa Jiji la Mwanza na iwapo hatatoka katika chama chake, wachome viwanda na hoteli za matajiri zinazomilikuwa na wana CCM.
Katika uchaguzi mkuu uliopita Oktoba 31, mwaka huu, jijini Mwanza, CCM ilipata viti tisa vya madiwani, CHADEMA 11 na CUF kimoja ilichoambulia Novemba 28, mwaka huu, wakati wa kukamilisha uchaguzi wa madiwani kwenye kata za Mirongo na Mkuyuni.
Aidha, katika jimbo la Nyamagana pekee, CCM ilipata viti sita, CHADEMA vitano na CUF kimoja, wakati Ilemela, CCM ilipata viti vitatu na CHADEMA sita.
Alidai pia kwamba Wenje alikaririwa akisema pikipiki za baadhi ya watu zinazoshikiliwa kwa makosa mbalimbali katika hicho, watazitoa kwa nguvu ya umma.
Sirro alisema juzi saa 12.40 jioni wafuasi wa CHADEMA walifunga barabara za Makongoro na Nyerere wakati wakiandamana kutoka eneo la Magomeni Kirumba kwenye mkutano wa wabunge Wenje na Hines Kiwia wa jimbo la Ilemela hadi maeneo ya kati kati mji na kusababisha usumbufu.
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Gazeti La CCM Uhuru la leo linatuhabarisha ya kuwa Wenje ametimkia Dar akikimbia mkono mrefu wa dola ambayo inamsaka kwa kuhamasisha machinga kufanya vurugu endapo Chadema haitanyakua nafasi ya umeya wa jiji la Mwanza......

This is where I tend to say no! Give the source plse.
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
This is where I tend to say no! Give the source plse.
Mkuu this shows kwamba haukusoma habari yenyewe umesoma heading tu.... Soma first line ya habari
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,275
Likes
30,638
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,275 30,638 280
Gazeti la Uhuru! hivi halijajifia tuu? maana haliuziki kwa vile linaandika sana unazi/uongo uliopitiliza unaowauzi hata wana CCM. Au linapata ruzuku ya serikali?
 
Ally Msangi

Ally Msangi

Verified Member
Joined
Jun 29, 2010
Messages
594
Likes
17
Points
35
Ally Msangi

Ally Msangi

Verified Member
Joined Jun 29, 2010
594 17 35
hizi habari si za kweli, hilo gazeti limeandika kwa uchochezi tu
 
samirnasri

samirnasri

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
1,387
Likes
9
Points
135
samirnasri

samirnasri

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
1,387 9 135
Wewe unayepata muda wa kusoma gazeti la UHURU inabidi tukupime kwanza akili. Tangu lini gazeti la uhuru likaandika mazuri ya CHADEMA !! Walishindwa hata kuipa uzito habari ya jk kususiwa bungeni. Siku zote gazeti la uhuru linaandika habari za kuiponda chadema au zile zinazoeelezea kile wanachokiita "mpasuko". ndani ya chadema.. Mimi nikisikia habari imeandikwa na uhuru, RAI mtanzania na habari leo ,I dont BOTHER..
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,708
Likes
22,719
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,708 22,719 280
Gazeti La CCM Uhuru la leo linatuhabarisha ya kuwa Wenje ametimkia Dar akikimbia mkono mrefu wa dola ambayo inamsaka kwa kuhamasisha machinga kufanya vurugu endapo Chadema haitanyakua nafasi ya umeya wa jiji la Mwanza......
Hivi u analyst wako ni wa kukopi na kubadilisha heading za magazeti tu huna kazi zingine mara Wenje mchochezi mara Shibuda matatani, na mara nyingi huwa unatafuta habari za uchochezi za CDM ndizo unazikopi. Stop distorting informations.
 
kilemi

kilemi

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2009
Messages
524
Likes
6
Points
35
kilemi

kilemi

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2009
524 6 35
Gazeti La CCM Uhuru la leo linatuhabarisha ya kuwa Wenje ametimkia Dar akikimbia mkono mrefu wa dola ambayo inamsaka kwa kuhamasisha machinga kufanya vurugu endapo Chadema haitanyakua nafasi ya umeya wa jiji la Mwanza......

Bado kidogo utaenda kutafuta habari chooni!!
 
samirnasri

samirnasri

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
1,387
Likes
9
Points
135
samirnasri

samirnasri

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
1,387 9 135
Wewe unayepata muda wa kusoma gazeti la UHURU inabidi tukupime kwanza akili. Tangu lini gazeti la uhuru likaandika mazuri ya CHADEMA !! Walishindwa hata kuipa uzito habari ya jk kususiwa bungeni. Siku zote gazeti la uhuru linaandika habari za kuiponda chadema au zile zinazoeelezea kile wanachokiita "mpasuko". ndani ya chadema.. Mimi nikisikia habari imeandikwa na uhuru, RAI mtanzania na habari leo ,I dont BOTHER..
 
M

Miruko

Senior Member
Joined
Feb 8, 2008
Messages
173
Likes
3
Points
35
M

Miruko

Senior Member
Joined Feb 8, 2008
173 3 35
Gazeti La CCM Uhuru la leo linatuhabarisha ya kuwa Wenje ametimkia Dar akikimbia mkono mrefu wa dola ambayo inamsaka kwa kuhamasisha machinga kufanya vurugu endapo Chadema haitanyakua nafasi ya umeya wa jiji la Mwanza......

Sources zangu zinasema kuna mkutano wa wabunge wa CHADEMA Dar, ulianza jana na unaendelea leo, yawezekana amekuja kuhudhuria mkutano, au kweli kakimbia.
 
Isaac

Isaac

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
652
Likes
101
Points
60
Isaac

Isaac

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
652 101 60
Kwahiyo, Dar na Mwanza polisi wao ni tofauti? Bahati yako umeanza na Gazeti la CCM Uhuru....
 
tanga kwetu

tanga kwetu

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2010
Messages
2,176
Likes
1,156
Points
280
tanga kwetu

tanga kwetu

JF-Expert Member
Joined May 12, 2010
2,176 1,156 280
...yupo kwenye kikao cha wabunge wa CDM, jijini Dar!
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,713
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,713 280
...yupo kwenye kikao cha wabunge wa CDM, jijini Dar!
Angalau sasa tumejua ukweli kuwa hajatoroka polisi..........................
 
Kamakabuzi

Kamakabuzi

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2007
Messages
1,535
Likes
97
Points
145
Kamakabuzi

Kamakabuzi

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2007
1,535 97 145
Chadema viti 11, ccm 9 na cuf 1. Hakuna kuchakachua hapo, ni wazi CDM itachuka umeya, labda kama baadhi ya madiwani wa CDM watahongwa!
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
Ushauri/ombi kwa kakangu Rutashubanyumba, kama unaweza jaribu tu kuwapotezea kabisa uhuru, habari leo na daily news kwenye mpango wako kamambe wa kutuhabarisha... wanatuharibia siku tu
 
Kagemro

Kagemro

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2010
Messages
916
Likes
319
Points
80
Kagemro

Kagemro

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2010
916 319 80
Gazeti La CCM Uhuru la leo linatuhabarisha ya kuwa Wenje ametimkia Dar akikimbia mkono mrefu wa dola ambayo inamsaka kwa kuhamasisha machinga kufanya vurugu endapo Chadema haitanyakua nafasi ya umeya wa jiji la Mwanza......

Wenje asakwa kwa uchochezi

Thursday, 09 December 2010 14:23 newsroom




* Adaiwa kutimkia Dar
NA PETER KATULANDA, MWANZA
POLISI mkoani hapa inamsaka Mbunge wa Jimbo la Nyamagana kupitia CHADEMA, Ezekia Wenje kwa tuhuma za uchochezi.
Aidha, limemuonya mbunge huyo pamoja na wafuasi wa chama hicho kwamba wasithubutu kuvunja au kuchoma mali za halmashauri ya Jiji la Mwanza na mali za wanachama wa Chama Cha Mapinduzi (CCM). Akitoa onyo hilo, Kamanda wa Polisi wa Mkoa, Simon Sirro aliwataka wafuasi wa chama hicho pia kutothubutu kuvamia kituo kikuu cha polisi kwa lengo la kukomboa pikipiki zilizokamatwa kwa mujibu wa sheria, vinginevyo watakiona cha moto. Wenje katika mkutano wake alioufanya katika viwanja vya Sahara mjini hapa Desemba 6, mwaka huu, alihamasisha wanachama wa chama hicho kuharibu mali za jiji na za wanaCCM.

ìPolisi tuko imara, ole wao watakaothubutu kufanya hayo watakiona cha moto maana tulikuwa tunapima kujua tunashughulika na watu wa aina gani, lakini sasa tumegundua ni wahuni na vibaka,î alisema Sirro. Alisema: ìIkifikia kiongozi kama Mbunge unasema maneno kama hayo ina maana haujui utawala wa kisheria, lakini pia kutojua kwako hakutafanya tusikuchukulie hatua za kisheria, hivyo tumefungua jalada la uchunguzi, tunamtafuta tumhoji.î Alisema baada ya Wenje kupata taarifa kuwa anasakwa, inadaiwa amekimbilia mjini Dar es Salaam, na kwamba atakapopatikana atahojiwa kuhusiana na kauli hizo.
Kamanda Sirro alifafanua kwamba alipata taarifa kuwa Wenje katika mkutano huo alikuwa akihamasisha wananchi, wakiwemo wafuasi wake kwamba Desemba 17, mwaka huu waende katika ofisi za halmashauri hiyo kusubiri matokeo ya Meya wa Jiji la Mwanza na iwapo hatatoka katika chama chake, wachome viwanda na hoteli za matajiri zinazomilikuwa na wana CCM.
Katika uchaguzi mkuu uliopita Oktoba 31, mwaka huu, jijini Mwanza, CCM ilipata viti tisa vya madiwani, CHADEMA 11 na CUF kimoja ilichoambulia Novemba 28, mwaka huu, wakati wa kukamilisha uchaguzi wa madiwani kwenye kata za Mirongo na Mkuyuni.
Aidha, katika jimbo la Nyamagana pekee, CCM ilipata viti sita, CHADEMA vitano na CUF kimoja, wakati Ilemela, CCM ilipata viti vitatu na CHADEMA sita.
Alidai pia kwamba Wenje alikaririwa akisema pikipiki za baadhi ya watu zinazoshikiliwa kwa makosa mbalimbali katika hicho, watazitoa kwa nguvu ya umma.
Sirro alisema juzi saa 12.40 jioni wafuasi wa CHADEMA walifunga barabara za Makongoro na Nyerere wakati wakiandamana kutoka eneo la Magomeni Kirumba kwenye mkutano wa wabunge Wenje na Hines Kiwia wa jimbo la Ilemela hadi maeneo ya kati kati mji na kusababisha usumbufu.
kama wana akili timamu wamfuate bagamoyo kwenye retreat.
 
M

matawi

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2010
Messages
2,055
Likes
12
Points
135
M

matawi

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2010
2,055 12 135
Mwacheni Rutashubanyuma awe anatuhabarisha maana vinginevyo tunaweza tusijue wapinga maendeleo wana mpango gani maana wengine huwa hutuyasomi haya magazeti
 
Bams

Bams

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
5,043
Likes
5,939
Points
280
Bams

Bams

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
5,043 5,939 280
Gazeti La CCM Uhuru la leo linatuhabarisha ya kuwa Wenje ametimkia Dar akikimbia mkono mrefu wa dola ambayo inamsaka kwa kuhamasisha machinga kufanya vurugu endapo Chadema haitanyakua nafasi ya umeya wa jiji la Mwanza...

Haifai kutumia gazeti la Uhuru kama chanzo cha habari. Hakuna mtu yeyote sasa hivi, hata wana CCM wanaolitumia gazeti hilo kama chanzo cha habari. Leo nilikuwa naongea na Kiongozi mmoja wa CCM kuhusiana na wahisani kutoa tamko kuhusu msaada wao kwa Tanzania. Akaniambia kuwa, 'nimesoma kwenye gazeti la uhuru wameandika maneno fulani kuhusiana na wahisani lakini siwezi kusema chochote maana huwezi kuamini habari yoyote kwenye gazeti hili mpaka uone hiyo habari imeandikwa na magazeti mengine kama Mwananchi'. Kwa ushauri tusipoteze kuongelea habari zinazoandikwa na magazeti kama Uhuru ambayo waandishi wao hawaelewi hata maana ya 'HABARI'.
 
N

Njaare

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2010
Messages
1,080
Likes
6
Points
135
N

Njaare

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2010
1,080 6 135
Wewe unayepata muda wa kusoma gazeti la UHURU inabidi tukupime kwanza akili. Tangu lini gazeti la uhuru likaandika mazuri ya CHADEMA !! Walishindwa hata kuipa uzito habari ya jk kususiwa bungeni. Siku zote gazeti la uhuru linaandika habari za kuiponda chadema au zile zinazoeelezea kile wanachokiita "mpasuko". ndani ya chadema.. Mimi nikisikia habari imeandikwa na uhuru, RAI mtanzania na habari leo ,I dont BOTHER..

Mkuu hapo kidsogo umepotoka. Ni muhimu kujua maadui zako wanakuchukuliaje ili ujihami. Usiposoma hayo magazeti hutajua wanakuchukuliaje na wao wanajivunia nini. Heko Ruta kwa kupata huo moyo wa kuyasoma maana yanakera ila ni muhimu kuyasoma ili kujua jinsi ya kupambana na CCM
 

Forum statistics

Threads 1,237,041
Members 475,401
Posts 29,276,364