Wengi hatuifahamu Chato kumbe, tunaponda tu! Makusanyo ya zaidi ya bilioni 40 si mji mchache!

mdudu

JF-Expert Member
Feb 6, 2014
3,945
2,000
Mleta post, Chato hupajui, muda huu nipo Chato, natafuta chakula J's Motel vyakula vyao ni vibaya, nipo pembeni yake kwa mama lishe ndiyo kuna chakula kizuri kuliko motel.

Hayo makusanyo labda Jiwe ametoa pesa za Serikali kupeleka Halmashari ili ionekane Kuna uchumi wa kati, Kama ilivyotokea Dodoma iliizidi hata Kinondoni na Tunduma.
 

masopakyindi

JF-Expert Member
Jul 5, 2011
15,244
2,000
hiyo ni kwa 2021/2022, nafikiri ni fedha nyingi sana kwa halmashauri inayoendelea.....wengi nafikiri hatukulifikiria hili.

source: Star Tv (habari saa 2)
Acha ujinga.Chato ina population ya 365,127 kwa sensa iliyopita.

Kwa mapato ya bilioni 40, inabidi kila mwannachi huko achangie kodi ya 110,000 kwa wastani kwa mwaka.

Chato haina mzao ya biashara kukidhi hali hiyo, na chako haina kiwanda wala machimbo ya kutoa kodi hizo.

Heri ukawadanganye wenzio wasio enda shule.
 

Mbeshe

Senior Member
Jan 26, 2021
181
250
Nikae hapa eti naamini upumbavu wa data yeyote kuhusu chochote kutoka kwenye hii serikali?...
Sijajua yanayozungumzwa humu.Eti Chato Bi.40 Akili zimewahama.Zilichotwa hazina zikamwagwa pale halafu eti mapato ya hal ya chato.Hako ka halimashauri kana umri gani tangu kazaliwe. Hovuo kupita maelezo.
 

Wyatt Mathewson

JF-Expert Member
Dec 22, 2017
10,992
2,000
Sijajua yanayozungumzwa humu.Eti Chato Bi.40 Akili zimewahama.Zilichotwa hazina zikamwagwa pale halafu eti mapato ya hal ya chato.Hako ka halimashauri kana umri gani tangu kazaliwe. Hovuo kupita maelezo.
Mkuu

Never trust these fools..never

They are so crazy yanaweza chota hayo mapesa hazina yakapeleka Chattle halafu yanadanganya eti mapato

These fools are so crazy hiyo ni kazi ndogo sana kwao
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom