Wema Sepetu, Ray, JB, Anti Ezekie na Steve Nyerere kwenye Fiesta... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wema Sepetu, Ray, JB, Anti Ezekie na Steve Nyerere kwenye Fiesta...

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Somji Juma, Sep 5, 2012.

  1. Somji Juma

    Somji Juma Verified User

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 2,752
    Likes Received: 837
    Trophy Points: 280
    inanshangaza sana kuona bongo muvi wakishriki kwenye tamasha la fiesta kila mikoa,alaf wakipanda pale jukwaan hawafanyi lolote zaid ya kujidhalilisha kwa kukata viuona jukwaan,je wanalipwa.?na kama wanalipwa huu ni mwanzo wa kufulia,sidhani kama marehemu kanumba angefanya upuuzi kama huu..
     
  2. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,392
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    worrrdddd! acha wafu wazike wafu wenzao! amen!
     
  3. c

    christmas JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,483
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    hao clouds wameona sasa wanamuziki wana muamko juu ya haki zao za malipo sasa wamehamia kwa waigizaji.. shame
     
  4. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,791
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    jumapili trh 9 wapo singida ntaenda kuungalia viuno
     
  5. k

    kinubi Senior Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hoja ni nini??? Namchukia mtu anayejenga hoja akizihusisha na marehemu!!!!!
     
  6. m

    missyreina New Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aisee ni kweli kabisa huko ni kujidhalilisha sioni sababu ya wao kupanda jukwaani..
     
Loading...