Welcome back Zitto

Kazitunayo

JF-Expert Member
Mar 30, 2013
3,572
2,000
wakati ana winding up Mh zitto alisema
kwa mara ya kwanza ameudhuria kikao cha UKAWA na aliwamiss sana naamini ni mda muafaka wa kumrudisha mzigoni ili combination ya magogoni itimie...karibu sana Mh haujachelewa sana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom