Wekeza muda wako na fikra tu na pataa 50,000 TZS mpaka 300,000 TZS+

chrstian gwah

chrstian gwah

Member
Joined
Jul 28, 2018
Messages
46
Points
125
chrstian gwah

chrstian gwah

Member
Joined Jul 28, 2018
46 125
Habari wana jamiiforums, najua hiyo title imekuletea doubt, ila ngoja nijaribu kukuelezea jinsi utakavyoweza pata hiyo hela, ila kabla ya kusonga mbele lazima nitoe angalizo.

1. Hautatumia hela yoyote kwenye hii fursa, hapa itakacho chukua ni muda wako na akili tu.

2. Hii ni company mpya na mimi sina uhusiano nao wa moja kwa moja, so inaweza ikawa hizi ahadi zao zikawa hewa au zikachelewa kukamilishwa.

3. Pia lazima uwe na vifuatayo ili uweze kusonga mbele, kama hauna endelea kusoma ili upate ujuzi tu, ila lazima utakwama.

a. Lazima uwe na valid Passport, hii itahitajika kuhakiki kama ni mtu halali

b. Lazima uwe na bank statement, au credit card statement, hii ni kuhakiki mahali unapoishi, so ata kama ukipata barua ya serikali ya mtaa.. iki onyesha kuwa ni mkazi wa sehemu fulani.. Jina lako full na signature (Kwa kiingereza) unaweza kukubaliwa, ila zaidi uwe Na Passport.

4. Haupaswi kutumia janja janja, kwa kufoji vitu, ili utegeneze account nyingi na mwishowe upate reward kubwa. utashtukiwa tu.

5. Cha mwisho sio angalizo ila hii ni muhimu sana, Ungana nna group mpya iliyopo Telegram hapa:


untitled-1-jpg.1172788


Hapa, tutakuwa tuntoa maelezo na kupatia updates zote, na pia step by step tutorial, jinsi gani ya kuhamisha hizo EVEN kwenda mobile money kama M-Pesa / Tigo Pesa, nimeona pia kuwa kuna watu wanaona kuna ugumu wa kubadili crypto kwenda mobile money.. ila ni rahisi. Pia tutakuwa tuaweka fursa zingine.. maana zipo nyingi.

Na policy ni moja tu.. ndo maana inaitwa FREE CRYPTO TZ, hautatoa hela yoyote, jiunge uweze kuelewa zaidi kuhusu crypto na kuzipata bila kuspend hela.. utakachowekeza ni muda wako tu na firka basi.

Ok sasa ni maelezo kidogo.. website au project ninayozungumzia ina itwa EVEN FOUNDATION, hii ni cryptocurrency ila katika very early stages, iko based na ETHEREUM kwa watu wanao fahamu kidogo wana ijua ETHERUEM, sasa kwa wakati huu wa mwanzo, wanapromote cryptocurrency yao ... na wana program ambayo uki invite mtu ajiunge na kukamilisha uhakiki wake, kwa Passport na Bank Statement.. unapata 920 EVEN... na open market value ya EVEN 30 ni sawa sawa na USD 1.

so ina maana 920 EVEN ni sawa sawa na 30.7 USD, ili kupata hii unatakiwa kwanza.

1. register hapa :


2. Ukisha confirm email tu, utapokea EVEN 500 ($16 = 38,000 TZS)

3. Ukihakiki account yako kwa kuweka Passport na Bank/Credit Card Statement utapokea 420 EVEN

4. Hapo jumla utakuwa una EVEN 920 ($30.7 = 70,600 TZS)

Process ya uhakiki ni fasta tu.. mimi walichukua masaa mawili tu baada ya kuwasilisha hivyo vitu.

PIA TAMBUA KUWA, KAMA HAUTOWEZA HAKIKI ACCOUNT YAKO HUWEZI KUWITHDRAW HIZI CRYPTO

screenshot_2-png.1172789



6. Pia haishii hapo tu wana task ndogo ndogo, ambazo unatakiwa kushare kuhusu hii program.. kupitia .. Instagram, Youtube, Twitter.. kwa mfano:

wanakuambia.. post hii habari kuhusu EVEN kwenye timeline yako ya facebook alafu tupatie link, watahakiki na kisha unapewa 100 - 300 EVEN na unaweza fanya hizi task na kupata mpaka 5000 EVEN ( $166.7 = 384,000 TZS)

Mimi nimeshafanya task na kupata 2240 EVEN ($74.6 = 171,500 TZS)

screenshot_3-png.1172790


Pia wana referral program.. utapata referal link yako na kisha utainvite wengine wajiunge chini yako..

Wakiconfirm email na kuhakiki account yako kwa Passport na Bank/Card Statement.. wewe utapata 500 EVEN..

So jumla nina 4520 EVEN ($150.7 = 346,500 TZS) kwa kufanya hayo maelezo ya juu tu

screenshot_1-png.1172791


Kuhusu kui withdraw.. hili zoezi lita anza tarehe 19/8/2019, so nimuhimu kujiunga na telegram group, ili uweze kupashwa habari, na kupata step by step tutorial jinsi gani ya kuzitoa hizi na mwishowe kupata mobile money m-pesa/ tigo pesa.

Kama nilivyosema mwanzo hapa utainvest muda wako tu, so ziwezi kukudanganya na kukuhakikishia kuwa hii Company itakamilisha ahadi zake kwa 100% ila kwa kuwa haitakugharimu kitu.. jiunge sasa ikifika muda wa kupata hela yako utavuna matunda ya muda wako uliowekeza leo.. pia kwa sababu ni crypto wakati waa kuexchange price inaweza ikabadilika.. so unaweza pata ata mara 5 zaidi au ukapata mara 5 pungufu.

Huu ni mwanzo tu, program kama hizi zipo nyingi, na jiunge nasi uweze kuendelea kuzifahamu.

Mwishowe nitatoa mfano hai... ilikuwa mwaka 2012, kuna mtua katika forum pia alipost kuhusu Bitcoin, hii ilikuwa progam ya website ya coinbase.com wakati huo wana anza, walikuwa wanatoa 0.1 BTC kwa kila mtu atakae jiunga katika website yao.. pia kama wewe unajiunga na unamleta mtu basi unapata 0.1 BTC.

Mimi nilijiunga na wakati huo 0.1 BTC ilikuwa ina value ya ($1.08 = 2,500 TZS)

screenshot_4-png.1172792


Sema nilkuwa sina ujuzi sana, na siku kaa nazo sana nikauza, ila leo hii 0.1 BTC ni sawasawa na 1084 USD = 2,495,000 TZS

Hi haimanishi kuwa EVEN nayo itafanikiwa kama Bitcoin ila huu mfano uoneyeshe kuwa kuna wakati mwingine, unaweza fanya kitu kidogo sana, ukawekeza muda na akili tu na ikazaa faida kubwa.

Karibuni sana wadau kama ulikuwa unakiu sana ya kujua zaidi na kuwa na amount kidogo ya crypto ila ulikuwa na wasi wasi unaweza poteza hela yako, huu ndo wakati wako maana hapa hautawekeza ata senti.
 
enhe

enhe

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
1,587
Points
2,000
enhe

enhe

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
1,587 2,000
Habari wana jamiiforums, najua hiyo title imekuletea doubt, ila ngoja nijaribu kukuelezea jinsi utakavyoweza pata hiyo hela, ila kabla ya kusonga mbele lazima nitoe angalizo.

1. Hautatumia hela yoyote kwenye hii fursa, hapa itakacho chukua ni muda wako na akili tu.

2. Hii ni company mpya na mimi sina uhusiano nao wa moja kwa moja, so inaweza ikawa hizi ahadi zao zikawa hewa au zikachelewa kukamilishwa.

3. Pia lazima uwe na vifuatayo ili uweze kusonga mbele, kama hauna endelea kusoma ili upate ujuzi tu, ila lazima utakwama.

a. Lazima uwe na valid Passport, hii itahitajika kuhakiki kama ni mtu halali

b. Lazima uwe na bank statement, au credit card statement, hii ni kuhakiki mahali unapoishi, so ata kama ukipata barua ya serikali ya mtaa.. iki onyesha kuwa ni mkazi wa sehemu fulani.. Jina lako full na signature (Kwa kiingereza) unaweza kukubaliwa, ila zaidi uwe Na Passport.

4. Haupaswi kutumia janja janja, kwa kufoji vitu, ili utegeneze account nyingi na mwishowe upate reward kubwa. utashtukiwa tu.

5. Cha mwisho sio angalizo ila hii ni muhimu sana, Ungana nna group mpya iliyopo Telegram hapa:


View attachment 1172788

Hapa, tutakuwa tuntoa maelezo na kupatia updates zote, na pia step by step tutorial, jinsi gani ya kuhamisha hizo EVEN kwenda mobile money kama M-Pesa / Tigo Pesa, nimeona pia kuwa kuna watu wanaona kuna ugumu wa kubadili crypto kwenda mobile money.. ila ni rahisi. Pia tutakuwa tuaweka fursa zingine.. maana zipo nyingi.

Na policy ni moja tu.. ndo maana inaitwa FREE CRYPTO TZ, hautatoa hela yoyote, jiunge uweze kuelewa zaidi kuhusu crypto na kuzipata bila kuspend hela.. utakachowekeza ni muda wako tu na firka basi.

Ok sasa ni maelezo kidogo.. website au project ninayozungumzia ina itwa EVEN FOUNDATION, hii ni cryptocurrency ila katika very early stages, iko based na ETHEREUM kwa watu wanao fahamu kidogo wana ijua ETHERUEM, sasa kwa wakati huu wa mwanzo, wanapromote cryptocurrency yao ... na wana program ambayo uki invite mtu ajiunge na kukamilisha uhakiki wake, kwa Passport na Bank Statement.. unapata 920 EVEN... na open market value ya EVEN 30 ni sawa sawa na USD 1.

so ina maana 920 EVEN ni sawa sawa na 30.7 USD, ili kupata hii unatakiwa kwanza.

1. register hapa :


2. Ukisha confirm email tu, utapokea EVEN 500 ($16 = 38,000 TZS)

3. Ukihakiki account yako kwa kuweka Passport na Bank/Credit Card Statement utapokea 420 EVEN

4. Hapo jumla utakuwa una EVEN 920 ($30.7 = 70,600 TZS)

Process ya uhakiki ni fasta tu.. mimi walichukua masaa mawili tu baada ya kuwasilisha hivyo vitu.

PIA TAMBUA KUWA, KAMA HAUTOWEZA HAKIKI ACCOUNT YAKO HUWEZI KUWITHDRAW HIZI CRYPTO

View attachment 1172789


6. Pia haishii hapo tu wana task ndogo ndogo, ambazo unatakiwa kushare kuhusu hii program.. kupitia .. Instagram, Youtube, Twitter.. kwa mfano:

wanakuambia.. post hii habari kuhusu EVEN kwenye timeline yako ya facebook alafu tupatie link, watahakiki na kisha unapewa 100 - 300 EVEN na unaweza fanya hizi task na kupata mpaka 5000 EVEN ( $166.7 = 384,000 TZS)

Mimi nimeshafanya task na kupata 2240 EVEN ($74.6 = 171,500 TZS)

View attachment 1172790

Pia wana referral program.. utapata referal link yako na kisha utainvite wengine wajiunge chini yako..

Wakiconfirm email na kuhakiki account yako kwa Passport na Bank/Card Statement.. wewe utapata 500 EVEN..

So jumla nina 4520 EVEN ($150.7 = 346,500 TZS) kwa kufanya hayo maelezo ya juu tu

View attachment 1172791

Kuhusu kui withdraw.. hili zoezi lita anza tarehe 19/8/2019, so nimuhimu kujiunga na telegram group, ili uweze kupashwa habari, na kupata step by step tutorial jinsi gani ya kuzitoa hizi na mwishowe kupata mobile money m-pesa/ tigo pesa.

Kama nilivyosema mwanzo hapa utainvest muda wako tu, so ziwezi kukudanganya na kukuhakikishia kuwa hii Company itakamilisha ahadi zake kwa 100% ila kwa kuwa haitakugharimu kitu.. jiunge sasa ikifika muda wa kupata hela yako utavuna matunda ya muda wako uliowekeza leo.. pia kwa sababu ni crypto wakati waa kuexchange price inaweza ikabadilika.. so unaweza pata ata mara 5 zaidi au ukapata mara 5 pungufu.

Huu ni mwanzo tu, program kama hizi zipo nyingi, na jiunge nasi uweze kuendelea kuzifahamu.

Mwishowe nitatoa mfano hai... ilikuwa mwaka 2012, kuna mtua katika forum pia alipost kuhusu Bitcoin, hii ilikuwa progam ya website ya coinbase.com wakati huo wana anza, walikuwa wanatoa 0.1 BTC kwa kila mtu atakae jiunga katika website yao.. pia kama wewe unajiunga na unamleta mtu basi unapata 0.1 BTC.

Mimi nilijiunga na wakati huo 0.1 BTC ilikuwa ina value ya ($1.08 = 2,500 TZS)

View attachment 1172792

Sema nilkuwa sina ujuzi sana, na siku kaa nazo sana nikauza, ila leo hii 0.1 BTC ni sawasawa na 1084 USD = 2,495,000 TZS

Hi haimanishi kuwa EVEN nayo itafanikiwa kama Bitcoin ila huu mfano uoneyeshe kuwa kuna wakati mwingine, unaweza fanya kitu kidogo sana, ukawekeza muda na akili tu na ikazaa faida kubwa.

Karibuni sana wadau kama ulikuwa unakiu sana ya kujua zaidi na kuwa na amount kidogo ya crypto ila ulikuwa na wasi wasi unaweza poteza hela yako, huu ndo wakati wako maana hapa hautawekeza ata senti.
Kukishakuwa na mambo sijui ya referal ooh mara aingie wa chini yako wewe ndio upate basi ujue tayari ni pyramid scheme a.k.a utapeli!
 
chrstian gwah

chrstian gwah

Member
Joined
Jul 28, 2018
Messages
46
Points
125
chrstian gwah

chrstian gwah

Member
Joined Jul 28, 2018
46 125
Kukishakuwa na mambo sijui ya referal ooh mara aingie wa chini yako wewe ndio upate basi ujue tayari ni pyramid scheme a.k.a utapeli!
Hapana mkuu, ili kuwa na Pyramid au Ponzi scheme, ni lazima huyo referral wako awekeze hela, naomba pitia angalizo point zangu na maelezo yangu vzuri, hamna kuwekeza hela ata senti on this. Hela inatoka kwenye Company wenyewe sio kwa users, wanagawa rewards wao ili wewe uweze kujoin na kuwashirikisha watu waitambue Project yao, kwasababu wana imani nayo na wanajua italeta mafanikio makubwa mbeleni ikipata user base kubwa.
 
enhe

enhe

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
1,587
Points
2,000
enhe

enhe

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
1,587 2,000
Hapana mkuu, ili kuwa na Pyramid au Ponzi scheme, ni lazima huyo referral wako awekeze hela, naomba pitia angalizo point zangu na maelezo yangu vzuri, hamna kuwekeza hela ata senti on this. Hela inatoka kwenye Company wenyewe sio kwa users, wanagawa rewards wao ili wewe uweze kujoin na kuwashirikisha watu waitambue Project yao, kwasababu wana imani nayo na wanajua italeta mafanikio makubwa mbeleni ikipata user base kubwa.
Ok, ngoja nijaribu kujiunga
 
enhe

enhe

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
1,587
Points
2,000
enhe

enhe

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
1,587 2,000
Hapana mkuu, ili kuwa na Pyramid au Ponzi scheme, ni lazima huyo referral wako awekeze hela, naomba pitia angalizo point zangu na maelezo yangu vzuri, hamna kuwekeza hela ata senti on this. Hela inatoka kwenye Company wenyewe sio kwa users, wanagawa rewards wao ili wewe uweze kujoin na kuwashirikisha watu waitambue Project yao, kwasababu wana imani nayo na wanajua italeta mafanikio makubwa mbeleni ikipata user base kubwa.
nimeshindwa kujiunga sababu sina account ya facebook twitter wala instagram!
 
DIVIDEND

DIVIDEND

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2017
Messages
1,022
Points
2,000
DIVIDEND

DIVIDEND

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2017
1,022 2,000
O kama hauna passport wala card ya benki haiwezekani kujiunga sio
 
chrstian gwah

chrstian gwah

Member
Joined
Jul 28, 2018
Messages
46
Points
125
chrstian gwah

chrstian gwah

Member
Joined Jul 28, 2018
46 125
passport na kadi ya benk ninavyo ila account za facebook sina na sitaki kuingia huko
Passport na benk ndo muhimu, kuwa na social accounts ni optional tu kwajili ya kupata bonus token. ila hautakwama kwa kutokuwa nazo.
 
chrstian gwah

chrstian gwah

Member
Joined
Jul 28, 2018
Messages
46
Points
125
chrstian gwah

chrstian gwah

Member
Joined Jul 28, 2018
46 125
Hii program bado inaendelea. karibuni wadau wapya
 
newtonfox

newtonfox

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
218
Points
225
newtonfox

newtonfox

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
218 225
Habari wana jamiiforums, najua hiyo title imekuletea doubt, ila ngoja nijaribu kukuelezea jinsi utakavyoweza pata hiyo hela, ila kabla ya kusonga mbele lazima nitoe angalizo.

1. Hautatumia hela yoyote kwenye hii fursa, hapa itakacho chukua ni muda wako na akili tu.

2. Hii ni company mpya na mimi sina uhusiano nao wa moja kwa moja, so inaweza ikawa hizi ahadi zao zikawa hewa au zikachelewa kukamilishwa.

3. Pia lazima uwe na vifuatayo ili uweze kusonga mbele, kama hauna endelea kusoma ili upate ujuzi tu, ila lazima utakwama.

a. Lazima uwe na valid Passport, hii itahitajika kuhakiki kama ni mtu halali

b. Lazima uwe na bank statement, au credit card statement, hii ni kuhakiki mahali unapoishi, so ata kama ukipata barua ya serikali ya mtaa.. iki onyesha kuwa ni mkazi wa sehemu fulani.. Jina lako full na signature (Kwa kiingereza) unaweza kukubaliwa, ila zaidi uwe Na Passport.

4. Haupaswi kutumia janja janja, kwa kufoji vitu, ili utegeneze account nyingi na mwishowe upate reward kubwa. utashtukiwa tu.

5. Cha mwisho sio angalizo ila hii ni muhimu sana, Ungana nna group mpya iliyopo Telegram hapa:


View attachment 1172788

Hapa, tutakuwa tuntoa maelezo na kupatia updates zote, na pia step by step tutorial, jinsi gani ya kuhamisha hizo EVEN kwenda mobile money kama M-Pesa / Tigo Pesa, nimeona pia kuwa kuna watu wanaona kuna ugumu wa kubadili crypto kwenda mobile money.. ila ni rahisi. Pia tutakuwa tuaweka fursa zingine.. maana zipo nyingi.

Na policy ni moja tu.. ndo maana inaitwa FREE CRYPTO TZ, hautatoa hela yoyote, jiunge uweze kuelewa zaidi kuhusu crypto na kuzipata bila kuspend hela.. utakachowekeza ni muda wako tu na firka basi.

Ok sasa ni maelezo kidogo.. website au project ninayozungumzia ina itwa EVEN FOUNDATION, hii ni cryptocurrency ila katika very early stages, iko based na ETHEREUM kwa watu wanao fahamu kidogo wana ijua ETHERUEM, sasa kwa wakati huu wa mwanzo, wanapromote cryptocurrency yao ... na wana program ambayo uki invite mtu ajiunge na kukamilisha uhakiki wake, kwa Passport na Bank Statement.. unapata 920 EVEN... na open market value ya EVEN 30 ni sawa sawa na USD 1.

so ina maana 920 EVEN ni sawa sawa na 30.7 USD, ili kupata hii unatakiwa kwanza.

1. register hapa :


2. Ukisha confirm email tu, utapokea EVEN 500 ($16 = 38,000 TZS)

3. Ukihakiki account yako kwa kuweka Passport na Bank/Credit Card Statement utapokea 420 EVEN

4. Hapo jumla utakuwa una EVEN 920 ($30.7 = 70,600 TZS)

Process ya uhakiki ni fasta tu.. mimi walichukua masaa mawili tu baada ya kuwasilisha hivyo vitu.

PIA TAMBUA KUWA, KAMA HAUTOWEZA HAKIKI ACCOUNT YAKO HUWEZI KUWITHDRAW HIZI CRYPTO

View attachment 1172789


6. Pia haishii hapo tu wana task ndogo ndogo, ambazo unatakiwa kushare kuhusu hii program.. kupitia .. Instagram, Youtube, Twitter.. kwa mfano:

wanakuambia.. post hii habari kuhusu EVEN kwenye timeline yako ya facebook alafu tupatie link, watahakiki na kisha unapewa 100 - 300 EVEN na unaweza fanya hizi task na kupata mpaka 5000 EVEN ( $166.7 = 384,000 TZS)

Mimi nimeshafanya task na kupata 2240 EVEN ($74.6 = 171,500 TZS)

View attachment 1172790

Pia wana referral program.. utapata referal link yako na kisha utainvite wengine wajiunge chini yako..

Wakiconfirm email na kuhakiki account yako kwa Passport na Bank/Card Statement.. wewe utapata 500 EVEN..

So jumla nina 4520 EVEN ($150.7 = 346,500 TZS) kwa kufanya hayo maelezo ya juu tu

View attachment 1172791

Kuhusu kui withdraw.. hili zoezi lita anza tarehe 19/8/2019, so nimuhimu kujiunga na telegram group, ili uweze kupashwa habari, na kupata step by step tutorial jinsi gani ya kuzitoa hizi na mwishowe kupata mobile money m-pesa/ tigo pesa.

Kama nilivyosema mwanzo hapa utainvest muda wako tu, so ziwezi kukudanganya na kukuhakikishia kuwa hii Company itakamilisha ahadi zake kwa 100% ila kwa kuwa haitakugharimu kitu.. jiunge sasa ikifika muda wa kupata hela yako utavuna matunda ya muda wako uliowekeza leo.. pia kwa sababu ni crypto wakati waa kuexchange price inaweza ikabadilika.. so unaweza pata ata mara 5 zaidi au ukapata mara 5 pungufu.

Huu ni mwanzo tu, program kama hizi zipo nyingi, na jiunge nasi uweze kuendelea kuzifahamu.

Mwishowe nitatoa mfano hai... ilikuwa mwaka 2012, kuna mtua katika forum pia alipost kuhusu Bitcoin, hii ilikuwa progam ya website ya coinbase.com wakati huo wana anza, walikuwa wanatoa 0.1 BTC kwa kila mtu atakae jiunga katika website yao.. pia kama wewe unajiunga na unamleta mtu basi unapata 0.1 BTC.

Mimi nilijiunga na wakati huo 0.1 BTC ilikuwa ina value ya ($1.08 = 2,500 TZS)

View attachment 1172792

Sema nilkuwa sina ujuzi sana, na siku kaa nazo sana nikauza, ila leo hii 0.1 BTC ni sawasawa na 1084 USD = 2,495,000 TZS

Hi haimanishi kuwa EVEN nayo itafanikiwa kama Bitcoin ila huu mfano uoneyeshe kuwa kuna wakati mwingine, unaweza fanya kitu kidogo sana, ukawekeza muda na akili tu na ikazaa faida kubwa.

Karibuni sana wadau kama ulikuwa unakiu sana ya kujua zaidi na kuwa na amount kidogo ya crypto ila ulikuwa na wasi wasi unaweza poteza hela yako, huu ndo wakati wako maana hapa hautawekeza ata senti.
Tarehe 19 sio mbali tunasubilia Pesa, withdraw tuone screenshot hapaa
 
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
10,881
Points
2,000
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
10,881 2,000
nice ..but mkuu hapo kwenye kutoa hizo tokens , naomba tu isije kua na longolongo, hapo ndo napasubiria
 

Forum statistics

Threads 1,325,442
Members 509,127
Posts 32,192,662
Top