Weka katiba ya vyama vyenye mashabiki wengi Tanzania hasa CCM, CHADEMA, CUF na ilani zao za 2015-2020

BAVARIAN

JF-Expert Member
Mar 15, 2017
223
250
Weka katiba ya vyama vyenye mashabiki wengi Tanzania hasa CCM,CHADEMA,CUF ,,,,,pia na ilani zao za 2015-2020,,,,,,tuzichambue hapa na hasa ilani zao ndo zchambuliwe tuone zipi kweli zina lengo la kumkomboa mtanzania

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom