Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Weka hapa nukuu toka kwa Rais Magufuli (QUOTES)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tikatika, Jan 8, 2017.

  1. tikatika

    tikatika JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2017
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 1,076
    Trophy Points: 280
    Katika dunia ya sasa hakuna kitu kinaweza kupotea ili mradi kimewahi kutamkwa mbele ya jamii. Lakn pia tunaweza kupoteza vitu admu pale tu tutakaposhindwa kuweka kumbukumbu kwa vizazi vijavyo na vya sasa. Kwa kipindi kirefu tumekua na nukuu za Baba wa Taifa mwalimu nyerere. Ni wakati mwafaka kuweka kumbumbuku ya maneno mazuri ya mheshimiwa Rais Magufuli.

    Duniani tuna nukuu (quotes) zawa watu maarufu kama Martn Luther king, Jr. Abraham lincoln na wengine wengi. Kwa hapa kwetu tuna nukuu za baba wa taifa mwalim Nyerere.

    Sasa ni wakati mwafaka kuweka nukuu zake kwenye uzi huu. Usihofu iwe mbaya masikio mwako au iwe nzuri wewe weka tu maana lolote analo litamka mkuu wa nchi linapaswa kutunzwa.

    Naweka maneno mawili matatu kuanzisha ukurasa wa maneno ya mkuu wetu.

    ''Mimi ni Rais wa maskini. Waliozoea kuishi kama malaika wataishi kama mashetani''.



    ''Serikali yangu haitawapa chakula. Kila mtu atabeba msalaba wake.
    Njaa haijaletwa na serikali''.




    Hakuna serikali iliyowahi kujenga nyumba za wahanga duniani pote.
    Na sisi hatujengi.



    ''Hakuna kufanya za siasa mpaka 2020''.




    ''Siwezi kuwashirikisha wapinzani kwenye serikali yangu.
    Nakushangaa Shein kuwaingiza wapinzani''.



    ''Sijawahi kutamka katiba kwenye kampeni zangu za kuomba urais.
    Katiba sio kipaumbele changu. Kwa sasa nainyoosha nchi kwanza''.


    ''Police mkukita mtu anaendesha gari kwenye njia ya mwendo kasi,
    ng'oa tairi uzeni''.



    ''Watoto watasomeshwa bure kwenye utawala wangu
    hivyo fyatueni watoto wengi maana watasoma bure''.



    Haya ni machache kati ya mengi aliyowahi kuyaongea. Ni wakati mwafaka kuweka maneno yake hapa.
    =========

    TAZAMA VIDEOS ZA SPEECHES MBALIMBALI ZA RAIS MAGUFULI

     
  2. m

    mtoto wa maskini JF-Expert Member

    #421
    Jan 11, 2017
    Joined: Jun 28, 2013
    Messages: 1,019
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    sasa hao mafisadi wapo CCM wengine wana vyeo bungeni iyo mahakama itamshika nani? iyo ilikuwepo ki siasa tu tena kwa kumuogopa Lowasav
     
  3. goddy shaneyl

    goddy shaneyl Member

    #422
    Jan 11, 2017
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 25
    • "Natamani siku moja Malaika washuke hata waifungie hii mitandao ya kijamii......."
    • "Ole wake mtu atakayeleta fyokofyoko........sijaribiwi"
     
  4. kivava

    kivava JF-Expert Member

    #423
    Jan 11, 2017
    Joined: Apr 2, 2013
    Messages: 3,511
    Likes Received: 1,470
    Trophy Points: 280
    "watu wanaendekeza sana 'corrugation' "
    . (akimaanisha corruption)
     
  5. Kwetu-Tz

    Kwetu-Tz Member

    #424
    Jan 11, 2017
    Joined: Jun 17, 2016
    Messages: 41
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 15
    atakayemcheleweshea mwanafunzi mkopo....hana kazi.
     
  6. KijanaHuru

    KijanaHuru Member

    #425
    Jan 11, 2017
    Joined: Jan 7, 2017
    Messages: 53
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 25
    .................................Katereroooooo..................
     
  7. WirelessBrain

    WirelessBrain Senior Member

    #426
    Jan 11, 2017
    Joined: Apr 11, 2016
    Messages: 172
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 45
    "Nitamtafutia kazi nyingine" -2015,16,17...
     
  8. K

    Kihava Senior Member

    #427
    Jan 11, 2017
    Joined: May 23, 2016
    Messages: 157
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    1. Mimi na Mhimili wangu tuna mizizi mirefu kuliko mihimili minginem ambayo tunaipa fedha na kuwapa maelekezo mengine.
    2. Hatupeleki chakula kwa watu walio kwenye sehemu zenye kijani
    3. Wewe Shein kwa nini unatumia mkono wako kutia sahihi ili mtu fulani apata mafao wakati alikataa kuupokea huo mkono?
    4. Watu wengine huku Zanzibar ni wa kutumbukizwa kisimani kabisa ili wanywe maji mengi wakome.
    5. Angalieni kilichofanyika kwa Gadaffi wa Iraq. Msiwasikilize wanaotaka kutupeleka huko
    6. Hakuna mtu wa kuleta vyokofyoko kwangu
    7. Wewe mkurugenzi wa NHC endelea kubomoa na kunyang'anya nyumba kama ulivyofanya kwa yule jamaa wa Bilicanas
    8. Nyie mahakama mmalize kesi mapema ili niwape mgao wa faini
    9. Shilingi elfu tanotano wanazochukua trafic siyo rushwa. Ni fedha ya kusafishia viatu tu.
    10. In my behalf
    11. Wewe Makonda endelea kutumbua tu, mimi nipo nyuma yako. Natamani wakuu wa mikoa wote wawe kama wewe.
    12. Wale walioimba sijui wana imani na nani, ningekuwa mimi ningewamaliza hata nusu yao.
    13. wanaolalamika maisha magumu walizoea kupiga dili. Ni wapiga dili hao.
    14. Nitakausha fedha hadi kwenye nyumba za ibada
    15. Wale wanafunzi wa Udom ni vilaza
    16. Wale waliokuwa wamehamia upinzani na kurudi tunatambua ni ng'ombe wasio na mikia.
    17. Watumishi wote wa umma bosi wao ni CCM, asiyekubali hilo aache kazi.
     
  9. mwaibangi

    mwaibangi Member

    #428
    Jan 11, 2017
    Joined: Jan 9, 2017
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wanaopanga migomo watangulie wao watakiona
     
  10. M

    Mindi JF-Expert Member

    #429
    Jan 11, 2017
    Joined: Apr 5, 2008
    Messages: 700
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 60
    Kutoka Hotuba ya Kagera baada ya tetemeko:
    1)Likitokea tetemeko jingine Chato? nako nikawajengee nyumba?

    2) Wanakagera...Nawapenda, nawapenda Kweli Kweli!!

    3) Na ndio maana nikamchagua waziri wa viwanda kutoka huku (Kagera) Mzirankende! Ili vijengwe viwanda vingi!

    4) Kiwanda sio lazima kiwe kikubwa...hata cha kuchomelea makarai NI KIWANDA!!

    5) Natoa challenge kwako Mheshimiwa Rwakatare, tafuta wawekezaji, uanzishe kiwanda pale Kyerwa, uza matofali sh. 500 kwa bati!! Kupanga ni Kuchagua!! Tuambizane ukweli!

    6) Na wale walioahidi kuchanga na hawajachanga, wazilete..ziko bilioni 4.5

    7) Kuna mashirika ya kimataifa waliahidi kuchanga, hawajachanga. wazilete hizo hela ili zimalizie shule zetu!
     
  11. p

    pilipili kichaa JF-Expert Member

    #430
    Jan 11, 2017
    Joined: Sep 3, 2013
    Messages: 3,916
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    Tuaona na kusikia mengi safari hii
     
  12. T

    Tulimumu JF-Expert Member

    #431
    Jan 11, 2017
    Joined: Mar 11, 2013
    Messages: 5,332
    Likes Received: 1,152
    Trophy Points: 280
    "... mnyauko wa migomba,Kagera..."
     
  13. lopee

    lopee Member

    #432
    Jan 11, 2017
    Joined: Aug 17, 2016
    Messages: 43
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 15
    Hahahaha
     
  14. tikatika

    tikatika JF-Expert Member

    #433
    Jan 11, 2017
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 1,076
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  15. georgemwaipungu

    georgemwaipungu JF-Expert Member

    #434
    Jan 12, 2017 at 12:05 AM
    Joined: Jul 7, 2015
    Messages: 2,384
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Rais amekuwa na maneno mengi ya kuwatia moyo wanaccm
     
  16. tikatika

    tikatika JF-Expert Member

    #435
    Jan 12, 2017 at 12:39 AM
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 1,076
    Trophy Points: 280
    Magazeti yanayosema kuna njaa yamenunuliwa na wanasiasa na wafanya biashara. Mimi nasema hakuna njaa.

    Rais JPM
     
  17. ngomeu

    ngomeu Senior Member

    #436
    Jan 12, 2017 at 1:02 AM
    Joined: Jul 27, 2016
    Messages: 145
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
     
  18. ArchAngel

    ArchAngel JF-Expert Member

    #437
    Jan 12, 2017 at 8:42 AM
    Joined: Oct 11, 2015
    Messages: 443
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 60
    1. Wanaotangaza kuna njaa ni watu wanaolipwa pesa na wafanyabiashara na wanasiasa ili kusema nchi ina njaa na ukame wa kuuwa watu na mifugo.

    2. Anayejua kuna njaa nchi hii ni Rais,mimi ndio naejua wapi kuna njaa na wapi hakuna.Tanzania hii haina njaa wala watu hawana njaa,
     
  19. M

    Meshack Mwansasu Member

    #438
    Jan 12, 2017 at 8:44 AM
    Joined: Dec 31, 2016
    Messages: 11
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Hahaha
     
  20. halfan30

    halfan30 Member

    #439
    Jan 12, 2017 at 12:01 PM
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 25
    Ninaweza kuwa si mwanasiasa mzuri , lakini kuna siku mtakuja kunikumbuka - Raisi John Joseph Pombe Magufuli.
     
  21. tikatika

    tikatika JF-Expert Member

    #440
    Jan 12, 2017 at 1:48 PM
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 1,076
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
Loading...