Weka hapa nukuu toka kwa Rais Magufuli (QUOTES) | Page 21 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Weka hapa nukuu toka kwa Rais Magufuli (QUOTES)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tikatika, Jan 8, 2017.

  1. tikatika

    tikatika JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2017
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,255
    Likes Received: 1,292
    Trophy Points: 280
    Katika dunia ya sasa hakuna kitu kinaweza kupotea ili mradi kimewahi kutamkwa mbele ya jamii. Lakn pia tunaweza kupoteza vitu admu pale tu tutakaposhindwa kuweka kumbukumbu kwa vizazi vijavyo na vya sasa. Kwa kipindi kirefu tumekua na nukuu za Baba wa Taifa mwalimu nyerere. Ni wakati mwafaka kuweka kumbumbuku ya maneno mazuri ya mheshimiwa Rais Magufuli.

    Duniani tuna nukuu (quotes) zawa watu maarufu kama Martn Luther king, Jr. Abraham lincoln na wengine wengi. Kwa hapa kwetu tuna nukuu za baba wa taifa mwalim Nyerere.

    Sasa ni wakati mwafaka kuweka nukuu zake kwenye uzi huu. Usihofu iwe mbaya masikio mwako au iwe nzuri wewe weka tu maana lolote analo litamka mkuu wa nchi linapaswa kutunzwa.

    Naweka maneno mawili matatu kuanzisha ukurasa wa maneno ya mkuu wetu.

    ''Mimi ni Rais wa maskini. Waliozoea kuishi kama malaika wataishi kama mashetani''.



    ''Serikali yangu haitawapa chakula. Kila mtu atabeba msalaba wake.
    Njaa haijaletwa na serikali''.




    Hakuna serikali iliyowahi kujenga nyumba za wahanga duniani pote.
    Na sisi hatujengi.



    ''Hakuna kufanya za siasa mpaka 2020''.




    ''Siwezi kuwashirikisha wapinzani kwenye serikali yangu.
    Nakushangaa Shein kuwaingiza wapinzani''.



    ''Sijawahi kutamka katiba kwenye kampeni zangu za kuomba urais.
    Katiba sio kipaumbele changu. Kwa sasa nainyoosha nchi kwanza''.


    ''Police mkukita mtu anaendesha gari kwenye njia ya mwendo kasi,
    ng'oa tairi uzeni''.



    ''Watoto watasomeshwa bure kwenye utawala wangu
    hivyo fyatueni watoto wengi maana watasoma bure''.



    Haya ni machache kati ya mengi aliyowahi kuyaongea. Ni wakati mwafaka kuweka maneno yake hapa.
    =========

    TAZAMA VIDEOS ZA SPEECHES MBALIMBALI ZA RAIS MAGUFULI

     
  2. A

    Adili JF-Expert Member

    #401
    Jan 9, 2017
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 1,538
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    Ni wazo zuri. Je for posterity, unaonaje kama ungeongeza tarehe na mahali alipotuachia tunu zake.Hata quotation ya gazeti inafaa pia.
     
  3. yello masai

    yello masai JF-Expert Member

    #402
    Jan 9, 2017
    Joined: Jan 8, 2016
    Messages: 1,115
    Likes Received: 683
    Trophy Points: 280
    Wazo zuri mkuu. Ngoja niliweke kichwani nitalifanyia kazi. Japo nahofia usalama wangu
     
  4. tikatika

    tikatika JF-Expert Member

    #403
    Jan 9, 2017
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,255
    Likes Received: 1,292
    Trophy Points: 280
    Boss quotes sio lazma iwe na tarehe wala mahali alipoongea. Angalia nukuu za watu wenye akili hiz hapa. Hazna tareh lakn mpaka kesho zinaishi.
    Ngoja tuztunze na za huyu mheshimiwa kama zitaishi miaka 50 ijayo!

    Solve Problems

    We cannot solve our problems with the same thinking we used when we created them.

    Einstein Quotes -

    [​IMG]
     
  5. M

    MWONA MBALI JF-Expert Member

    #404
    Jan 9, 2017
    Joined: Oct 7, 2016
    Messages: 329
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 80
    WALIODAHILIWA PALE DODOMA NI VILAZA
     
  6. kivuma

    kivuma Member

    #405
    Jan 9, 2017
    Joined: Aug 5, 2016
    Messages: 34
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15

    Let me recommend you this application

    Automatic Call Receiver - Android Apps on Google Play


     
  7. l

    lussajo Member

    #406
    Jan 9, 2017
    Joined: Aug 20, 2016
    Messages: 30
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 25
    Na huu ndiyo uungwana na sio umagu
     
  8. M

    MABAKULI JF-Expert Member

    #407
    Jan 9, 2017
    Joined: Oct 4, 2015
    Messages: 585
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 80
    UNAJUA LIPUMBA WEWE NAKUAMINIA SASA MIE NAENDA KUWAFUMANIA PALE LUMUMBA WEWE KAKAE BUGURUNI ILI SEIF AISHIE PEMBA TU
     
  9. M

    MABAKULI JF-Expert Member

    #408
    Jan 9, 2017
    Joined: Oct 4, 2015
    Messages: 585
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 80
    UNAJUA LIPUMBA WEWE NAKUAMINIA SASA MIE NAENDA KUWAFUMANIA PALE LUMUMBA WEWE KAKAE BUGURUNI ILI SEIF AISHIE PEMBA TU
     
  10. shiu yang

    shiu yang JF-Expert Member

    #409
    Jan 9, 2017
    Joined: Sep 16, 2016
    Messages: 1,735
    Likes Received: 1,871
    Trophy Points: 280
    Na mshahara wa mwezi huu nataka niwahakikishie wafanyakazi.
     
  11. W

    Waziri kivuli JF-Expert Member

    #410
    Jan 9, 2017
    Joined: Nov 30, 2016
    Messages: 276
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 60
    Katerero
     
  12. The Kop

    The Kop Senior Member

    #411
    Jan 9, 2017
    Joined: Aug 7, 2010
    Messages: 190
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Nionyeshe anaekutisha uone kama anachukua hata dakika moja
     
  13. Jambazi

    Jambazi JF-Expert Member

    #412
    Jan 9, 2017
    Joined: Jan 18, 2014
    Messages: 10,695
    Likes Received: 6,632
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  14. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #413
    Jan 9, 2017
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 5,388
    Likes Received: 4,502
    Trophy Points: 280
    Kwa kihehe wanasema kamwene
    Kwa kimasai wanasema yero subai.
     
  15. PMsechu

    PMsechu Member

    #414
    Jan 9, 2017
    Joined: Nov 12, 2016
    Messages: 73
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 25
    Tanzania sio Maskini..
     
  16. tikatika

    tikatika JF-Expert Member

    #415
    Jan 10, 2017
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,255
    Likes Received: 1,292
    Trophy Points: 280
    Baada ya muda mfupi wanatengua tena et tulikosea . Mlikosea huku mmechukua miez minne kuwatafuta??
     
  17. GANG MO

    GANG MO JF-Expert Member

    #416
    Jan 10, 2017
    Joined: Dec 6, 2016
    Messages: 210
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 60
    Kuna ile quote. Alisema sadam husen ni wa nchi gan? Nkumbushen wadau
     
  18. Laface77

    Laface77 JF-Expert Member

    #417
    Jan 10, 2017
    Joined: Jul 9, 2008
    Messages: 849
    Likes Received: 686
    Trophy Points: 180
    Sadam Hussein ni raisi wa Libya!
     
  19. white hat

    white hat JF-Expert Member

    #418
    Jan 11, 2017
    Joined: Dec 16, 2016
    Messages: 1,207
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Gadaffi wa kuwait
     
  20. white hat

    white hat JF-Expert Member

    #419
    Jan 11, 2017
    Joined: Dec 16, 2016
    Messages: 1,207
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    "Nchi hii ilikuwa imepinda"
     
  21. white hat

    white hat JF-Expert Member

    #420
    Jan 11, 2017
    Joined: Dec 16, 2016
    Messages: 1,207
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    "........ nitalala nao mbele"
     
Loading...