Weka hapa nukuu toka kwa Rais Magufuli (QUOTES) | Page 20 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Weka hapa nukuu toka kwa Rais Magufuli (QUOTES)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tikatika, Jan 8, 2017.

  1. tikatika

    tikatika JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2017
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,266
    Likes Received: 1,300
    Trophy Points: 280
    Katika dunia ya sasa hakuna kitu kinaweza kupotea ili mradi kimewahi kutamkwa mbele ya jamii. Lakn pia tunaweza kupoteza vitu admu pale tu tutakaposhindwa kuweka kumbukumbu kwa vizazi vijavyo na vya sasa. Kwa kipindi kirefu tumekua na nukuu za Baba wa Taifa mwalimu nyerere. Ni wakati mwafaka kuweka kumbumbuku ya maneno mazuri ya mheshimiwa Rais Magufuli.

    Duniani tuna nukuu (quotes) zawa watu maarufu kama Martn Luther king, Jr. Abraham lincoln na wengine wengi. Kwa hapa kwetu tuna nukuu za baba wa taifa mwalim Nyerere.

    Sasa ni wakati mwafaka kuweka nukuu zake kwenye uzi huu. Usihofu iwe mbaya masikio mwako au iwe nzuri wewe weka tu maana lolote analo litamka mkuu wa nchi linapaswa kutunzwa.

    Naweka maneno mawili matatu kuanzisha ukurasa wa maneno ya mkuu wetu.

    ''Mimi ni Rais wa maskini. Waliozoea kuishi kama malaika wataishi kama mashetani''.



    ''Serikali yangu haitawapa chakula. Kila mtu atabeba msalaba wake.
    Njaa haijaletwa na serikali''.




    Hakuna serikali iliyowahi kujenga nyumba za wahanga duniani pote.
    Na sisi hatujengi.



    ''Hakuna kufanya za siasa mpaka 2020''.




    ''Siwezi kuwashirikisha wapinzani kwenye serikali yangu.
    Nakushangaa Shein kuwaingiza wapinzani''.



    ''Sijawahi kutamka katiba kwenye kampeni zangu za kuomba urais.
    Katiba sio kipaumbele changu. Kwa sasa nainyoosha nchi kwanza''.


    ''Police mkukita mtu anaendesha gari kwenye njia ya mwendo kasi,
    ng'oa tairi uzeni''.



    ''Watoto watasomeshwa bure kwenye utawala wangu
    hivyo fyatueni watoto wengi maana watasoma bure''.



    Haya ni machache kati ya mengi aliyowahi kuyaongea. Ni wakati mwafaka kuweka maneno yake hapa.
    =========

    TAZAMA VIDEOS ZA SPEECHES MBALIMBALI ZA RAIS MAGUFULI

     
  2. m

    miwani ya maisha JF-Expert Member

    #381
    Jan 9, 2017
    Joined: Dec 30, 2015
    Messages: 370
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 60
    NHC fanyieni kazi kama mlivyomyoosha jamaa(Mbowe)
     
  3. TangataUnyakeWasu

    TangataUnyakeWasu JF-Expert Member

    #382
    Jan 9, 2017
    Joined: Dec 18, 2016
    Messages: 669
    Likes Received: 872
    Trophy Points: 180
    Mwaaaaaaaaaaafwaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #383
    Jan 9, 2017
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,307
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Quote za ajabu ajabu zote:)
     
  5. comrade igwe

    comrade igwe JF-Expert Member

    #384
    Jan 9, 2017
    Joined: Jan 12, 2015
    Messages: 4,453
    Likes Received: 2,149
    Trophy Points: 280
    Hahahahaha mkuu nakikumbuka sana kumbe katerero yenyewe ipo bukoba hahahaha
     
  6. bbc

    bbc JF-Expert Member

    #385
    Jan 9, 2017
    Joined: Jan 18, 2016
    Messages: 1,197
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    Kweli "siku ya gulio Katerero", sijui what was so special kwenye hilo gulio!!
     
  7. yello masai

    yello masai JF-Expert Member

    #386
    Jan 9, 2017
    Joined: Jan 8, 2016
    Messages: 1,115
    Likes Received: 685
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa nabip simu ikakatalia huko huko ikajipiga
     
  8. yello masai

    yello masai JF-Expert Member

    #387
    Jan 9, 2017
    Joined: Jan 8, 2016
    Messages: 1,115
    Likes Received: 685
    Trophy Points: 280
    "Unataka niseme nakupenda wewe? ". Hii alimjibu mama mwandishi wa habari alipouliza kuhsu hobbies za mkuu
     
  9. Tata Maestro

    Tata Maestro Member

    #388
    Jan 9, 2017
    Joined: Jan 8, 2017
    Messages: 93
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 25
    Aseeee ukiandika kitabu cha nukuu hizi , utakuwa DSM best seller.
     
  10. N

    Ngakatima Senior Member

    #389
    Jan 9, 2017
    Joined: Nov 21, 2016
    Messages: 104
    Likes Received: 201
    Trophy Points: 60
    "Nyie waandishi mnanichora vibayaaa, lkn nikijiangalia katka kioo najiona sina manundu"
     
  11. b

    bato JF-Expert Member

    #390
    Jan 9, 2017
    Joined: Dec 20, 2012
    Messages: 2,218
    Likes Received: 686
    Trophy Points: 280
    Polisi kupewa kaki kupiga viatu rangi,ruksa. Nakumbuka aliwahi kusema hivo
     
  12. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #391
    Jan 9, 2017
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,902
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Asili (waanzilishi) ya gulio ni huko Katerero...
     
  13. Mkoroshokigoli

    Mkoroshokigoli JF-Expert Member

    #392
    Jan 9, 2017
    Joined: Dec 20, 2012
    Messages: 14,424
    Likes Received: 2,466
    Trophy Points: 280
    Impossible my sista.
    Jamaa akitaja viunga vya Kilosa ananikumbusha madafu wakat nasoma huko,na ndo nilikozaliwa,akitaja Kilombero ndo kwa mama naendaga kula KAMBALE NA KITOGA.
    Akitaja Dark City nakumbuka maisha yangu wakat naish Mazimbu Campus.
     
  14. Mkoroshokigoli

    Mkoroshokigoli JF-Expert Member

    #393
    Jan 9, 2017
    Joined: Dec 20, 2012
    Messages: 14,424
    Likes Received: 2,466
    Trophy Points: 280
    'Mwafwaaaaa'
    It has been said
     
  15. ProBook

    ProBook JF-Expert Member

    #394
    Jan 9, 2017
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 426
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    Watu wakikuchukia hata ukicheza kwenye maji watasema unawatimulia vumbi..
     
  16. g

    gungele JF-Expert Member

    #395
    Jan 9, 2017
    Joined: Jan 8, 2015
    Messages: 1,046
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    Msema kweli ni mpenzi wa Mungu
     
  17. MissM4C

    MissM4C JF-Expert Member

    #396
    Jan 9, 2017
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 1,145
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    “Ukiona Mpinzani anakusifia, rudi hatua mbili nyuma jitazame umekosea wapi”

    “Unakuta machinga maskini kamtaji kashilingi elfu 5 halafu unamfukuza hapa katikati, waacheni wauze maana ndio walinipa kula"

    “On behalf of myself and all Tanzanians, My symphathy goes out to the people of Cuban on the death of Fidel Castro”
     
  18. m

    mnadas Member

    #397
    Jan 9, 2017
    Joined: Nov 26, 2016
    Messages: 27
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 5
    Kuhusu mikopo ya vyuo vikuu "SASA MTU ANAOMBA MKOPO KITU CHENYEWE NI MKOPO KWANN ASIPEWE?"
     
  19. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #398
    Jan 9, 2017
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 9,950
    Likes Received: 1,044
    Trophy Points: 280
    Pogba hatari zaidi ya ukimwi
     
  20. Mkoroshokigoli

    Mkoroshokigoli JF-Expert Member

    #399
    Jan 9, 2017
    Joined: Dec 20, 2012
    Messages: 14,424
    Likes Received: 2,466
    Trophy Points: 280
    'Kama kuna mfanya biashara alinichangia hapa anyooshe mkono'
     
  21. C

    CHANGEZ Member

    #400
    Jan 9, 2017
    Joined: Sep 24, 2015
    Messages: 31
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 25
    Sitowaangusha!.
     
Loading...