Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Weka hapa nukuu toka kwa Rais Magufuli (QUOTES)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tikatika, Jan 8, 2017.

  1. tikatika

    tikatika JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2017
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,150
    Likes Received: 1,070
    Trophy Points: 280
    Katika dunia ya sasa hakuna kitu kinaweza kupotea ili mradi kimewahi kutamkwa mbele ya jamii. Lakn pia tunaweza kupoteza vitu admu pale tu tutakaposhindwa kuweka kumbukumbu kwa vizazi vijavyo na vya sasa. Kwa kipindi kirefu tumekua na nukuu za Baba wa Taifa mwalimu nyerere. Ni wakati mwafaka kuweka kumbumbuku ya maneno mazuri ya mheshimiwa Rais Magufuli.

    Duniani tuna nukuu (quotes) zawa watu maarufu kama Martn Luther king, Jr. Abraham lincoln na wengine wengi. Kwa hapa kwetu tuna nukuu za baba wa taifa mwalim Nyerere.

    Sasa ni wakati mwafaka kuweka nukuu zake kwenye uzi huu. Usihofu iwe mbaya masikio mwako au iwe nzuri wewe weka tu maana lolote analo litamka mkuu wa nchi linapaswa kutunzwa.

    Naweka maneno mawili matatu kuanzisha ukurasa wa maneno ya mkuu wetu.

    ''Mimi ni Rais wa maskini. Waliozoea kuishi kama malaika wataishi kama mashetani''.



    ''Serikali yangu haitawapa chakula. Kila mtu atabeba msalaba wake.
    Njaa haijaletwa na serikali''.




    Hakuna serikali iliyowahi kujenga nyumba za wahanga duniani pote.
    Na sisi hatujengi.



    ''Hakuna kufanya za siasa mpaka 2020''.




    ''Siwezi kuwashirikisha wapinzani kwenye serikali yangu.
    Nakushangaa Shein kuwaingiza wapinzani''.



    ''Sijawahi kutamka katiba kwenye kampeni zangu za kuomba urais.
    Katiba sio kipaumbele changu. Kwa sasa nainyoosha nchi kwanza''.


    ''Police mkukita mtu anaendesha gari kwenye njia ya mwendo kasi,
    ng'oa tairi uzeni''.



    ''Watoto watasomeshwa bure kwenye utawala wangu
    hivyo fyatueni watoto wengi maana watasoma bure''.



    Haya ni machache kati ya mengi aliyowahi kuyaongea. Ni wakati mwafaka kuweka maneno yake hapa.
    =========

    TAZAMA VIDEOS ZA SPEECHES MBALIMBALI ZA RAIS MAGUFULI

     
  2. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2017
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 22,304
    Likes Received: 13,595
    Trophy Points: 280
    "Serikali haina shamba"
     
  3. swissme

    swissme JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2017
    Joined: Aug 15, 2013
    Messages: 9,938
    Likes Received: 7,724
    Trophy Points: 280
    SERIKALI HAITAWEZA KUWASAIDIA WAHANGA WA BUKOBA .UKIMWI KWENU MATETEMEKO KWENU HADI KUNA SEHEMU INATWA .....KWENU.


    SWISSME
     
  4. mtembea kwa miguu

    mtembea kwa miguu JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2017
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 704
    Likes Received: 568
    Trophy Points: 180
    Mwafaaa...
     
  5. red bandama

    red bandama Senior Member

    #5
    Jan 8, 2017
    Joined: Jul 29, 2016
    Messages: 176
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 60
    Bukoba kila kitu nyie tu Ukimwi nyie, mto ngono nyie, katerero nyie, na sasa tetemeko nyie
     
  6. Kodofan

    Kodofan JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2017
    Joined: Aug 28, 2016
    Messages: 1,695
    Likes Received: 2,238
    Trophy Points: 280
    Mwafaa!
     
  7. lancanshire

    lancanshire JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2017
    Joined: Sep 20, 2014
    Messages: 11,221
    Likes Received: 4,715
    Trophy Points: 280
    Sijaribiwi , narudia tena sijaribiwi mimi
     
  8. nelly nashon

    nelly nashon Senior Member

    #8
    Jan 8, 2017
    Joined: Jan 7, 2015
    Messages: 162
    Likes Received: 374
    Trophy Points: 80
    Jenga kiwanda chako uwauzie bati kwa bei nafuu
     
  9. Castr

    Castr JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2017
    Joined: Apr 5, 2014
    Messages: 1,485
    Likes Received: 1,664
    Trophy Points: 280
    "Kupanga ni kuchagua"
     
  10. jimmyfoxxgongo

    jimmyfoxxgongo JF-Expert Member

    #10
    Jan 8, 2017
    Joined: Jan 23, 2013
    Messages: 932
    Likes Received: 812
    Trophy Points: 180
    Fanyeni kazi tetemeko halikuletwa na serikali.
     
  11. lancanshire

    lancanshire JF-Expert Member

    #11
    Jan 8, 2017
    Joined: Sep 20, 2014
    Messages: 11,221
    Likes Received: 4,715
    Trophy Points: 280
    Asiye na hela apige mbizi
     
  12. Slas Nature

    Slas Nature Member

    #12
    Jan 8, 2017
    Joined: Oct 18, 2013
    Messages: 25
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 15
    "No research.., no right to speak"
     
  13. M

    Mp Kalix2 JF-Expert Member

    #13
    Jan 8, 2017
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 4,653
    Likes Received: 691
    Trophy Points: 280
    Unaweza kutamani ukiwa mwanae jina uliruke!.
     
  14. M

    Mp Kalix2 JF-Expert Member

    #14
    Jan 8, 2017
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 4,653
    Likes Received: 691
    Trophy Points: 280

    Research ya aina gani tena?
     
  15. s

    scondo Member

    #15
    Jan 8, 2017
    Joined: Dec 8, 2015
    Messages: 14
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 5
    Unaongea Na lagers ama unaongea Na simu
     
  16. Troll JF

    Troll JF JF-Expert Member

    #16
    Jan 8, 2017
    Joined: Feb 6, 2015
    Messages: 3,092
    Likes Received: 2,126
    Trophy Points: 280
    Wanaolalamika kuwa hali ngumu ni wapiga dili
     
  17. mambo

    mambo JF-Expert Member

    #17
    Jan 8, 2017
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 1,509
    Likes Received: 1,050
    Trophy Points: 280
    #Sitawaangusha#
     
  18. swissme

    swissme JF-Expert Member

    #18
    Jan 8, 2017
    Joined: Aug 15, 2013
    Messages: 9,938
    Likes Received: 7,724
    Trophy Points: 280
    PASCAL MAYALLA.KWA KISUKUMA NI ....


    SWISSME
     
  19. swissme

    swissme JF-Expert Member

    #19
    Jan 8, 2017
    Joined: Aug 15, 2013
    Messages: 9,938
    Likes Received: 7,724
    Trophy Points: 280
    rambirambi.

    swissme
     
  20. Zakamwamoba

    Zakamwamoba Member

    #20
    Jan 8, 2017
    Joined: Jul 28, 2016
    Messages: 77
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 25
    Mwafaaaaaaaaaaaa
     
Loading...