Weekend Special


KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
Wikendi spesho mie nna swali tu ambalo napenda kujibiwa !

Hivi kwa nini utakuta kijana mdogo wa kiume lakini anaenda sehemu kwenye mtandao anajiandikisha jina la kike ? Unadhani baada ya miaka 2-4 huyu mwanamme si ana chance kubwa ya kuwa gay/msenge ? mnaonaje kuhusu hilo jamani.
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
CMB asante, nyimbo imetulia!:d
 
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2007
Messages
3,285
Likes
25
Points
135
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2007
3,285 25 135
Wikendi spesho mie nna swali tu ambalo napenda kujibiwa !

Hivi kwa nini utakuta kijana mdogo wa kiume lakini anaenda sehemu kwenye mtandao anajiandikisha jina la kike ? Unadhani baada ya miaka 2-4 huyu mwanamme si ana chance kubwa ya kuwa gay/msenge ? mnaonaje kuhusu hilo jamani.
Teh teh teh teh mkuu umepiga Ikulu hapo....
 
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
2,941
Likes
286
Points
180
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
2,941 286 180
Wikendi spesho mie nna swali tu ambalo napenda kujibiwa !

Hivi kwa nini utakuta kijana mdogo wa kiume lakini anaenda sehemu kwenye mtandao anajiandikisha jina la kike ? Unadhani baada ya miaka 2-4 huyu mwanamme si ana chance kubwa ya kuwa gay/msenge ? mnaonaje kuhusu hilo jamani.
..alipenda kuwa binti!

..au ana madada kibao kiasi kwamba wamempa jina la kike,hilo analotumia!

..anataka kujua siri za kina dada,kwa kujifanya yeye naye dada!

..ana matatizo ya kisaikolojia!

..anataka kutongozwa,aone utamu wake[wa kutongozwa]!
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
Teh teh teh teh mkuu umepiga Ikulu hapo....
sio ikulu tu hadi chumbani anakolala rais tutagonga, moto umewaka chumbani kwa mengi bana sembuse kwa watoto si rizki wa kujitakia !

Haogopwi mtu !
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
..alipenda kuwa binti!

..au ana madada kibao kiasi kwamba wamempa jina la kike,hilo analotumia!

..anataka kujua siri za kina dada,kwa kujifanya yeye naye dada!

..ana matatizo ya kisaikolojia!

..anataka kutongozwa,aone utamu wake[wa kutongozwa]!
nimekuelewa yakhe, basi inabidi nimtume mtu ili apate kusikilizia kuona what it feels like maana mabaradhuli kuongezeka kila siku nishai bana !
 
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
2,941
Likes
286
Points
180
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
2,941 286 180
nimekuelewa yakhe, basi inabidi nimtume mtu ili apate kusikilizia kuona what it feels like maana mabaradhuli kuongezeka kila siku nishai bana !
..hata we mwenyewe!

..ukilishika chungwa si lazima ulimenye!

..na ukilimenya si lazima ulitafune!.....na kulimeza!

btw,mambo uyaone first hand!ndo utamu wake!
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
..hata we mwenyewe!

..ukilishika chungwa si lazima ulimenye!

..na ukilimenya si lazima ulitafune!.....na kulimeza!

btw,mambo uyaone first hand!ndo utamu wake!
duh,thats waaaaayyyyyyyyyyyyy NASTY ! wewe mtu wa .........nini ? maana hiyo miji yote hapo uliyoitaja inanifanya niwe na shaka na ww !

duh na ulivyosema kwa huo mtiririko inaelekea wee mtaalamu mambo fulani ! lets not go there tho.
 
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
2,941
Likes
286
Points
180
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
2,941 286 180
duh,thats waaaaayyyyyyyyyyyyy NASTY ! wewe mtu wa .........nini ? maana hiyo miji yote hapo uliyoitaja inanifanya niwe na shaka na ww !

duh na ulivyosema kwa huo mtiririko inaelekea wee mtaalamu mambo fulani ! lets not go there tho.
..marashi ya visiwani yananukia!mambo ya udi!jasmine!....
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
kukong'oli hadi ligando ! basi nshajua wee ntu wa wapi !

wee dar si lamu, subiri kwanza nimtafute brazameni aje hapa maana leo ijumaa, kesho jumamosi si unajua tena !

naenda kupumzika bidae tutawasiliana Mungu akipenda !
 
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
2,941
Likes
286
Points
180
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
2,941 286 180
kukong'oli hadi ligando ! basi nshajua wee ntu wa wapi !

wee dar si lamu, subiri kwanza nimtafute brazameni aje hapa maana leo ijumaa, kesho jumamosi si unajua tena !

naenda kupumzika bidae tutawasiliana Mungu akipenda !
..ila mambo ya brazameni makubwa zaidi!

..unajua samaki ana namna yake ya kumla,sasa,mi humla pande zote kwa kuwa kuna nyama[mnofu]!sifanyi hivyo kwa kuwa napenda kumgeuza,la hasha!

..kuna watu wakila hata kuku,lazima wamgeuze!sasa,hayo ni mambo yao...mi siyawezi...yana gharama zake!

..inshaalah!baadeni!
 
Kitia

Kitia

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2006
Messages
417
Likes
20
Points
35
Kitia

Kitia

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2006
417 20 35
Asante, wimbo umebuniwa vizuri, na video yake inaonyesha ubunifu halisi ya kijana huyu.
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
61
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 61 145
Wikendi spesho mie nna swali tu ambalo napenda kujibiwa !

Hivi kwa nini utakuta kijana mdogo wa kiume lakini anaenda sehemu kwenye mtandao anajiandikisha jina la kike ? Unadhani baada ya miaka 2-4 huyu mwanamme si ana chance kubwa ya kuwa gay/msenge ? mnaonaje kuhusu hilo jamani.
Kada,

Huyo anaonea gere attention wanayopata akina Mwafrika wa Kike, anataka na yeye afaidi kidogo. Si unaona Nyani akiwasiliani
na Mwafrika wa Kike hata lugha huwa inabadilika? Kwi kwi kwi kwi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Hili swali mkuu chanzo chake ni nini?
 
P

princejafari

Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
44
Likes
2
Points
0
P

princejafari

Member
Joined Oct 5, 2007
44 2 0
Wikendi spesho mie nna swali tu ambalo napenda kujibiwa !

Hivi kwa nini utakuta kijana mdogo wa kiume lakini anaenda sehemu kwenye mtandao anajiandikisha jina la kike ? Unadhani baada ya miaka 2-4 huyu mwanamme si ana chance kubwa ya kuwa gay/msenge ? mnaonaje kuhusu hilo jamani.
Sioni kama ni tatizo kwa mtu kuwa gay/msenge. hiyo ni choice ya mtu binafsi na tunatakiwa tuiheshimu. watanzania wengi tuna tatizo la kuwa wanafiki linapokuja suala la usenge, lakini ukipewa nyuma 'kama sunna' unachekelea! Hata kwenye kitchen party imo hiyo!
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
61
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 61 145
Kwa wale wazee kama mimi, tujikumbushe enzi zetu:

[media]http://www.youtube.com/watch?v=qnXslttpPPs[/media]
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
Kada,

Huyo anaonea gere attention wanayopata akina Mwafrika wa Kike, anataka na yeye afaidi kidogo. Si unaona Nyani akiwasiliani
na Mwafrika wa Kike hata lugha huwa inabadilika? Kwi kwi kwi kwi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Hili swali mkuu chanzo chake ni nini?
sasa hayo umesema wewe ! mie nimeuliza swali kama general question na halikuwa directed kwa mtu yoyote, unasema mwafrika wa kike ? mie namjua ? yeye ni mwanamke ndio maana anajiita mwanamke, mie nasemea jamaa moja hivi la DHW, nipo kule pia bana ! sasa hayo ya mwafrika wa kike mie sifahamu lakini kama unataka kutumwagia nchele hapa unaweza ukafanya hivyo !

sasa hiyo atensheni mie itanisaidia nini ? ok, nikipata atensheni JF, muda mwingi natumia kwenye shughuli zangu hivyo i could care less about JF and/or its ratings ! kama kuna mtu ambae anaspend muda mwingi sana JF well that could be the one looking for atensheni !
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
Sioni kama ni tatizo kwa mtu kuwa gay/msenge. hiyo ni choice ya mtu binafsi na tunatakiwa tuiheshimu. watanzania wengi tuna tatizo la kuwa wanafiki linapokuja suala la usenge, lakini ukipewa nyuma 'kama sunna' unachekelea! Hata kwenye kitchen party imo hiyo!
hahaaaa, hilo ndio jibu nililokuwa nasubiri lakini sio kwa watu wengine kutoa assumptions ambazo hazina mwanzo wala mwisho !

lakini hilo jina jafari pia nna mashaka nalo !
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,447
Likes
117,342
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,447 117,342 280
Sioni kama ni tatizo kwa mtu kuwa gay/msenge. hiyo ni choice ya mtu binafsi na tunatakiwa tuiheshimu. watanzania wengi tuna tatizo la kuwa wanafiki linapokuja suala la usenge, lakini ukipewa nyuma 'kama sunna' unachekelea! Hata kwenye kitchen party imo hiyo!
Hmmm! Hii kali tumheshimu mwanaume mzima kwa kufanya kitendo cha kifirauni ambacho katika jamii nyingi hapa duniani hakikubaliki! Kipi hasa cha kumheshimu mtu kama huyu!? Hebu naomba nieleweshwe!
 

Forum statistics

Threads 1,236,915
Members 475,327
Posts 29,272,536