Weekend Special


Status
Not open for further replies.
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
4,882
Likes
61
Points
135
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
4,882 61 135
Du hiyo picha inaonekana kama what's up my...........!
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
alikuwepo jay-z hapo katika hiyo picha ! kama naongopa aliyweka aseme !
 
YournameisMINE

YournameisMINE

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2007
Messages
2,251
Likes
0
Points
145
YournameisMINE

YournameisMINE

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2007
2,251 0 145
duh hiyo picha jamani!!?.....lakini mbona baridi la "kujikita" namna hiyo halijaanza?? au ndio vibweka vya wakubwa??.Kaaaaaaaazi ipo na watanzania watapa shida kweli.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,236,650
Members 475,218
Posts 29,265,593