website za SUA na MUCCOBS mbona zinatia aibu?


Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2009
Messages
16,656
Likes
8,967
Points
280
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2009
16,656 8,967 280
Hivi jamani mambo ya IT yametupitia kushoto? mbona website za SUA na MUCCOBS badala ya kuboreshwa zinazidi kuwa na quality mbaya na ya kutoridhisha? au ndo mambo ya kupeana tenda? kweli inakera jamani tujitangaze kwenye hii karne ya utandawazi na teknohama na sio kuweka blogs katika website za institutions kama hizo hivi hawawaoni UDSM na UDOM wajameni?
 
MwanaHaki

MwanaHaki

R I P
Joined
Oct 17, 2006
Messages
2,403
Likes
125
Points
145
MwanaHaki

MwanaHaki

R I P
Joined Oct 17, 2006
2,403 125 145
Hivi jamani mambo ya IT yametupitia kushoto? mbona website za SUA na MUCCOBS badala ya kuboreshwa zinazidi kuwa na quality mbaya na ya kutoridhisha? au ndo mambo ya kupeana tenda? kweli inakera jamani tujitangaze kwenye hii karne ya utandawazi na teknohama na sio kuweka blogs katika website za institutions kama hizo hivi hawawaoni UDSM na UDOM wajameni?

Nilijaribu kuongea na wahusika, niziboreshe, tena bure, lakini Wabongo hawapendi kuambiwa ukweli. Anaona ukiiboresha utakuwa unaingilia kazi yake, kwani yeye mtu wa IT, na hiyo ndiyo mojawapo ya kazi inayomweka pale. Ukishaiboresha, Management inamwona mzushi. So, analinda mkate wake kwa kuendekeza MEDIOCRITY!
 

Forum statistics

Threads 1,237,953
Members 475,774
Posts 29,307,656