Website ya 8th Leon H. Sullivan Summit (Tanzania) ina malware


MwanaHaki

MwanaHaki

R I P
Joined
Oct 17, 2006
Messages
2,403
Likes
125
Points
145
MwanaHaki

MwanaHaki

R I P
Joined Oct 17, 2006
2,403 125 145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
40
Points
145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 40 145
MwanaHaki kwa kutafuta dili sikuwezi.

Yaani ushawasoma security yao ilivyo low, ukawabandika kidudumtu, sasa unataka wakutafute na kukulipa uwaondolee.Inakua kama hadithi za mafiosi wanaokuibia halafu wanakuambia kitu chako kinaweza kupatikana, kidau unacho? (I kidding MwanaHaki, I kid :) )
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
Jamani uki-search kwa kutumia maneno haya "The Sullivan Summit Arusha" kwenye google.com

Utapada maneno haya chini....na ndio search result ya kwanza... jamani saidieni kuokoa jahazi... Jaribu mwenye au click here

The 8th Sullivan Summit - Arusha | Tanzania
This site may harm your computer.
The Sullivan Summit The Leon H. Sullivan Summits bring together the world's political and business leaders, delegates representing national and ...
www.thesullivansummit.go.tz/ - Similar pages
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
96
Points
0
Age
36
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 96 0
Nani kafanyiwa hujuma?
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
Nani kafanyiwa hujuma?
Mgeni yeyote atakapo search hayo maneno kutafuta details za mkutano atakutana na search results zenye site of course lakini na maneno yakusema u-si-access hiyo site kwa kuwa "This site may harm your computer."

.....don't you get the picture?
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
523
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 523 280
washenzi sana hawa, huu ni uhujumu uchumi. we need to act!
kuna mwenye mawazo nini kifanyike?am empty!!!
 
K

Katibu Tarafa

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2007
Messages
980
Likes
33
Points
145
K

Katibu Tarafa

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2007
980 33 145
fungu la kukosa
 
Macos

Macos

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2008
Messages
1,833
Likes
1,012
Points
280
Macos

Macos

JF-Expert Member
Joined May 12, 2008
1,833 1,012 280
Sio hujuma hao sullivan hawana chochote cha kutoa au ku invest hapa ni siasa 2 na utapeli wake. Wao husema ati wanawashawishi black American kuja ku invest africa lakini mhh hakuna kati ya wamerikani 40 matajiri zaidi ambao wanakuja huku.hawa ni watalii tu. Tusubiri tuone wata invest kitu gani ? Nitatoa zawadi kwa wanajamii
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
523
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 523 280
Sio hujuma hao sullivan hawana chochote cha kutoa au ku invest hapa ni siasa 2 na utapeli wake. Wao husema ati wanawashawishi black American kuja ku invest africa lakini mhh hakuna kati ya wamerikani 40 matajiri zaidi ambao wanakuja huku.hawa ni watalii tu. Tusubiri tuone wata invest kitu gani ? Nitatoa zawadi kwa wanajamii
Mwekezaji sio lazima awe kwenye list ya watu matajiri zaidi.
Mnaombwa kusaidia kuondoa hujuma iliyojitokeza, kama huna mchango ni bora kukaa kimya kuliko kusambaza kirusi cha mawazo duni.
 
Pope

Pope

Senior Member
Joined
Dec 3, 2007
Messages
117
Likes
0
Points
0
Pope

Pope

Senior Member
Joined Dec 3, 2007
117 0 0
Wakati mwingine inategemeana na Coding zilizotumika kwenye site husika, hii Google imeundwa na mechanism ambayo inatambua baadhi ya "CODE" kama kirusi na hii inawekwa ili kuzuia kirusi cha aina yeyote na utaona kama ukitumia Yahoo inakubali [media]http://search.yahoo.com/search?p=The+Sullivan+Summit+Arusha&vc=&fr=yfp-t-501&toggle=1&cop=mss&ei=UTF-8&fp_ip=MY[/media]
Hawa wenye brouser au Database yao inazitambua hizo Code ndio maana na pia inategemea na Security Level ya Database husika.
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
96
Points
0
Age
36
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 96 0
Mgeni yeyote atakapo search hayo maneno kutafuta details za mkutano atakutana na search results zenye site of course lakini na maneno yakusema u-si-access hiyo site kwa kuwa "This site may harm your computer."

.....don't you get the picture?
Mkuu mbona mie nimefungua poa tu haina tatizo lolote
 
M

Major

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2007
Messages
1,425
Likes
1,156
Points
280
M

Major

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2007
1,425 1,156 280
sema hawa viongozi wetu ni ushamba unawasumbua na wengi hawajatembea kwa sababu kama wangewajua hawa black american walivyo na dharau wala wasingethubutu kuwaalika ni bora wangewaalika wazungu 50 kulicho hawa jamaa 1000, hamna kitu wengi wanataka kumwona tembo na kutusanifu tuu jinsi tulivyo nyuma hawana lolote
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
259
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 259 180
Wakati mwingine inategemeana na Coding zilizotumika kwenye site husika, hii Google imeundwa na mechanism ambayo inatambua baadhi ya "CODE" kama kirusi na hii inawekwa ili kuzuia kirusi cha aina yeyote na utaona kama ukitumia Yahoo inakubali [media]http://search.yahoo.com/search?p=The+Sullivan+Summit+Arusha&vc=&fr=yfp-t-501&toggle=1&cop=mss&ei=UTF-8&fp_ip=MY[/media]
Hawa wenye brouser au Database yao inazitambua hizo Code ndio maana na pia inategemea na Security Level ya Database husika.
Maelezo yameshiba haya... Shukrani
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
Niko against na mpangilio mzima wa kuwapeleka vendors kwenye summit, nilifatilia ktk news wengi wa watanzania washiriki wanasema kuwa wanatarajia kuuza ktk sulivan na hiyo ni picha kuwa hawajui nini wanakifata pale. Yaani ni wachache wenye matarajio ya kuongeza uelewa ktk mfumo wa biashara na uwekezaji wa kimataifa.... Waziri wa viwanda na biashara na mwenzake wa utalii ni vilaza kwa kutupwa. We need innovative ideas on how we (wajasiriamali) can move forth to suport our economic growth (country). Angalieni wakenya watakaokuja sulivan na mtajua ninachokisema....

Nauombea heri mkutano uwe na faida kwa Tanzania (ingawa viongozi ni vilaza kinoma). Mungu atusaidie
 
M

Msesewe

Senior Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
102
Likes
0
Points
0
M

Msesewe

Senior Member
Joined Jul 20, 2007
102 0 0
The 8th Sullivan Summit - Arusha | Tanzania
This site may harm your computer.
The 8th Sullivan Summit - Arusha | Tanzania. ... The Sullivan Summit The Leon H. Sullivan Summits bring together the world's political and business leaders, ...
www.thesullivansummit.go.tz/ - Similar pages
The 8th Sullivan Summit - Arusha | Tanzania
This site may harm your computer.
The 8th Sullivan Summit - Arusha | Tanzania. ... the Foundation organizes the biennial Leon H. Sullivan Summits and Leon H. Sullivan Summit Awards Dinners, ...
www.thesullivansummit.go.tz/sullivan.asp - Similar pages
More results from www.thesullivansummit.go.tz »

Wenye kuweza kutuambia nini maana ya hayo maneno "This site may harm your Computer" sio kitu cha kudharau jamani nimeshidwa kuingia kwenye hii site
 
Invisible

Invisible

Admin
Joined
Feb 11, 2006
Messages
9,104
Likes
603
Points
280
Invisible

Invisible

Admin
Joined Feb 11, 2006
9,104 603 280
Ukitembelea na FireFox na ukiwa na Kaspersky Internet Suite 7 utapata maelezo ya zaidi!
 

Forum statistics

Threads 1,238,253
Members 475,878
Posts 29,313,793