Web ya Bunge


F

furahi

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
947
Likes
44
Points
45
F

furahi

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
947 44 45
Website ya Bunge iko makini. Si kama ya NEC. NEC wanachojua kuchakachua 2.
 
abura90

abura90

Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8
Likes
0
Points
3
abura90

abura90

Member
Joined Oct 6, 2010
8 0 3
hahahaaha walitoa asubuhi matokeo kuwa Chadema wamechukua Kiteto na Buchosa sasa tembelea sasa hivi uone wamebadili hadi picha
 

Forum statistics

Threads 1,239,091
Members 476,369
Posts 29,342,064