WeakLeaks Wazusha: Steve Jobs Alikufa Kwa Ngoma


Bu'yaka

Bu'yaka

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
966
Likes
629
Points
180
Bu'yaka

Bu'yaka

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2010
966 629 180
Kwani Apple walitangaza amekufa kwa kitu gani?
 
Chitemo

Chitemo

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
1,297
Likes
18
Points
135
Chitemo

Chitemo

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
1,297 18 135
Kwani yeye ni hata asiweze kufa kwa ukimwi.!!? Ngoma haichagui tajiri wala masikini.!
 
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Likes
77
Points
145
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 77 145
Unajua AIDS kuja kukuu lazimi ishambulie vitu vikuu mwilini mwako kwahiyo ni sawa

either ini, figo, moyo nk - this Man Changed Technology... changed Media... It was said he was not very pleasant Man a very difficult Man to deal with
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,329
Likes
2,225
Points
280
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,329 2,225 280
SPJ died of pancreatic cancer that he battled almost for a decade.
Wakuu kumbe Wikileaks ni wazushi? Miezi kama miwili hivi hawa wikileaks "WALIZUSHA" kuwa JK alinunuliwa suti tano nasi tukaipokea hiyo habari kwa mikono miwili. Hata Msemaji wa Ikulu alipokanusha tuling'ang'ania humu ndani kwamba JK kauza nchi kwa vipande vya suti. Lakini leo tunasema ni wazushi baada ya kusema kuwa SPJ alikufa kwa ngoma. Duh humu JF kuna kaaazi kwelikweli!!

NAomba nisaidiwe tu: WIKILEAKS NI WAZUSHI AMA SI WAZUSHI?
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,069
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,069 280
bottomline jamaa alikuwa hana furaha....

alpha male syndrome....alikuwa nayo....kutokuwa na furaha kulimsababishia matatizo ya afya....yaliyopelekea kifo....

pamoja na akili zote na pesa tele.....

pengine ange reconcile na his biological father ingemsaidia.....
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
35
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 35 145
Jamani, hivi uzushi upo wapi? Mi nilichoona ni kuwa WK waliamua kwua na their humorous way of honouring Steve na imeshaelezwa kwua hiyo medical record certificate ni fake. Au labda sielewi kimombo vizuri?.
 
Bu'yaka

Bu'yaka

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
966
Likes
629
Points
180
Bu'yaka

Bu'yaka

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2010
966 629 180
SPJ died of pancreatic cancer that he battled almost for a decade.
Sijui chanzo chako, lakini mbona Wall Street Journal wao hawajui kilichomuua? Wana taarifa za kilichomsumbua siku za nyuma tu.

``The company didn't specify the cause of death. Mr. Jobs had battled pancreatic cancer and several years ago received a liver transplant.
``

Read more: Steve Jobs, Apple Co-Founder, Is Dead - WSJ.com

 
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
11,889
Likes
132
Points
160
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
11,889 132 160
steve_jobs.jpg
th21-630-yahoo-steve-jobs-and-wife-credit_Lea-Suzuki_San-Francisco-Chronicle_Corbis.jpg
c1main.steve.jobs.01.gi.jpg

Ni magonjwa mengi yanayoweza kumdoofisha mtu hadi kufikia kukonda, ila kwa haters hawatakosa la kusema ili kumchafua mtu.

Wikileaks si wazushi, ila wanakopata hizo information ndio wazushi. Wao ni kupekua documents na kuzianika hadharani ndio maana wanaweka na evidence au source wanakopata habari hizo. Ni mtandao wa kiintelijensia na kijasusi. Kulaumu tu na kupinga tu wakati wana documental proof haina uzito. Kama Jobs alionekana kuwa na dalili za HIV positive si kigezo cha kwamba kafa kwa kale kaugonjwa, bali mtu mzito akifa vymbo vingi vya habari vitachakarika kila kona kupata habari na kuzimwaga hadharani, sababu yake ni biashara.
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,329
Likes
2,225
Points
280
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,329 2,225 280
steve_jobs.jpg
c1main.steve.jobs.01.gi.jpg

Wikileaks si wazushi, ila wanakopata hizo information ndio wazushi. Wao ni kupekua documents na kuzianika hadharani ndio maana wanaweka na evidence au source wanakopata habari hizo. Ni mtandao wa kiintelijensia na kijasusi. Kulaumu tu na kupinga tu wakati wana documental proof haina uzito. Kama Jobs alionekana kuwa na dalili za HIV positive si kigezo cha kwamba kafa kwa kale kaugonjwa, bali mtu mzito akifa vymbo vingi vya habari vitachakarika kila kona kupata habari na kuzimwaga hadharani, sababu yake ni biashara.
Mkuu kwa hizo picha hapa TZ madaktari macho wangeisha conclude kwamba ni ngoma. wani alikuwa na HIV?
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,069
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,069 280
kwa pesa alizokuwa nazo
ukimwi angeweza kuuu dhibiti.....na latest scientific medicines money can buy...

cancer ndio inayowasumbua matajiri....
 
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,646
Likes
5,614
Points
280
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,646 5,614 280
Sijui chanzo chako, lakini mbona Wall Street Journal wao hawajui kilichomuua? Wana taarifa za kilichomsumbua siku za nyuma tu.

``The company didn't specify the cause of death. Mr. Jobs had battled pancreatic cancer and several years ago received a liver transplant.
``

Read more: Steve Jobs, Apple Co-Founder, Is Dead - WSJ.com


Doctors claimed that it is likely SPJ died of a rare form of cancer...

Doctors say cancer likely killed Steve Jobs - Yahoo! News
Doctors say cancer likely killed Steve Jobs - Health - Cancer - msnbc.com
The Pancreatic Cancer That Killed Steve Jobs - - TIME Healthland
 
L

luckman

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,211
Likes
188
Points
160
L

luckman

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,211 188 160
Acheni uzushi wenu, steve alisumbuliwa na kansa kwa mda mrefu sana, na siku kagundulika 2 days after alitoa taarifa juu ya ugonjwa wake, wale wazungu brother ka ukimwi dk angesema!there is a big difference btn africa and the rest of the world!
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
37
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 37 145
semeni yote lakini mwisho wa cku kila nafsi itaonja mauti cha ajabu ni nn? aijalishi kafa na nn lakini ameshatimiza wajibu wake
 
T

The Priest

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
1,026
Likes
27
Points
145
T

The Priest

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2010
1,026 27 145
I don't have any Apple product in my possession but i know they have the best music player devices ,the guy was smart,if He died for HIV or what u called pancreatic cancer but the World has lost a genius brain..may be some days the price will be affordable and i will enjoy having one their products kama ile ya Zitto kabwe sijui inaitwa iPad..
 
Paul Kijoka

Paul Kijoka

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2010
Messages
1,406
Likes
7
Points
135
Paul Kijoka

Paul Kijoka

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2010
1,406 7 135
Wikileaks Honors Steve Jobs with Fake HIV Report

tutasikia mengi.

rest in peace SJ.

nikipata nauli nitakuenzi kwa kununua ipad mjomba steve.

Kufa kwa HIV au Cancer au moto, au maji..... hakumfanyi mtu kuwa kafa vizuri. Kufa ni kufa tu. Sawa na kuzikwa kifahari au kuliwa na mamba au kupotea msituni au vyovyote vile...... kufa ni kufa tu! Kafa kweli na hatarudi regardless the cause of death. Afile, afile!
 

Forum statistics

Threads 1,215,460
Members 463,210
Posts 28,549,511