• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Elections 2010 we take petty thieves to jail and appoint big ones to public offices

  • Thread starter Elijah Maliondo
  • Start date
Elijah Maliondo

Elijah Maliondo

Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13
Points
0
Elijah Maliondo

Elijah Maliondo

Member
Joined Oct 21, 2010
13 0
...jamani siamini masiko yangu....ati CHENGE....a.k.a VISENTI ameshinda BARIADI......hivi wananchi wapo wanaishi huko....au tumeingiliwa....
 

Forum statistics

Threads 1,403,947
Members 531,441
Posts 34,440,422
Top