we should learn through other not mistake-

dry seaman

New Member
Oct 27, 2010
4
0
jk is one of ma best politicians ever been in tanzania,prezo comrade R mugabe alikuwa na lengo zuri for the sake of his country lakini wajanja wachache wakamuwahi ukichanganya na private life yamemkuta yalomkuta hatimaye nchi imesuswa nje na ndani watu wanatake advantage za kuwa karibu na mheshimiwa ili kulearn through others lazima jk a stand still wasije wajanja wachache wakatake opportunity bahati mbaya hv vi nchi vyetu vichanga most of managers-watendaji wanawaogopa wanasiasa-ya shy candidate kumchapa ocd-raisi upande mmoja tu amekwisha its better fir them to learn how to act according to your responsibilities and canoon other than waiting for command-alietolewa goatscape ktk
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom