We need to set S.M.A.R.T analysis to the New Cabinet ya JK


M

mstahiki

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2007
Messages
310
Likes
3
Points
0
M

mstahiki

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2007
310 3 0
Wana JF,

Forum hii imeweza kuchambua kwa kina sana Cabinet Mpya ya Mheshimiwa Rais..Nnawaomba tuchukue hatuwa kubwa kama wa penda maendeleo kwa kufanya mambo kimaendeleo.

Nawaomba tu set standards na Goals ambazo ni Specific, Measurable, Attainable(Achievable), Realistic(Results-oriented), Tangible(Timely)

S.M.A.R.T Analysis itakuwa ni kioo kizuri kwa waheshimiwa na hata sisi Wadau wa JF...Ila Tukianza kusema huyu kafanya nini bila kuwa na specific standards mijadala yetu haitakuwa na mafanikio.

Naomba kupendekeza kuifanya hii iwe "Sticky" Thread
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,603
Likes
117,722
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,603 117,722 280
Wana JF,

Forum hii imeweza kuchambua kwa kina sana Cabinet Mpya ya Mheshimiwa Rais..Nnawaomba tuchukue hatuwa kubwa kama wa penda maendeleo kwa kufanya mambo kimaendeleo.

Nawaomba tu set standards na Goals ambazo ni Specific, Measurable, Attainable(Achievable), Realistic(Results-oriented), Tangible(Timely)

S.M.A.R.T Analysis itakuwa ni kioo kizuri kwa waheshimiwa na hata sisi Wadau wa JF...Ila Tukianza kusema huyu kafanya nini bila kuwa na specific standards mijadala yetu haitakuwa na mafanikio.

Naomba kupendekeza kuifanya hii iwe "Sticky" Thread
Cabinet hii bado ina mafisadi na watu ambao hawastahili kuwa kupewa hata ukatibu tarafa, hawa Ghasia pia kuna wasema uongo Chiligati (CCm ndio iliyoibua uozo wa BoT na kashfa ya Richmon)

Kuwa na watu hao katika baraza la mawaziri tayari ni picha tosha kwamba halitakuwa na mafanikio yeyote, kama yatakuwapo basi ni finyu sana. I may be wrong, but I doubt it.
 
M

mstahiki

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2007
Messages
310
Likes
3
Points
0
M

mstahiki

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2007
310 3 0
Cabinet hii bado ina mafisadi na watu ambao hawastahili kuwa kupewa hata ukatibu tarafa, hawa Ghasia pia kuna wasema uongo Chiligati (CCm ndio iliyoibua uozo wa BoT na kashfa ya Richmon)

Kuwa na watu hao katika baraza la mawaziri tayari ni picha tosha kwamba halitakuwa na mafanikio yeyote, kama yatakuwapo basi ni finyu sana. I may be wrong, but I doubt it.
Bubu,

Naomba uitazame kwa mtazamo tofauti kidogo,Kwamba hawa jamaa wapo kwenye uskani...Put a S.M.A.R.T Goal and see what is going to happen..
 
Sabasaba

Sabasaba

Member
Joined
Jul 12, 2007
Messages
90
Likes
24
Points
15
Sabasaba

Sabasaba

Member
Joined Jul 12, 2007
90 24 15
Nawaomba tu set standards na Goals ambazo ni Specific, Measurable, Attainable(Achievable), Realistic(Results-oriented), Tangible(Timely)

S.M.A.R.T Analysis itakuwa ni kioo kizuri kwa waheshimiwa na hata sisi Wadau wa JF...Ila Tukianza kusema huyu kafanya nini bila kuwa na specific standards mijadala yetu haitakuwa na mafanikio.

Support 100%, hupaswi lalamika kwa kila kitu, bila SMART analysis , vinginivyo itaishia kuwa personal attacks, watu wachambuliwe kwa utendaji kazi wao na achievements, itasaidia sana kutokea mwelekeo wa watanzania wanataka nini

BIG UPS JF
 

Forum statistics

Threads 1,238,383
Members 475,954
Posts 29,318,894